Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอบคุณทีมงาน isothai สำหรับ M&G#3

• This topic is locked This topic is locked
34 replies to this topic

#1 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Super Power Members
  • Interests:-

Posted 09 August 2009 - 08:36 AM

ขอบคุณทีมงาน isothai สำหรับ M&G#3 และ Staff ทุกท่านค่ะ

ที่ได้จัดงาน Meet &Greet #3 เพื่อให้สมาชิกได้รู้จักกัน ทำกิจกรรมร่วมกัน
ได้แลกเปลี่ยนความคิด และสนิทสนมกันมากขึ้น

รวมถึงของรางวัลมากมายที่นำมาแจกให้สมาชิกด้วยค่ะ

ประทับใจมากค่ะ ทั้งรูปแบบกิจกรรม สถานที่ และเพื่อนๆ

ขอบคุณมากค่ะ

Attached Images

#2 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

Posted 09 August 2009 - 11:00 AM

ขออนุญาตทำหล่อให้พี่เว็บผู้ใจดีของพวกเราชาว ISOTHAI หน่อยนะค่ะ
เพราะหากเราไม่ได้รู้จักเว็บนี้พวกเราคงไม่ได้พบกัน รู้จักกัน ช่วยเหลือเกื้อกูลกัน

ขอบอกว่าประทับใจทุกท่านเลย ทุกคนน่ารักเป็นกันเองสุด ๆ

ที่ขาดไม่ได้ต้องขอบคุณทุกคะแนนเสียงที่ลงมติให้หนูหิ่นและพี่ pop สุดหล่อของเราเป็นขวัญใจ ISOTHAI นะค่ะ
ปลื้มมาก ๆ เลยค่ะ และดีใจมากที่เป็นส่วนหนึ่ง ที่ทำให้ทุกท่านสนุกสนาน โอกาสหน้าพบกันใหม่นะค่ะ

ขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณ ทุกท่านเลยนะค่ะ

มาแล้วสุดหล่อของพวกเรา เย้ เย้ เย้

#3 kusaka

kusaka

Supreme Member

• Power Members

Posted 09 August 2009 - 02:57 PM

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดี ๆ เพื่อเพื่อน ๆ ชาว ISO ทุกคนครับ
สนุกมาก (สาระเพียบ)

#4 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

Posted 09 August 2009 - 08:13 PM

ต้องขอขอบคุณด้วยคนครับ
ขอบคุณอาจารย์ภูเบนทร์และทีมงาน isothai ทุกท่าน ที่สละเวลาส่วนตัว เพื่อมาจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้
ครั้งที่ 3 แล้ว แต่ก็ยังคงเห็นความทุ่มเท เอาใจใส่ และความมีน้ำใจของอาจารย์และทีมงานเสมอมา ถือว่างานครั้งนี้น่าจะบรรลุตาม 5.4.1 น่ะ เพราะทีมงานมีการทำ 5.4.2 กันมาเป็นอย่างดี
รูปแบบกิจกรรมที่มีการปรับปรุงอย่างต่อเนื่อง ซึ่งสอดคล้องตามข้อกำหนด 8.5.1 ก็ยิ่งแต่ทำให้ทวีความประทับใจมากตามไปด้วย

ที่ขาดไม่ได้ ก็คงต้องขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่สละเวลามาเพื่อพบปะและฉะกัน ขอบคุณพี่ๆ ขอบคุณน้องๆ และขอบคุณเพื่อนๆทุกคน ที่ทำให้สังคมนี้ยิ่งอบอุ่นมากขึ้น
หวังว่ากิจกรรมครั้งต่อไปคงได้เจอทุกๆท่านอีกน่ะครับ

คุยๆกับสมาชิกบางท่านไว้แล้วน่ะครับ ว่างาน Meet & Greet ครั้งต่อไป อาจจะไปจัดกันที่เกาะมัลดิ้ฟ แต่ถ้างบไม่พอยังไงก็มีแผนสองสำรองไว้แล้วครับ
ถ้าไปมัลดิ้ฟไม่ได้ก็คงจะไปมันดิบแทน แถวๆตลาดสดมีเยอะเลยครับ

ส่วนน้องๆท่านไหน ที่มีแผนจะตรวจภายใน ถ้าต้องการ Coach อย่าลืมเรียกหาคุณ Top น่ะครับ laugh.gif

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#5 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 09 August 2009 - 08:25 PM

ขอขอบคุณครับ สำหรับงานดี ดีแบบนี้

#6 DooK

DooK

Posted 09 August 2009 - 08:26 PM

QUOTE(นุกูล @ Aug 9 2009, 08:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องขอขอบคุณด้วยคนครับ
ขอบคุณอาจารย์ภูเบนทร์และทีมงาน isothai ทุกท่าน ที่สละเวลาส่วนตัว เพื่อมาจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้
ครั้งที่ 3 แล้ว แต่ก็ยังคงเห็นความทุ่มเท เอาใจใส่ และความมีน้ำใจของอาจารย์และทีมงานเสมอมา ถือว่างานครั้งนี้น่าจะบรรลุตาม 5.4.1 น่ะ เพราะทีมงานมีการทำ 5.4.2 กันมาเป็นอย่างดี
รูปแบบกิจกรรมที่มีการปรับปรุงอย่างต่อเนื่อง ซึ่งสอดคล้องตามข้อกำหนด 8.5.1 ก็ยิ่งแต่ทำให้ทวีความประทับใจมากตามไปด้วย

ที่ขาดไม่ได้ ก็คงต้องขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่สละเวลามาเพื่อพบปะและฉะกัน ขอบคุณพี่ๆ ขอบคุณน้องๆ และขอบคุณเพื่อนๆทุกคน ที่ทำให้สังคมนี้ยิ่งอบอุ่นมากขึ้น
หวังว่ากิจกรรมครั้งต่อไปคงได้เจอทุกๆท่านอีกน่ะครับ

คุยๆกับสมาชิกบางท่านไว้แล้วน่ะครับ ว่างาน Meet & Greet ครั้งต่อไป อาจจะไปจัดกันที่เกาะมัลดิ้ฟ แต่ถ้างบไม่พอยังไงก็มีแผนสองสำรองไว้แล้วครับ
ถ้าไปมัลดิ้ฟไม่ได้ก็คงจะไปมันดิบแทน แถวๆตลาดสดมีเยอะเลยครับ

ส่วนน้องๆท่านไหน ที่มีแผนจะตรวจภายใน ถ้าต้องการ Coach อย่าลืมเรียกหาคุณ Top น่ะครับ laugh.gif

จริงเหรอพี่?

แต่ผมได้ข่าววงในมาว่า คราวหน้าจะเป็นแถวๆ สามจังหวัดชายแดนภาคใต้นะพี่ เพื่อเพิ่มความระทึกใจในการทำกิจกรรม

แต่ถ้าเห็นว่าไกลไป อาจจะย้ายไปใกล้ๆ อย่างเขาพระวิหารนะครับ

ว่าแต่ว่า ที่ผ่านมาพี่ไปช่วยน้องๆ คนไหนตรวจภายในมาแล้วบ้างครับ และต้องการผู้ช่วยอีกบ้างมั้ย? smiley-eatdrink004.gif
ลายเซ็น

#7 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 09 August 2009 - 09:21 PM

ขอบคุณwebmasterและทีมงาน isothai.com ด้วยค่ะที่จัดงานดีดีแบบนี้ค่ะ
ได้ทั้งความรู้ ความสนุก และได้รู้จักเพื่อนเพิ่มขึ้นด้วยค่ะ^_^

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านค่ะ แม้จะไม่ได้ทักทายครบทุกท่านแต่ก็ยินดีมากค่ะที่ได้พบกัน

ขอบคุณเพื่อนๆในกลุ่มกิจกรรมค่ะ คุณณัฎฐ์(9159) คุณโจ้(kusaka) คุณออยล์(Oil_Chang)
ที่ทำกิจกรรมร่วมกันค่ะ สนุกมาก ..เสียดายช่วงบ่ายคุณออยล์กลับไปซะก่อน..

สุดท้ายขอบคุณ อ.นุกูล ด้วยค่ะสำหรับไฟล์ข้อมูล ขอโทษด้วยนะคะที่ไม่มีโอกาสทักทายมากนัก
เพราะเวลาน้อยค่ะ...ดีใจที่ได้พบอาจารย์ตัวเป็นๆค่ะ อิอิ

#8 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

Posted 10 August 2009 - 08:02 AM

dreamer.png dreamer.png dreamer.png ขอเป็นผู้ช่วยตรวจอีกคนนะครับอาจารย์นุกูล อึอึอึอึอึอึ......

#9 iso_man

iso_man

Posted 10 August 2009 - 08:17 AM

มาแว๊วโอโหโพสกันใหญ่เลยไม่ได้เข้าวันเดียว ขอขอบคุณคุณเวปและทีมงาน ISOTHAI ทุกท่านที่ได้ร่วมกันจัดงานครั้งนี้ สาหนุกมากครับได้สาระและความรู้เพิ่มเติม ได้รู้จักเพื่อนใหม่มากขึ้น บรรยากาศดีมาก จากการประชุมอย่างสนุกสนานหลังเลิกงาน ทางน้องๆๆสมาชิกของกลุ่มมีมติเสียงล๊อกไว้ว่ายินดีช่วยเหลือเวป ISO ทุกด้านนะครับขอให้บอกและก็ขอยืนยัน นอนยันอิอิ หากมีโอกาสจะไม่พลาดงาน M&G ครั้งต่อไป ขอขอบคุณทุกเสียงที่ช่วยโหวตให้น้องแคทและผม แต่ผมคิดว่ทุกคนน่ารักเหมือนกันทั้งหมดครับ อยากให้รางวัลนี้กับทุกคน ขอบคุณอีกครั้ง
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#10 Kreetha

Kreetha

Posted 10 August 2009 - 08:22 AM

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกทุกท่านที่ให้การสนับสนุนisothai.com และกิจกรรมทุกกิจกรรม
ขอบคุณอาจารย์ภูเบณที่มอบเกียรติให้ผมได้เป็นหนึ่งในstaff
และขอขอบคุณที่ประเทศไทยมีwebsiteดีๆและอบอุ่นแบบนี้ครับ
wave.gif wave.gif
Oooo

#11 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 10 August 2009 - 08:23 AM

ขอขอบพระคุณ ท่านWEB MASTER และทีมงานISO THAI ทุกคนนะครับ
ที่ตั้งใจจัดงานดีๆเหล่านี้ ขึ้นมา ครับ
ขอบพระคุณมากๆครับ
งานสนุกมากๆเลยครับ smiley-signs001.gif
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#12 o-ple

o-ple

Posted 10 August 2009 - 08:31 AM

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ web master , ทีมงาน admin , ทีมงาน staff มาก ๆ เลยค่ะ ...
ที่ร่วมกันจัดงานดี ๆ แบบนี้ออกมา ได้ทั้งความรู้ ได้รู้จักเพื่อน ๆ พี่ ๆ ในแวดวง ISO เพิ่มขึ้นอีกด้วยค่ะ ...... anigif6.gif

ทักทายสมาชิก Orange Team กันหน่อยดีกว่า ...
คุณ SL4 หัวหน้าทีมคนเก่ง / คุณ Pruk (คุณมน).... /คุณ Tawan (พี่โอ) ....ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
และสมาชิกท่านอื่น ๆ ด้วยค่ะ.... ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ wave.gif

#13 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 10 August 2009 - 08:32 AM

ถึงไม่ได้ไปแต่ก็อยากขอบคุณ....
เพราะเว็บไซด์แห่งนี้ อัดแน่นไปด้วยเนื้อหา เพียบพูนไปด้วยคุณภาพ ให้ความสำคัญกับการเผยแพร่ความรู้มากกว่า ผลประโยชน์ในการทำธุรกิจ เต็มเปี่ยมไปด้วย ความเอื้อเฟื้ออันเป็นวัฒนธรรมที่คู่ควรกับการยกย่อง
มันยากจริงๆ ที่จะพบเว็บไซด์แบบนี้ได้จากโลกไซเบอร์

cheers! drinks.gif
"

#14 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 10 August 2009 - 08:35 AM

QUOTE(จอมโจรจอมใจ @ Aug 10 2009, 08:32 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เพราะเว็บไซด์แห่งนี้ อัดแน่นไปด้วยเนื้อหา เพียบพูนไปด้วยคุณภาพ ให้ความสำคัญกับการเผยแพร่ความรู้มากกว่า ผลประโยชน์ในการทำธุรกิจ เต็มเปี่ยมไปด้วย ความเอื้อเฟื้ออันเป็นวัฒนธรรมที่คู่ควรกับการยกย่อง
มันยากจริงๆ ที่จะพบเว็บไซด์แบบนี้ได้จากโลกไซเบอร์

cheers! drinks.gif

เสียดายคุณจอมโจรฯไม่ได้ไป...ไม่งั้นคงได้เจอตัวเป็นๆแหงๆ happy.gif

#15 เรือน้อย

เรือน้อย

Posted 10 August 2009 - 08:46 AM

ขอบคุณ อ.ภูเบนทร์ และทีมงานมากๆ ค่ะ ที่จัดงานดีๆ แบบนี้ให้กับเรา และยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนสมาชิกที่น่ารักทุกท่านค่ะ เป็นสังคมที่อบอุ่นและแบ่งปันน้ำใจกันจริงๆ เป็นงานที่ประทับใจมากค่ะ ได้ทั้งสาระ ประโยชน์ และความสนุกสนานจริงๆ

เรือน้อย

#16 puy

puy

Super Member

Posted 10 August 2009 - 08:52 AM

สมาชิก TPM Team (คุณแต , แหม่ม , ตุ๊ก)
วันนั้นเป็นไงบ้าง สรุปทีมเราโอนตัดคะแนนรวมเท่าไหร่
ส่งข่าวให้รู้บ้างนะ

#17 Yakuza

Yakuza

Posted 10 August 2009 - 09:32 AM

เสียดายนะคะที่คุณ Puy กลับก่อน
ไม่งั้นคงได้อยู่ช่วยกัน ขอบอกว่าสนุกทุกฐาน
เลยค่าแต่ไม่เป็นไรนะคะ เอาไว้คราวหน้ามาร่วมสนุกด้วยกันใหม่
และต้องขอขอบคุณWeb แห่งนี้ที่ทำให้พวกเราได้มาเจอกัน
สร้างความประทับใจและมิตรภาพที่ดีให้กับพวกเราค่า

kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#18 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 10 August 2009 - 10:33 AM

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#19 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 10 August 2009 - 10:57 AM

QUOTE(panisa.k @ Aug 9 2009, 09:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณwebmasterและทีมงาน isothai.com ด้วยค่ะที่จัดงานดีดีแบบนี้ค่ะ
ได้ทั้งความรู้ ความสนุก และได้รู้จักเพื่อนเพิ่มขึ้นด้วยค่ะ^_^

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านค่ะ แม้จะไม่ได้ทักทายครบทุกท่านแต่ก็ยินดีมากค่ะที่ได้พบกัน

ขอบคุณเพื่อนๆในกลุ่มกิจกรรมค่ะ คุณณัฎฐ์(9159) คุณโจ้(kusaka) คุณออยล์(Oil_Chang)
ที่ทำกิจกรรมร่วมกันค่ะ สนุกมาก ..เสียดายช่วงบ่ายคุณออยล์กลับไปซะก่อน..

สุดท้ายขอบคุณ อ.นุกูล ด้วยค่ะสำหรับไฟล์ข้อมูล ขอโทษด้วยนะคะที่ไม่มีโอกาสทักทายมากนัก
เพราะเวลาน้อยค่ะ...ดีใจที่ได้พบอาจารย์ตัวเป็นๆค่ะ อิอิ

ขอบคุณเพิ่มเติมอีกท่านค่ะ...คุณMRKAGA ค่ะที่สละสิทธิ์
ทำให้ panisa.k ได้รับรางวัลจากคุณเวปค่ะ
เป็นหนังสือ "กลเม็ดเคล็ดลับการตรวจประเมิน" ค่ะ
ขอบคุณค่ะ..

#20 MRKAGA

MRKAGA

Posted 10 August 2009 - 11:06 AM

โห ไม่ได้ไปด้วยอ้ะ แต่ก็ขอบคุณด้วยนะครับ web ดีๆ กิจกรรมดีๆ ยังไงก็จะหาโอกาสไปร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ
แต่ช่วงนี้งานเข้า ต้องจัดให้เข้าที่เข้าทางก่อนน่ะครับ
สำหรับหนังสือนี้ คงไม่ใช่เนื้อคู่ผมน่ะครับ ยังไงคุณ panisa.k
อ่านจบแล้วได้กลเม็ดดีๆ ก็มา share ใน web บ้างนะครับ จะรอเก็บ

Think first print later...save paper save the world.

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users