Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอบคุณทีมงาน isothai สำหรับ M&G#3

• This topic is locked This topic is locked
34 replies to this topic

#21 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 10 August 2009 - 11:18 AM

ขอขอบคุณ อาจารย์และทีมงาน ISOTHAI ทุกท่าน รวมถึงท่านสต๊าฟ สุดหล่อและสุดสวยทุกท่าน
ขอบคุณที่ได้ทำสิ่งดีๆเพื่อพวกเราชาวเวป ขอบอกว่าสนุกมากๆเลยค่ะ ได้ความรู้และข้อคิดว่าต้องอ่านข้อกำหนดภาษาอังกฤษด้วยนะ
ที่ขอบคุณที่สุด ขอบคุณสำหรับรางวัลที่แจกให้ค่ะ เปิดดูแล้วมีคุณค่ามากมาย จะนำสิ่งนี้ที่ได้ไปเผยแพร่ให้ทุกคนในองค์ได้รู้เพิ่มเติม
สุดท้าย ขอบคุณอาจารย์อีกครั้งที่สร้างให้เวปนี้เกิด และทำให้เราได้รู้จักเพื่อนๆร่วมชะตากรรมค่ะ
anigif6.gif anigif6.gif anigif6.gif anigif6.gif anigif6.gif
anigif4.gif anigif4.gif anigif4.gif anigif4.gif anigif4.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#22 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 10 August 2009 - 11:19 AM

toyou.gif ให้กับทีมงานทุกคนครับ
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#23 or_ae

or_ae

Super Member

Posted 10 August 2009 - 11:55 AM

ขอบคุณ ทุกรอยยิ้ม ทุกท่าเต้น ทุกคะแนน (ที่ถูกตัด ) และทุกมิตรภาพที่มีให้กันใน M&G III ค่ะ
ขอบพระคุณอย่างยิ่งสำหรับพี่ตู่ (ถอนตัว) ผู้ติดตามของคุณแคท
ว่าง ๆ ผ่านมาบางแสนจะสมนาคุณซะให้เข็ดเลย

งานนี้ใครพลาด งานหน้าแก้ตัวใหม่ได้นะคะ thankyou.gif

#24 taenee

taenee

Premium Member

• Power Members

Posted 10 August 2009 - 12:10 PM

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับทีมงานทุกท่าน และรวมไปถึงขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกคนน่ะค่ะ
ไม่ผิดหวังจริงๆที่ได้ไปร่วมงานครั้งนี้
ได้ทั้งสาระและความมันส์จริงๆค่ะ...ช่วยยืนยัน biggrin.gif

#25 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 10 August 2009 - 01:12 PM

ขอบคุณทีมงานทุกท่าน ที่ช่วยให้เราได้สัมผัสสมาชิก ตัวเป็นๆ

รอบนี้สามช่า รอบหน้าขอเป็นฮิบฮ็อบนะคะ ... อิอิอิ

inlove1.gif inlove1.gif inlove1.gif

#26 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 10 August 2009 - 05:20 PM

QUOTE(catdyeye_1234 @ Aug 9 2009, 11:00 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขออนุญาตทำหล่อให้พี่เว็บผู้ใจดีของพวกเราชาว ISOTHAI หน่อยนะค่ะ
เพราะหากเราไม่ได้รู้จักเว็บนี้พวกเราคงไม่ได้พบกัน รู้จักกัน ช่วยเหลือเกื้อกูลกัน

ขอบอกว่าประทับใจทุกท่านเลย ทุกคนน่ารักเป็นกันเองสุด ๆ

ที่ขาดไม่ได้ต้องขอบคุณทุกคะแนนเสียงที่ลงมติให้หนูหิ่นและพี่ pop สุดหล่อของเราเป็นขวัญใจ ISOTHAI นะค่ะ
ปลื้มมาก ๆ เลยค่ะ และดีใจมากที่เป็นส่วนหนึ่ง ที่ทำให้ทุกท่านสนุกสนาน โอกาสหน้าพบกันใหม่นะค่ะ

ขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณ ทุกท่านเลยนะค่ะ

มาแล้วสุดหล่อของพวกเรา เย้ เย้ เย้

เอ๋.. ทำไมใบหน้าผมมันเกลี้ยงเกลาไร้ไฝฝ้าขนาดนั้นเนี่ย wub.gif

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงานครับ ผมลุ้นแล้วลุ้นอีกว่าจะมากันสักเท่าไหร่ กลัวคนมาน้อย แต่ก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีครับ

ครั้งต่อไปก็อย่าพลาดนะครับ จะช่วยๆ กันสรรหาอะไรดีๆ มาให้สมาชิกทุกคนอีกครับ

ขอบคุณสต๊าฟทุกท่าน รวมถึงคุณจอมโจรฯ ด้วยครับ แม้ไม่ได้มาร่วม แต่ไอเดียของท่านหลายอย่าง ก็ต่อยอดไปเป็นอะไรที่เป็นรูปธรรม ที่ให้สมาชิกได้มาร่วมสนุกกันครับ

เข้าใจว่าคงปวดร้าวนิดๆ cry.png ที่ต้องดูรูปสมาชิกท่านอื่นสนุกสนานกัน ทั้งที่อยากไปด้วยใจแทบขาด แต่ไปไม่ได้

เอ.. ผมเวอร์ไปไหมเนี่ย lol.gif

#27 touch

touch

Super Member

Posted 10 August 2009 - 06:34 PM

ขอขอบด้วยคนค่ะ
ขอบคุณ Webmaster, ISOThai Team, Staff และเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่มาร่วมกิจกรรม
ก่อนไปนึกว่าจะเป็นกิจกรรมแบบสบาย ๆ แต่พอไปจริง อัดแน่นด้วยเนื้อหาสาระเลยล่ะค่ะ
แถมยังได้ของรางวัลอีก เปิดอ่านแล้วเหมือนกันค่ะ ดีมาก ๆ ค่ะ เอาไว้จะอ่านให้จบเลยค่ะ
คราวหน้า ขอไปอีก...นะคะ...

#28 นุกูล

นุกูล

Posted 10 August 2009 - 08:09 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Aug 10 2009, 01:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณทีมงานทุกท่าน ที่ช่วยให้เราได้สัมผัสสมาชิก ตัวเป็นๆ

รอบนี้สามช่า รอบหน้าขอเป็นฮิบฮ็อบนะคะ ... อิอิอิ

inlove1.gif inlove1.gif inlove1.gif

ไม่ต้องเลย คุณอ้อยเข้าปากช้าง เล่นหนีกลับก่อนซ่ะอย่างนั้นเลยน่ะ
เห็นรูปคุณออยตอนแรกๆนึกว่าเป็นคนเจ้าเนื้อซ่ะอีก ที่แท้ตัวเล็กเท่ากะลูกแมวนี่เอง smiley-eatdrink004.gif
ถ้าผ่านไปแถวท่าข้าม จะแวะไปขอกาแฟทานสักแก้วน่ะครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#29 นุกูล

นุกูล

Posted 10 August 2009 - 08:15 PM

QUOTE(panisa.k @ Aug 9 2009, 09:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณwebmasterและทีมงาน isothai.com ด้วยค่ะที่จัดงานดีดีแบบนี้ค่ะ
ได้ทั้งความรู้ ความสนุก และได้รู้จักเพื่อนเพิ่มขึ้นด้วยค่ะ^_^

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านค่ะ แม้จะไม่ได้ทักทายครบทุกท่านแต่ก็ยินดีมากค่ะที่ได้พบกัน

ขอบคุณเพื่อนๆในกลุ่มกิจกรรมค่ะ คุณณัฎฐ์(9159) คุณโจ้(kusaka) คุณออยล์(Oil_Chang)
ที่ทำกิจกรรมร่วมกันค่ะ สนุกมาก ..เสียดายช่วงบ่ายคุณออยล์กลับไปซะก่อน..

สุดท้ายขอบคุณ อ.นุกูล ด้วยค่ะสำหรับไฟล์ข้อมูล ขอโทษด้วยนะคะที่ไม่มีโอกาสทักทายมากนัก
เพราะเวลาน้อยค่ะ...ดีใจที่ได้พบอาจารย์ตัวเป็นๆค่ะ อิอิ

ไม่เป็นไรครับ panisa (ป้านิสา) ถือว่าเป็นของขวัญวันสละโฉดแล้วกันน่ะครับ
ได้ข่าวแว่วๆจากเพื่อนสมาชิก ว่าเตรียมตัวเป็นจ้าวสาวแล้ว ฤกษ์งามยามดีวันไหน อย่าลืมบอกกันด้วยน่ะครับ
ถ้าไม่ติดงานอะไร อาจจะขอไปเจ๋อ ร่วมเป็นสักขีพยานด้วยคนครับ

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#30 นุกูล

นุกูล

Posted 10 August 2009 - 08:26 PM

QUOTE(อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม) @ Aug 10 2009, 08:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอขอบพระคุณ ท่านWEB MASTER และทีมงานISO THAI ทุกคนนะครับ
ที่ตั้งใจจัดงานดีๆเหล่านี้ ขึ้นมา ครับ
ขอบพระคุณมากๆครับ
งานสนุกมากๆเลยครับ smiley-signs001.gif

คุณอยากรู้ (แต่ไม่อยากถาม) ผมจำได้น่ะ ตอนนั่งบนรถลีมูซีน คุณบอกว่าคุณจะเปลี่ยนชื่อใหม่นี่
ถ้าจำไม่ผิด คุณบอกว่าจะเปลี่ยนเป็น โง่แต่หยิ่ง หรืออะไรสักอย่างประมาณนี้แหละ ถ้าจำไม่ผิดน่ะ
ล้อเล่นครับ ชื่อนี้แหละดีแล้ว น่าหมั่นไส้ดีครับ ... smiley-eatdrink004.gif

#31 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 10 August 2009 - 08:53 PM

QUOTE(or_ae @ Aug 10 2009, 11:55 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณ ทุกรอยยิ้ม ทุกท่าเต้น ทุกคะแนน (ที่ถูกตัด ) และทุกมิตรภาพที่มีให้กันใน M&G III ค่ะ
ขอบพระคุณอย่างยิ่งสำหรับพี่ตู่ (ถอนตัว) ผู้ติดตามของคุณแคท
ว่าง ๆ ผ่านมาบางแสนจะสมนาคุณซะให้เข็ดเลย

งานนี้ใครพลาด งานหน้าแก้ตัวใหม่ได้นะคะ thankyou.gif

เฮอ เฮอ....อย่าท้านะคร๊าบพี่น้อง โพสผิดจะโพสใหม่ก้อไม่ทันแย้ว 555

เวลาไปเค้าต้องไปเป็นทีมก๊าบ เน้นทำงานเป็นทีม อิอิ

แก๊งนี้มันกระเพาะปลาวาฬซะด้วย ถึงไม่ว่างก้ออยากแวะคับทั่น โฮะๆๆ

ขอบคุณล่วงละเมิด เอ้ย! ล่วงหน้าก๊าบ อิอิ

#32 Khongkwan

Khongkwan

Supreme Member

Posted 11 August 2009 - 12:14 AM

ขอบคุณคุณภูเบนท์มากค่ะ ที่ทำให้เกิดงานครั้งนี้
รวมถึงขอบคุณ admin และ staff ทุกท่านเลยค่ะ
ที่สละเวลามาช่วยทำให้กิจกรรมครั้งนี้มีสาระไปพร้อมกับ
ความสนุก

แล้วก็ดีใจที่ได้พบเพื่อนในเวบ แม้ว่าจะไม่ได้ทักทายทุกคน
แต่ก็ยินดีที่รู้จักค่ะ

#33 raider

raider

Premium Member

Posted 13 August 2009 - 01:06 PM

QUOTE(tik815 @ Aug 9 2009, 08:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณทีมงาน isothai สำหรับ M&G#3 และ Staff ทุกท่านค่ะ

ที่ได้จัดงาน Meet &Greet #3 เพื่อให้สมาชิกได้รู้จักกัน ทำกิจกรรมร่วมกัน
ได้แลกเปลี่ยนความคิด และสนิทสนมกันมากขึ้น

รวมถึงของรางวัลมากมายที่นำมาแจกให้สมาชิกด้วยค่ะ

ประทับใจมากค่ะ ทั้งรูปแบบกิจกรรม สถานที่ และเพื่อนๆ

ขอบคุณมากค่ะ

ตั้งแต่กลับมาวันอาทิตย์ก็ไข้รับประทานเลยครับ ลาป่วยไป 2 วัน

ขอบคุณเช่นกันครับ กิจกรรมนี้ สอนให้เรารู้ว่า จะต้องฝึกฝนอีกเยอะ (ยกเว้นเรื่องร้องเพลง อิอิอิอิ)

#34 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 13 August 2009 - 02:07 PM

QUOTE(นุกูล @ Aug 10 2009, 08:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ต้องเลย คุณอ้อยเข้าปากช้าง เล่นหนีกลับก่อนซ่ะอย่างนั้นเลยน่ะ
เห็นรูปคุณออยตอนแรกๆนึกว่าเป็นคนเจ้าเนื้อซ่ะอีก ที่แท้ตัวเล็กเท่ากะลูกแมวนี่เอง smiley-eatdrink004.gif
ถ้าผ่านไปแถวท่าข้าม จะแวะไปขอกาแฟทานสักแก้วน่ะครับ

เค้าเรียกว่าฉบับกระเป๋าค่ะ อ.นุกุล 555+

แบบพกพาน่ะ จะลองหนีบไว้ข้างจั๊กกะแร้ออกงานซักครั้งมั๊ยค่ะ sexygirl.png

#35 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 13 August 2009 - 02:11 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Aug 13 2009, 02:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เค้าเรียกว่าฉบับกระเป๋าค่ะ อ.นุกุล 555+

แบบพกพาน่ะ จะลองหนีบไว้ข้างจั๊กกะแร้ออกงานซักครั้งมั๊ยค่ะ sexygirl.png

คนนะ ไม่ใช่สารส้ม คิดได่ไง

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users