Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

กำลังอยู่ในช่วงทดสอบครับ มีปัญหาอะไรโพสไว้ที่นี่เลยครับ

• This topic is locked This topic is locked
56 replies to this topic

#41 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 13 February 2009 - 07:24 PM

QUOTE(webmaster @ Feb 13 2009, 09:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็เป็นครับ.. laugh.gif

แต่เกรงว่าคงยังไม่สามารถแก้ไปได้ในระยะเวลาอันสั้นนี้ เพราะน่าจะเกี่ยวกับโปรแกรมมิ่ง เดี๋ยวรวบรวมปัญหาเยอะๆ คงจ้างโปรแกรมเมอร์เขาปรับปรุงอีกทีครับ ผมเองเขียนโปรแกรมไม่เป็นครับ

ที่พอทำเองได้ก็คือ.. ที่สามารถเข้าไปตั้งค่าต่างๆ ตามที่โปรแกรมเค้าจัดไว้แล้ว ถ้านอกเหนือจากนี้ รออีกแป๊บนะครับ..ขออภัยในความไม่สะดวก

รอได้ครับ ไม่มีปัญหา (มอนไดไน่)

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#42 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 09 July 2009 - 05:59 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 12 2009, 02:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้มีเรื่องครับนิดหน่อยครับ

ช่วงนี้สมาชิกมีของฝากมาเยอะเลย

ถ้าเป็นเอกสารที่ชื่อ File เป็นภาษาอังกฤษก็ไม่มีอะไรปกติดี

แต่ถ้าเป็นภาษาไทยเมื่อไร มันจะขาดๆๆหายๆครับ ผมเก็บมาหลายอัน หลังๆ เลยงง เพราะมันอ่านไม่ค่อยออก

ยังไง Webmaster ช่วยปรับปรุงเรื่องนี้นิดนึงครับ....

ตัวอย่าง

_บ_วนโ_ย_่ายบริหาร_Sample

Check_List_FM_QMR_XX__ใช้ไ_้_ับ_ุ_แ_น__

P_MK_02__ารสำรว__วาม_ึ__อใ__อ_ลู__้า

ตัวอย่า__Check_list__QC_วิศว_รรม_บุ__ล_DCO_

แบบ__สอบ_ISO9001_2000___้อ_1_10__เ_ลย_

ระบบบริหาร_ั__ารสิน_้า_ลอ_สาร_ิษ

ใบ_ำลายบัน_ึ__ุณภา_

แบบ_ระเมิน_ึ_อบรม__ึ__้อมอ_ย_

ราย_าน_าร_ำลายบัน_ึ_

เหตุ_ารณ์_ำลอ_

ไม่รู้คนอื่นมีปัญหาเหมือนผมหรือไม่ครับ

ตอนนี้เวลาโพลแล้ว ภาษาไม่ยึกยือ แล้ว ขอบคุณครับ...........

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#43 Anthika ISOTHAI

Anthika ISOTHAI
  • Guests

Posted 09 July 2009 - 06:30 PM

^
^
^
นู๋ว่าลุงท็อป สายตาม่ะดีอ่าป่าวว ไปตัดแว่นรุย กิกิ
(เข้ามาแซว อิอิ)
ปล.กำลังทำ BG ให้ลุงท็อปอยู่กั๊บป๋ม ใกล้เสร็จแร้นนคร๊า

#44 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 09 July 2009 - 06:41 PM

QUOTE(แจง Isothai @ Jul 9 2009, 06:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
^
^
^
นู๋ว่าลุงท็อป สายตาม่ะดีอ่าป่าวว ไปตัดแว่นรุย กิกิ
(เข้ามาแซว อิอิ)
ปล.กำลังทำ BG ให้ลุงท็อปอยู่กั๊บป๋ม ใกล้เสร็จแร้นนคร๊า

5555 ดีมาก รอชมผลงาน 555 smiley-signs001.gif smiley-signs001.gif smiley-signs001.gif

#45 psirinrapee

psirinrapee

Super Member

• Power Members

Posted 15 August 2009 - 04:09 PM

ประทับใจข้อมูลในนี้อย่างยิ่ง....ขอบคุณทุกท่านที่ปั้นแต่งให้เกิดขึ้น...ขอบคุณจริง ๆ ค่ะ

.....พบปัญหานิดหน่อย เวลาต้องการออกจากระบบ มักจะ error เสมอ ลองซ้ำกี่ครั้งก็ยังเป็นปัญหาค่ะ (ทำให้ต้อง online ค้างอยู่บ่อย ๆ)...ฝากตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณอย่างยิ่ง.....

#46 ksaisai07

ksaisai07

Posted 21 August 2009 - 11:15 PM

download ไฟล์แนบ ไม่ได้เลยค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ หรือ รบกวนส่งเมล์ procedure it ที่ ksaisai07@gmail.com หน่อยนะคะ

smiley-signs001.gif smiley-signs001.gif smiley-signs001.gif

#47 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 22 August 2009 - 12:13 AM

QUOTE(ksaisai07 @ Aug 21 2009, 11:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
download ไฟล์แนบ ไม่ได้เลยค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ หรือ รบกวนส่งเมล์ procedure it ที่ ksaisai07@gmail.com หน่อยนะคะ

smiley-signs001.gif smiley-signs001.gif smiley-signs001.gif

คุณยังไม่ได้ ยืนยัน User ที่ E mail ครับ ต้องไปยืนยันก่อน ถึงจะ โหลดอะไรได้นะ

#48 mickymonster

mickymonster

• System Operator

Posted 01 October 2009 - 01:27 PM

สวัสดีครับพี่เบน (ไม่ได้เข้ามานานเลย T_T) biggrin.gif

#49 dWATSUKIb

dWATSUKIb

Posted 25 January 2010 - 02:55 PM

สมาชิกใหม่ๆที่เพิ่งสมัคร
จำนวนที่โพสต์น้อยๆ ทำไมเปิดดูเอกสาร หรือ post reply บาง Topic ไม่ได้ครับ หรือว่ามีข้อจำกัดของสถานะสมาชิกหรือไม่
รบกวรช่วยตอบทีครับ

#50 dWATSUKIb

dWATSUKIb

Posted 25 January 2010 - 02:57 PM

ผมยืนยันข้อมูลการสมัครใน e-mail แล้วด้วยนะครับ
พอดีเห็นข้อความด้านบน

#51 dWATSUKIb

dWATSUKIb

Posted 25 January 2010 - 03:00 PM

ขออภัยอย่างยิ่งครับ
พอดีกดยืนยันผ่าน e-mail ผิดลิ้งค์
หุหุ

#52 Gungza

Gungza

Premium Member

Posted 09 February 2010 - 01:05 PM

เมื่อช่วงเช้า เข้าไม่ค่อยได้ เวบอืดๆมากๆ เลยค่ะ แต่ตอนนี้ เข้าเวบได้เร็วขึ้นมากๆ เลย

^.^

#53 Gungza

Gungza

Posted 10 February 2010 - 02:01 PM

ช่วงเช้า (ก่อนเที่ยง) เข้าเวบ ยากมากๆ รอโหลดนานมากๆ เลย ค่ะ เป็นเพราะอะไรรึค่ะ แต่พอ บ่ายๆ แบบนี้ กลับเข้าได้ ไว มากๆ โหลดเร็ว มากๆ เลย

#54 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

Posted 10 February 2010 - 02:07 PM

ครับ..ผมก็เหมือนกันเมื่อเช้าเข้าไม่ได้เลย เพิ่งเข้าได้ช่วงบ่ายนี่แหละ

#55 Gungza

Gungza

Posted 15 February 2010 - 03:43 PM

QUOTE(isothai.com @ Aug 4 2008, 11:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เนื่องจากเริ่มเปิดใหม่อีกครั้ง ถ้ามีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเว็บบอร์ด หรือเว็บไซด์ โพสไว้กระทู้นี้เลยครับ หรือถ้าโพสไม่ได้ ก็อีเมลมา ตามอีเมลด้านล่างเว็บได้เลยครับ กำลังเร่งปรับปรุงให้ใช้งานได้เต็มร้อยครับ

webmaster

ตรง ช่อง "ตัวเลือก" นี่ ทำอะไรได้บ้างค่ะ

เวลาอ่านกระทู้แล้วมัน ให้ความรู้สึกหงุดหงิดอ่ะค่ะที่ ไม่ได้เห็นทั้งหมด ต่อกันยาวๆ ลงมา ต้องมาคลิกเลือก ว่าจะดูของใครตอบอะไร

ถ้าอยากจะเห็นทั้งหมดจริงๆ ต้องมาเลื่อนดุตอนที่ Reply อ่ะ

รู้สึกชอบแบบเดิมมากกว่านะค่ะ แบบที่เห็นยาวลงมาเลยอ่ะค่ะ smiley-signs007.gif

#56 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 15 February 2010 - 04:03 PM

QUOTE(Gungza @ Feb 15 2010, 03:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตรง ช่อง "ตัวเลือก" นี่ ทำอะไรได้บ้างค่ะ

เวลาอ่านกระทู้แล้วมัน ให้ความรู้สึกหงุดหงิดอ่ะค่ะที่ ไม่ได้เห็นทั้งหมด ต่อกันยาวๆ ลงมา ต้องมาคลิกเลือก ว่าจะดูของใครตอบอะไร

ถ้าอยากจะเห็นทั้งหมดจริงๆ ต้องมาเลื่อนดุตอนที่ Reply อ่ะ

รู้สึกชอบแบบเดิมมากกว่านะค่ะ แบบที่เห็นยาวลงมาเลยอ่ะค่ะ smiley-signs007.gif

เครื่องคุณมีปัญหาแล้วครับ

วิธ๊แก้ไข เข้าไปลบ Temp ของ IE ให้หมดครับ ถึงจะโชว์โพสเหมือนเดิมครับ

#57 Gungza

Gungza

Posted 19 February 2010 - 03:46 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 15 2010, 04:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เครื่องคุณมีปัญหาแล้วครับ

วิธ๊แก้ไข เข้าไปลบ Temp ของ IE ให้หมดครับ ถึงจะโชว์โพสเหมือนเดิมครับ

ขอบคุณค่ะ ไปลบ Cookie แล้วค่ะ มัน เหมือนเดิมแล้วค่ะ ^^"

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users