Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ผลการจับสลากแลกของขวัญปีใหม่ 2556

• Please log in to reply
116 replies to this topic

#41 iso_boy

iso_boy

Supreme Member

• Power Members

Posted 02 January 2013 - 08:18 PM

งั้นพี่ ช่วย จัดส่งมาให้ใหม่ได้ไหมครับ เพราะวันที่ 3 เปาเปิด ทำงาน

ส่วนจากที่ได้แจ้ง13/1/13 มีจัด ISOThai small group meeting ที่ซีคอนบางแค ผมสนับสนุนครับและ ไป ไป ไป
งั้น ช่วยแจ้งรายละเอียดในการพบปะ กันครับ ในการจัดงานครั้งนี้ ผมช่วยดัีนอีกแร้งงงง

น่าสนใจจุงเบยคับ จะได้เห็น QMR_PAO ตัวจริงก็งานนี้ :4228: แต่ว่าผมติดเรียน ติดสอบ เสียดายจุงเบย :4219:

#42 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 02 January 2013 - 09:50 PM

น่าสนใจจุงเบยคับ จะได้เห็น QMR_PAO ตัวจริงก็งานนี้ :4228: แต่ว่าผมติดเรียน ติดสอบ เสียดายจุงเบย :4219:

โอกาสหน้านะ เพราะมันเป็นวันหยุดพอดิบพอดี ถึงต้องโกอินเตอร์พบปะ พี่ๆ ISO หน่อย
จะได้สร้างความสัมพันธ์อันดี ต่อกันและกัน อยู่ในวงการ เดียวกันเพราะ ISO ทั่วทุกภาคส่วนก็มา
อยู่ในเว็ปนีครับ ไปไหนมาไหนจะได้พบปะ เจอกันและกัน ไม่หลงไม่ลืม
มั่วแต่เมาส์กระจายในเว็ปอย่างเดียว มันไม่สนุก สนาน ฮิๆๆ

คาด คาดว่า เดือน เมษา กระผมก็ต้องเรียนต่อ ปริญญาโ์ืืท MBA เหมือนกันครับ
เห็นเงียบๆ เว้งๆ ไงไม่รู้

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#43 Suppadej

Suppadej

Posted 03 January 2013 - 09:25 AM

งั้นพี่ ช่วย จัดส่งมาให้ใหม่ได้ไหมครับ เพราะวันที่ 3 เปาเปิด ทำงาน

ส่วนจากที่ได้แจ้ง13/1/13 มีจัด ISOThai small group meeting ที่ซีคอนบางแค ผมสนับสนุนครับและ ไป ไป ไป
งั้น ช่วยแจ้งรายละเอียดในการพบปะ กันครับ ในการจัดงานครั้งนี้ ผมช่วยดัีนอีกแร้งงงง

เปา เช้านี้ (3/1/13) พี่ตรวจสอบ Status ล่าสุด พบว่าของขวัญส่งถึงตามที่อยู่ที่ให้เรียบร้อยแล้ว (รายละเอียดผู้รับตามรูปแนบ)

Attached Thumbnails

"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#44 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 03 January 2013 - 09:31 AM

ขอบคุณครัีบ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#45 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 03 January 2013 - 10:27 AM

เปา เช้านี้ (3/1/13) พี่ตรวจสอบ Status ล่าสุด พบว่าของขวัญส่งถึงตามที่อยู่ที่ให้เรียบร้อยแล้ว (รายละเอียดผู้รับตามรูปแนบ)

ได้รับแล้วนะครับ
ของขวัญพร้อมรูปถ่ายได้มาชมกันครับ

#46 iso_boy

iso_boy

Posted 03 January 2013 - 10:32 AM

โอกาสหน้านะ เพราะมันเป็นวันหยุดพอดิบพอดี ถึงต้องโกอินเตอร์พบปะ พี่ๆ ISO หน่อย
จะได้สร้างความสัมพันธ์อันดี ต่อกันและกัน อยู่ในวงการ เดียวกันเพราะ ISO ทั่วทุกภาคส่วนก็มา
อยู่ในเว็ปนีครับ ไปไหนมาไหนจะได้พบปะ เจอกันและกัน ไม่หลงไม่ลืม
มั่วแต่เมาส์กระจายในเว็ปอย่างเดียว มันไม่สนุก สนาน ฮิๆๆ

คาด คาดว่า เดือน เมษา กระผมก็ต้องเรียนต่อ ปริญญาโ์ืืท MBA เหมือนกันครับ
เห็นเงียบๆ เว้งๆ ไงไม่รู้

OK คับ เดือนหน้าอาจจะแวะไปชลบุรี

#47 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 03 January 2013 - 12:13 PM

OK คับ เดือนหน้าอาจจะแวะไปชลบุรี

มา มา เดียวเลี้ยงลาบ ก้อย

#48 iso_boy

iso_boy

Posted 03 January 2013 - 12:16 PM

มา มา เดียวเลี้ยงลาบ ก้อย

พี่อยู่นิคมอมตะหรอคับ ผมจะไปเที่ยวแถวนิคมปิ่นทอง, แหลมฉบัง

#49 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 03 January 2013 - 02:27 PM

ปีนี้ เลยอดส่ง ว่านชักมดลูก ให้พี่ป๊อปเลย

#50 iso_man

iso_man

Posted 03 January 2013 - 03:46 PM

ไม่เป็นไรครับส่งมาได้เดี๋ยวผมนำไปทดลองใช้ได้ผลอย่างไรแล้วจะมาบอกอิอิ

ปีนี้ เลยอดส่ง ว่านชักมดลูก ให้พี่ป๊อปเลย

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#51 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 03 January 2013 - 09:19 PM

คุณก้อย พี่ฝากของขวัญไว้กับ รปภ ที่บริษัทแล้วนะคะหน้าตาของขวัญก็เป็นอย่างรูปนี้นะคะ

Attached Thumbnails

• 2013-01-02 19.22.37.jpg

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#52 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Posted 03 January 2013 - 09:51 PM

6. ศิริวรรณ siriwan-j@fitel.co.th
จับได้ของคุณ PaoPao จ๊ะ _ sampaom@ Hotmail.com

คุณศิริวรรณค่ะ

ช่วยติดต่อกลับด้วยค่ะ...ส่งเมล์ไปหาแล้ว..แต่ไม่มีการตอบกลับเลยค่ะ..จะส่งของขวัญไปให้ค่ะ

#53 Waree

Waree

Posted 04 January 2013 - 08:24 AM

ของไปแล้วววววว......เมื่อวานนะคะคุณโยธิน

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#54 PAIRIN_AA

PAIRIN_AA

Premium Member

• Interests:line : 0910107535

Posted 04 January 2013 - 09:11 AM

24.เพื่อนที่ดีเหมือนดวงดาว / nantawan_oho@hotmail.com
จับได้ของคุณ PAIRIN_AA (มะม่วงสุก) / pairinkruabuddee@gmail.com

ช่วยส่งที่อยู่ให้เอ ด้วยจ้า ^___________^

#55 DCCHCFD

DCCHCFD

Premium Member

Posted 04 January 2013 - 09:18 AM

คุณเอ ได้รับของขวัญแล้วค่ะ มีแต่คนขอของแถม แต่คุณก้อยไม่ให้ใคร เพราะคุณก้อยก็ชอบเหมือนกัน
ของขวัญถูกใจมากค่า ชอบทั้งคู่เลย
ขอบคุณมากค่ะ
คุณก้อย

ปล. ถ่ายรูปไว้แล้วแต่เอาออกจากโทรศัพท์ไม่เป็นอะ เลยอดโชว์เลย

#56 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 04 January 2013 - 10:30 AM

คุณเอ ได้รับของขวัญแล้วค่ะ มีแต่คนขอของแถม แต่คุณก้อยไม่ให้ใคร เพราะคุณก้อยก็ชอบเหมือนกัน
ของขวัญถูกใจมากค่า ชอบทั้งคู่เลย
ขอบคุณมากค่ะ
คุณก้อย

ปล. ถ่ายรูปไว้แล้วแต่เอาออกจากโทรศัพท์ไม่เป็นอะ เลยอดโชว์เลย

ดีใจนะคะที่ของขวัญถูกใจ กลัวมากเลย กลัวสีที่เลือกไม่ถูกใจ
ก็เลยเอาเจ้าตูบเกาะข้างกล่องไป อย่างน้อยก็น่าจะถูกใจเจ้าตูบ555

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#57 iso_woman

iso_woman

Posted 04 January 2013 - 10:33 AM

DCC_MIZUNO
ขอที่อยู่ด้วยนะคะ จะส่งของขวัญไปให้อ่ะจ้า..

ISO_Woman

#58 Food Safety

Food Safety

Posted 04 January 2013 - 03:20 PM

ไม่เป็นไรครับส่งมาได้เดี๋ยวผมนำไปทดลองใช้ได้ผลอย่างไรแล้วจะมาบอกอิอิ

มดลูกยังไม่เข้าอู่อีกหรือพี่

#59 Food Safety

Food Safety

Posted 04 January 2013 - 04:05 PM

อยากให้ถึงวันที่ 13 ไวไวครับ อาหารร้านนี้ จัดเต็ม และอร่อยมาก

ใครติดเรียน ติดสอบ มีธุระ ขอบอกว่า ไม่ต้องมานะครับ

#60 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 04 January 2013 - 05:15 PM

ดัน ดัน ดัน

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users