Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

11 ธค ที่ Relax บางแสน

• This topic is locked This topic is locked
123 replies to this topic

#41 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 16 November 2010 - 08:06 AM

ท่านใดจะไปช่วยเมลมาหาหน่อยครับ

jirakorn@efm.co.th

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#42 iso_man

iso_man

Posted 16 November 2010 - 09:30 AM

อยากไปด้วยอะ เดี๋ยวดูก่อนนะครับว่าลาวันเสาร์ได้ป่าวจะได้ไปด้วย อิอิ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#43 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 16 November 2010 - 09:54 AM

จากงานเลี้ยงครั้งที่ผ่านมากับการทานอาหารที่ร้านRelaxชนิดกินกันไม่หมด กินกันเยอะและอิ่มมาก อาหารและเครื่องดืมคิดรวมกันมาแล้ว หารเท่าๆกันจะตกคนละ 340บาทค่ะ ครั้งนี้ก็ไม่ต้องพกเงินมาเยอะนะคะ เดี๋ยวโดนปล้น กำลังส่งให้Toppy ไปหาบัตรส่วนลดมาเพิ่มอิอิ

สำหรับท่านที่จะไปรบกวนส่งเมล์หาเอหรือว่าToppy ด้วยนะคะ รบกวนแนบเบอร์โทรกลับในเมล์ด้วยค่ะ จะได้เตรียมพื้นที่ได้ถูก

Toppy>>>เมล์ jirakorn@efm.co.th
เอ>>>>> เมล์ dsh_a@hotmail.com

ปล 1.สำหรับท่านที่ต้องการจะไปจริงๆแต่ติดปัญหาเล็กๆน้อย เช่น การเดินทางมาหรือว่าเดินทางกลับ หรือว่ามาถึงแล้วไม่รู้จะเข้าไปยังไง ติดอยู่ถนนใหญ่ ก็บอกได้จะได้ช่วยกันแก้ไขได้
ปล 2.สำหรับท่านที่ทำงานแล้วเลิกงานเย็นก็ไปร่วมแจมได้ เพราะว่าเราจะแยกย้ายกันกลับบ้านประมาณ สามทุมกว่าๆเป็นอย่างน้อย (เราพบกันตั้งแต่เวลา 18.00 เป็นต้นไปค่ะ)
ปล 3.สุดท้าย สำหรับท่านที่บอกว่าเป็นน้องใหม่ ไม่รู้จักใครเลย ไม่กล้าไป เมล์มาได้ค่ะรับรองรู้จักกันแน่ ไปพบกันได้เพื่อนๆใหม่เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้อีกแน่นอน (ทุกคนมีครั้งแรกเสมอ)

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#44 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 16 November 2010 - 11:19 AM

QUOTE((( เอ )) @ Nov 16 2010, 09:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จากงานเลี้ยงครั้งที่ผ่านมากับการทานอาหารที่ร้านRelaxชนิดกินกันไม่หมด กินกันเยอะและอิ่มมาก อาหารและเครื่องดืมคิดรวมกันมาแล้ว หารเท่าๆกันจะตกคนละ 340บาทค่ะ ครั้งนี้ก็ไม่ต้องพกเงินมาเยอะนะคะ เดี๋ยวโดนปล้น กำลังส่งให้Toppy ไปหาบัตรส่วนลดมาเพิ่มอิอิ

สำหรับท่านที่จะไปรบกวนส่งเมล์หาเอหรือว่าToppy ด้วยนะคะ รบกวนแนบเบอร์โทรกลับในเมล์ด้วยค่ะ จะได้เตรียมพื้นที่ได้ถูก

Toppy>>>เมล์ jirakorn@efm.co.th
เอ>>>>> เมล์ dsh_a@hotmail.com

ปล 1.สำหรับท่านที่ต้องการจะไปจริงๆแต่ติดปัญหาเล็กๆน้อย เช่น การเดินทางมาหรือว่าเดินทางกลับ หรือว่ามาถึงแล้วไม่รู้จะเข้าไปยังไง ติดอยู่ถนนใหญ่ ก็บอกได้จะได้ช่วยกันแก้ไขได้
ปล 2.สำหรับท่านที่ทำงานแล้วเลิกงานเย็นก็ไปร่วมแจมได้ เพราะว่าเราจะแยกย้ายกันกลับบ้านประมาณ สามทุมกว่าๆเป็นอย่างน้อย (เราพบกันตั้งแต่เวลา 18.00 เป็นต้นไปค่ะ)
ปล 3.สุดท้าย สำหรับท่านที่บอกว่าเป็นน้องใหม่ ไม่รู้จักใครเลย ไม่กล้าไป เมล์มาได้ค่ะรับรองรู้จักกันแน่ ไปพบกันได้เพื่อนๆใหม่เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้อีกแน่นอน (ทุกคนมีครั้งแรกเสมอ)

เอาอันนี้ไปไว้ที่กระทูแรกเลย คนอื่นจะได้เห็นอ่ะ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#45 iso_man

iso_man

Posted 16 November 2010 - 04:04 PM

ดันๆๆๆๆจะตกขอบแล้ว 4237.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#46 Ead_Zab

Ead_Zab

Posted 16 November 2010 - 04:52 PM

น้องใหม่สมาชิกห้องระยองอยากไปด้วยค่ะคุณพี่Toppyกับคุณพี่เอ
แต่ติดกิจกรรม Walk Rally ของบริษัท 10-11 ค่ะ
โอกาสหน้าขอไปด้วยนะคะ

#47 Kreetha

Kreetha

Hornor Member

Posted 16 November 2010 - 09:43 PM

QUOTE(tik815 @ Nov 15 2010, 05:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จองไว้ที่เดียวก่อนค่ะ ถ้าว่างแล้วค่อยพาไปด้วย ช่วงนี้งานรุมค่ะ วางแผนอะไรไม่ได้เลย หุหุ

พามาให้ได้ครับคุณติ๊ก อยากกระทบไหล่ดารา แต่เอ้...ไหล่ไม่ถึงแน่คงถึงแค่บั้นเอว เกิดมาเตี้ย เหอเหอเหอ

อยากชักภาพกับแมกนั่มครับคุณติ๊ก อิอิอิ
Oooo

#48 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 17 November 2010 - 08:07 AM

QUOTE(Kreetha @ Nov 16 2010, 09:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พามาให้ได้ครับคุณติ๊ก อยากกระทบไหล่ดารา แต่เอ้...ไหล่ไม่ถึงแน่คงถึงแค่บั้นเอว เกิดมาเตี้ย เหอเหอเหอ

อยากชักภาพกับแมกนั่มครับคุณติ๊ก อิอิอิ

ท่าทางจะได้กระทบเอวค่ะ อิอิ
ตอนนี้คิวเต็มถึงสิ้นเดือนเลยค่ะ ยังคาดการณ์ไม่ได้จริงๆ ค่ะ แต่จะพยายามไม่รับงานเพิ่มค่ะ จะได้ไปเที่ยวทะเลบ้าง ไม่เห็นทะเลมานานแล้วค่ะ

#49 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 17 November 2010 - 10:23 AM

เพื่อนๆท่านใดที่จะไป ลงความประสงค์ไว้นะคะ
จะมาสรุปให้อีกทีว่าท่านใดไปบาง ประมาณต้นเดือนค่ะ
มีเพื่อนๆที่ตั้งใจไปแล้วก็หลายท่าน
ยังไงก็รีบยกมือ เคลีย์คิวว่างมาทานด้วยกันนะคะ

อยากให้ไปกันเยอะๆนะคะ โดยเฉพาะแล้วพี่ๆน้องๆใหม่ๆหรือเก่าๆที่ยังไม่เคยพบปะกันค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#50 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 18 November 2010 - 04:06 PM

QUOTE(Kreetha @ Nov 16 2010, 09:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ดีใจจังเพื่อนบ้านแห่งระยองมาเยี่ยมด้วย ชวนเพื่อนๆห้องระยองมาเที่ยวชลก่อนนะคะ เดี๋ยวห้องชลไปเที่ยวระยองบ้าง

รายชื่อเพิ่มเติมที่ชัดเจน
1. Toppy
2. อ.DOOK
3. เอ
4. CHART-K (คุณชาติ)
5. น้องมีตังค์
6. MR*คนสวย (คุณหนึ่ง)
7. Nong-Ae khaa (คุณเอ๋)
8. คนตัวเล็ก (คุณเล็ก)
9. คุณTik815 (คุณติ๊ก)
10.คุณลิขิตหรือจะสู้มานะตน (คุณทูล)
11.Service man (คุณต้น)

#51 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 19 November 2010 - 08:54 AM

ไปกันเยอะๆๆๆๆๆๆ

#52 PomPam

PomPam

Premium Member

• Power Members

Posted 19 November 2010 - 04:00 PM

ถ้าลงชื่อไปแล้ววันนั้นเกิดติดธุระด่วนไปไม่ได้เป็นไรป่าวคับ
เนื่องจากผมอยู่ในชลบุรี แต่วันเสาร์อาทิตย์ส่วนมากจะกลับบ้านที่สมุทรปราการ
ซึ่งถ้าวันเสาร์ที่ 11 ธ.ค ลงชื่อไป เกิดทางบ้านเรียกตัวให้ไปธุระด่วนจะไม่สามารถไปร่วมงานได้ตามที่ลงชื่อไว้ครับ

#53 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 19 November 2010 - 04:10 PM

QUOTE(PomPam @ Nov 19 2010, 04:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าลงชื่อไปแล้ววันนั้นเกิดติดธุระด่วนไปไม่ได้เป็นไรป่าวคับ
เนื่องจากผมอยู่ในชลบุรี แต่วันเสาร์อาทิตย์ส่วนมากจะกลับบ้านที่สมุทรปราการ
ซึ่งถ้าวันเสาร์ที่ 11 ธ.ค ลงชื่อไป เกิดทางบ้านเรียกตัวให้ไปธุระด่วนจะไม่สามารถไปร่วมงานได้ตามที่ลงชื่อไว้ครับ

ความจำเป็นคือสิ่งที่เลี่ยงไม่ได้ค่ะ เราไม่ว่ากันอยู่แล้ว
ถ้ายังไงก็อยากให้เคลียคิวหน่อยนะคะ จะได้ไปพบกันค่ะ
ลงชื่อไว้ได้คะ ยังไงก็เมล์เบอร์โทรให้หน่อยนะคะ กันหลงทางจ้า
หากอยากได้เบอร์โทรกลับก็จะจัดให้จร้า

ขอให้คิวว่างนะคะ หากไม่ว่างกลับสมุทรปราการงั้นดีเลยมีงานพบปะของเพื่อนห้องสมุทรปราการด้วย วันที่ 10/12/53จ้า สะดวกมุมไหนได้ทุกมุมจร้า อย่าลืมนะคะ หากคิดว่าพอเคลียคิวได้เมล์เบอร์โทรให้ด้วยนะจะคนดี

#54 PomPam

PomPam

Premium Member

Posted 19 November 2010 - 04:27 PM

ส่งเมล ลงชื่อไปแล้วครับ ...!

#55 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 19 November 2010 - 10:14 PM

1. Toppy
2. อ.DOOK
3. เอ
10.คุณลิขิตหรือจะสู้มานะตน (คุณทูล)
12.PomPam (คุณป๋อมแป๋ม)

เพื่อนๆที่ประสงค์จะพบปะกันอย่าลืมแจ้งชื่อด้วยนะคะคนดี

#56 iso_boy

iso_boy

Supreme Member

Posted 23 November 2010 - 01:11 AM

comfirm กับการมีทตี้ง ส่งเมลล์ไปแล้วคับพี่เอ

#57 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 23 November 2010 - 05:11 PM

เริ่มเยอะล่ะ ท่าจะสนุกแน่ๆๆ 555

#58 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 24 November 2010 - 08:30 AM

1. Toppy
2. อ.DOOK
3. เอ
12.PomPam (คุณป๋อมแป๋ม)
13.lak gift (คุณกิฟท์)
14.gjr2527 (คุณบอล)

เพื่อนๆที่ประสงค์จะพบปะกันอย่าลืมแจ้งชื่อด้วยนะคะคนดี
ใครที่จะไปร่วมทานข้าวรีบเคลียคิวให้ไวแล้วไปด้วยกันนะคะ

น้องใหม่ท่านใดที่กลัวไม่มีเพื่อคุยไม่ต้องกลัวนะคะ ตอนนี้ใหม่เลยมี 6 ท่านแล้ว มีเพื่อนคุยด้วยแน่ๆเลย

#59 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 25 November 2010 - 10:35 AM

น้องใหม่ที่เมล์หาพี่ท๊อปหรือว่าพี่เอว่าจะไปร่วมทานอาหารด้วยกัน รบกวนแจ้งชื่อที่ใช้ในISOTHAIด้วยนะจ๊ะคนดี
พี่จะได้ลงให้ได้ถูกนะจ๊ะ

#60 iso_man

iso_man

Posted 25 November 2010 - 10:37 AM

ไปไม่ได้แล้วอะ ตอนแรกว่าจะไปท่านจป. ดันมาซ้อมดับเพลิงวันดังกล่าวเซ็งเป็ดเลย ต้องขออภัยชาวชลบุรีด้วยไว้โอกาสหน้านะ 4228.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users