Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

11 ธค ที่ Relax บางแสน

• This topic is locked This topic is locked
123 replies to this topic

#21 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 08 November 2010 - 08:17 PM

QUOTE(DooK @ Nov 8 2010, 01:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ว่าไงว่าตามกันครับ ลงชื่อไว้ก่อน แต่ถ้าเิกิดติดงานกะทันหัน อย่าว่ากันเน้อ

จัดป่ะ...ทีไหนค่ะ

#22 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

Posted 09 November 2010 - 08:17 AM

สรุปนะคะเป็นวัน เสาร์ 11 ธค 2553
เวลาพบกันโดยประมาณ 18.00-18.30
สถานที่ก็ที่ Relax บางแสนจ้า

ลองมาลงชื่อกันดูก่อนนะคะ หากท่านใดไปไม่ได้แจ้งกันอีกที อันนี้สรุปจากที่ลงชื่อสะดวกจะไปได้ค่ะ(ณ.วันนี้จ้า)

1. Toppy
2. อ.DOOK
3. เอ
4. CHART-K
5. น้องมีตังค์
6. MR*คนสวย
7. Nong-Ae khaa
8. คนตัวเล็ก

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#23 iso_boy

iso_boy

Supreme Member

• Power Members

Posted 09 November 2010 - 07:57 PM

อยากไปจัง แต่วันเสาร์ทำงานคับ หยุดอาทิตย์วันเดียว อดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด smiley-angry017.gif

#24 DooK

DooK

Posted 09 November 2010 - 08:34 PM

QUOTE(gjr2527 @ Nov 9 2010, 07:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากไปจัง แต่วันเสาร์ทำงานคับ หยุดอาทิตย์วันเดียว อดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด smiley-angry017.gif

งานน่าจะจัดตอนเย็นครับ และคงเป็นหลังเลิกงานแน่นอน ถ้าว่างก็มาละกันครับ
ลายเซ็น

#25 iso_boy

iso_boy

Supreme Member

Posted 09 November 2010 - 10:53 PM

ผมที่แหลมฉบัง เลิก 17.30 กว่าจะนั่งรถไปบางแสน ค่ำพอดี ไม่มีรถอะคับ ก็อดอีกตามระเบียบ

ไว้โอกาสหน้าก้ได้คับ

#26 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 10 November 2010 - 08:07 AM

QUOTE(gjr2527 @ Nov 9 2010, 10:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมที่แหลมฉบัง เลิก 17.30 กว่าจะนั่งรถไปบางแสน ค่ำพอดี ไม่มีรถอะคับ ก็อดอีกตามระเบียบ

ไว้โอกาสหน้าก้ได้คับ

ติดต่อเอมาก็ได้ค่ะ เดี๋ยวเอแวะไปรับได้ เออยู่ปิ่นทองแต่พักเกือบแหลมฉบังเอเลิกงาน 17.15 พอดีไปรับคุณได้ หากคุณประสงค์ที่จะไปจริงๆนะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#27 fisho

fisho

Posted 10 November 2010 - 08:12 AM

QUOTE((( เอ )) @ Nov 10 2010, 08:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ติดต่อเอมาก็ได้ค่ะ เดี๋ยวเอแวะไปรับได้ เออยู่ปิ่นทองแต่พักเกือบแหลมฉบังเอเลิกงาน 17.15 พอดีไปรับคุณได้ หากคุณประสงค์ที่จะไปจริงๆนะคะ

อยากไปด้วยคนค่ะ แต่ไม่รู้จักใครเลย.. ว่าแต่ relax บางแสนอยู่ตรงไหนคะ?

#28 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 10 November 2010 - 08:24 AM

QUOTE(fisho @ Nov 10 2010, 08:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากไปด้วยคนค่ะ แต่ไม่รู้จักใครเลย.. ว่าแต่ relax บางแสนอยู่ตรงไหนคะ?

อยู่ที่บางแสนค่ะ หากไปไม่ถูกยังไงติดต่อเอได้ค่ะ
ไม่รู้จักใครเลยไม่ใช่เรื่องใหญ่ ลองเมล์มาคุยกับเอเราก็รู้จักกันแล้ว เดี๋ยวที่เหลือเราไปแนะนำกันในงานได้ค่ะ
ครั้งแรกกับการได้ไปพบปะกันจะรู้สึกอย่างนี้ละคะว่าเราไม่รู้จักใครเลย
พอไปร่วมกันจริงๆจะได้พบเพื่อนใหม่ที่ดีอีกหลายคนเลยค่ะ
อยู่แถวไหนค่ะ เผื่อจะได้แนะนำได้ถูก หากทางผ่านเอก็ไปพร้อมเอก็ได้จ้า

#29 fisho

fisho

Posted 10 November 2010 - 10:54 AM

QUOTE((( เอ )) @ Nov 10 2010, 08:24 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อยู่ที่บางแสนค่ะ หากไปไม่ถูกยังไงติดต่อเอได้ค่ะ
ไม่รู้จักใครเลยไม่ใช่เรื่องใหญ่ ลองเมล์มาคุยกับเอเราก็รู้จักกันแล้ว เดี๋ยวที่เหลือเราไปแนะนำกันในงานได้ค่ะ
ครั้งแรกกับการได้ไปพบปะกันจะรู้สึกอย่างนี้ละคะว่าเราไม่รู้จักใครเลย
พอไปร่วมกันจริงๆจะได้พบเพื่อนใหม่ที่ดีอีกหลายคนเลยค่ะ
อยู่แถวไหนค่ะ เผื่อจะได้แนะนำได้ถูก หากทางผ่านเอก็ไปพร้อมเอก็ได้จ้า

ชื่อปลานะคะ จริง ๆ ปลาก็อยู่ชลบุรีค่ะ แต่ว่าไม่มีรถส่วนตัวค่ะ เลยกังวลกับตอนขากลับมากกว่าค่ะ
ว่าจะกลับยังไงดี..

#30 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 10 November 2010 - 11:32 AM

QUOTE(fisho @ Nov 10 2010, 10:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ชื่อปลานะคะ จริง ๆ ปลาก็อยู่ชลบุรีค่ะ แต่ว่าไม่มีรถส่วนตัวค่ะ เลยกังวลกับตอนขากลับมากกว่าค่ะ
ว่าจะกลับยังไงดี..

ขากลับไม่ต้องห่วงจ้า มีรถแน่นอน อย่างน้อยก็ท๊อปแน่ๆ 1 คัน ท๊อปใจดี คราวที่แล้วก็ส่งสาวๆฝั่งชลกลับค่ะ
เรื่องกลับไม่มีอะไรน่าห่วงเราแก้ไขปัญหาให้กันได้อยู่แล้ว เพื่อนๆชาว ISOTHAIน้ำใจดีกันทุกคน
แสดงความจำนงค์และตั้งใจในการมาพบปะกัน เรื่องปัญหาแก้ไขกันได้อยู่แล้ว ขอให้อยากมาจริงๆค่ะ

#31 SL4

SL4

Hornor Member

Posted 10 November 2010 - 11:48 AM

วันนั้น สงสัยต้องบินจากเชียงใหม่มารับ-ส่ง สาวๆแทน ท๊อปเสียแล้ว....
--Learning from mistaken--

#32 นุกูล

นุกูล

Posted 10 November 2010 - 12:10 PM

QUOTE(SL4 @ Nov 10 2010, 11:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนั้น สงสัยต้องบินจากเชียงใหม่มารับ-ส่ง สาวๆแทน ท๊อปเสียแล้ว....

พยายามจังเลยเน๊าะ มุ่งมั่นกันจริงๆ สมแล้วที่เป็นป๋าประจำ isothai...hahaha

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#33 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 12 November 2010 - 08:22 AM

คนชลบุรีทำไมเงียบจังเลย ไม่ส่งเสียงกันเท่าไหร่เลย

#34 ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน

Posted 15 November 2010 - 09:18 AM

[quote name='(( เอ ))' date='Nov 8 2010, 07:22 PM' post='66573']
ป๋าทุกทีเลย หนีเที่ยวไม่เคยบอก บินกลับมาไวไวให้ทันวันที่ 11/12/2553 น้องรอชนแก้วอยู่จร้า
[/q
สมาชิกใหม่อยากไปด้วยจังเลยครับ อยู่แถวชลบุรีเหมือนกัน

#35 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 15 November 2010 - 09:52 AM

สมาชิกใหม่อยากไปด้วยจังเลยครับ อยู่แถวชลบุรีเหมือนกัน
[/quote]

ไปด้วยกันได้เลยค่ะ ยินดีมากๆ อยากให้ไปกันหลายๆคน
หากไปจริงลงชื่อไว้ได้เลยนะคะ หรือ เมล์หาเอได้ตามข้างล่าง
หรือว่าเมล์หาToppyก็ได้จ้า

#36 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 15 November 2010 - 03:51 PM

อยากไปด้วย จองที่นั่งไว้เลยที่นึงค่ะ หุหุ

#37 PomPam

PomPam

Premium Member

Posted 15 November 2010 - 04:41 PM

อยู่ในเมืองชลครับ อยากไป เผื่อจะได้แลกเปลี่ยนและขอความรู้เพิ่มเติมบ้าง แต่ยังไม่รู้จักใครเลย.

#38 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 15 November 2010 - 04:53 PM

QUOTE(tik815 @ Nov 15 2010, 03:51 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากไปด้วย จองที่นั่งไว้เลยที่นึงค่ะ หุหุ

ทำไมจอง1ละจ๊ะ ผู้ติดตามไปไหนหรือว่าติดคิวถ่ายจ๊ะ
เอามาด้วยคุณติ๊ก ปล.คิดถึงคุณรอน(555)

#39 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 15 November 2010 - 04:55 PM

QUOTE(PomPam @ Nov 15 2010, 04:41 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยู่ในเมืองชลครับ อยากไป เผื่อจะได้แลกเปลี่ยนและขอความรู้เพิ่มเติมบ้าง แต่ยังไม่รู้จักใครเลย.

ยังไม่รู้จักใครไม่ใช่เรื่องใหญ่ ไปถึงรับรองรู้จักกันแน่นอนค่ะ
ลงชื่อไปด้วยกันได้เลยค่ะ หรือ เมล์หาเอได้ตามข้างล่าง
หรือว่าเมล์หาToppyก็ได้จ้า

#40 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 15 November 2010 - 05:00 PM

QUOTE((( เอ )) @ Nov 15 2010, 04:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทำไมจอง1ละจ๊ะ ผู้ติดตามไปไหนหรือว่าติดคิวถ่ายจ๊ะ
เอามาด้วยคุณติ๊ก ปล.คิดถึงคุณรอน(555)

จองไว้ที่เดียวก่อนค่ะ ถ้าว่างแล้วค่อยพาไปด้วย ช่วงนี้งานรุมค่ะ วางแผนอะไรไม่ได้เลย หุหุ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users