Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ผลการจับสลากแลกของขวัญปีใหม่ 2556

• Please log in to reply
116 replies to this topic

#21 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 28 December 2012 - 08:44 PM

โหพี่ครับ ผมไม่กล้าหรอกครับ แต่พี่ต้องเคลี้ยร์กับเมียเองนะ

กำ :cry2:

#22 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 28 December 2012 - 10:53 PM

ของคุณเอ รอหลังปีใหม่นะครับ ขอไปหาของขวัญก่อน :popcorn:

#23 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 29 December 2012 - 09:24 AM

ของคุณเอ รอหลังปีใหม่นะครับ ขอไปหาของขวัญก่อน :popcorn:

จ้าไม่เป็นไรค่ะอาจารย์ เอาสะดวกนะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#24 number one

number one

Premium Member

• Power Members

Posted 29 December 2012 - 10:10 AM

คุณ Saisamon คนกันเองนี่น่า สามารถส่งของมาให้ผมได้ที่ 129/28 ม. 3 ต.วังน้อย อ.วังจุฬา จ.พระนครศรีอยุธยา 13170 ได้นะครับ
ส่วนของคุณ neung ขอที่อยู่ด้วยครับจะส่งของขวัญไปให้ ว่าแต่คุณ neung นี่ใช่เป็นเพื่อนผมใน FB เหรอป่าวครับ

ส่งที่อยู่ในใน e-mail แล้วนะคะ คุณ ISO_MAN
ชื่อ FB นะคะ neung rungkan ค่ะ

#25 Suppadej

Suppadej

Posted 30 December 2012 - 10:05 PM

ได้รับอีเมล์แจ้งแล้วครับพี่

ส่งของขวัญให้เรียบร้อยแล้วทาง EMS รอรับได้เลย
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#26 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 30 December 2012 - 10:16 PM

โอเคร ครับ

ใกล้จะได้ของขวัญจาก อาจารย์ Suppadej แล้วครับบ
ได้จัดส่้ง EMS มาให้อย่างเร่งด่วน กำลังจะรอลุ้นครับว่า จะได้อะไร ในของขวัญปีใหม่ปีนี้
จะได้ถ่่ายรูปมาให้ื่ทาง เว็ป ดูครับบ

:lol2: :lol2: :lol2: :lol2: :lol2: :lol2:

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#27 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 31 December 2012 - 09:41 AM

เงียบจังคราบบบบบ กลับมาจากเที่ยวปีใหม่หรือยังงง

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#28 Sattahip

Sattahip

Supreme Member

Posted 01 January 2013 - 08:37 AM

9.Sattahip ; sattahip@windowslive.com
จับได้ของคุณ เพื่อนที่ดีเหมือนดวงดาว / nantawan_oho@hotmail.com

ผมส่งที่อยู่ไปให้แล้วครับ

สำหรับ อ.เวปรอนิดครับจะรีบจัดของขวัญไปให้ครับ (ส่งไปที่สำนักงานนะครับ)

#29 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Supreme Member

Posted 01 January 2013 - 10:28 AM

ปล. พี่เปาเปา ปีนี้พี่กับเอรับรองไม่มีกินแห้วแน่ๆ เพราะว่าปีนี้พี่เปาเปา ได้ของพี่โอ๋ หนุ่มใหญ่ผู้ที่แสนใจดีแห่งวงการ 5555

ดีใจจังเลย..น้องเอ...มีคนใจดีอีกหลายคนจ๊ะ ที่อยู่ตรงนี้.
..แล้วก็ดีใจที่พวกเรายังรักษาประเพณีของเราชาว ISO THAI กันต่อไปสู้..สู้ :anigif5: :anigif5:
.
..กลับไปกรุงเทพ.....ปีใหม่ 2556....( หยุดมาตั้งแต่.25 ธ.ค แระ )...เดี่๋ยวจะติดต่อกลับไปนะคะ..คุณโอ๋..และ คุณ สิริวรรณ :anigif6: :anigif6:

#30 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 02 January 2013 - 11:52 AM

ไชโยได้ จับได้ของ อ.เวป

คุณ koy (koy311@hotmail.com) จับได้ของคุณเอ ขอที่อยู่หน่อยนะคะ หากได้วันนี้ก่อนบ่าย 3 โมง เอจะได้รีบไปส่งไปรษณีย์ให้
เอเมล์หา ยังไงส่งที่อยู่ให้ด้วยนะคะ หรือว่าโทรหาเอที่ 081-7231623 นะคะ

ปล. พี่เปาเปา ปีนี้พี่กับเอรับรองไม่มีกินแห้วแน่ๆ เพราะว่าปีนี้พี่เปาเปา ได้ของพี่โอ๋ หนุ่มใหญ่ผู้ที่แสนใจดีแห่งวงการ 5555

ติดต่อกับคุณก้อยแล้ว
พรุ่งนี้เอาไปส่งให้หน้าบริษัทเลยจร้า :wave:

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#31 iso_man

iso_man

Posted 02 January 2013 - 12:04 PM

ผมได้ที่อยู่คุณหนึ่งแล้วแต่ชื่อนามสกุลจริงยังไม่ได้เลยครับเดี๋ยวส่งไปจะงงทั้งบริษัท ส่วนของจัดการซื้อเรียบร้อยแล้วแต่ไม่รู้จะถูกใจไหม :4220:
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#32 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 02 January 2013 - 03:31 PM

รู้สึก ปีนี้เงียบๆ นะครับ
อยากให้จัดที่จะพบปะ พูดคุย ทำกิจกรรมร่วมกันให้มากๆ

#33 Suppadej

Suppadej

Posted 02 January 2013 - 03:48 PM

รู้สึก ปีนี้เงียบๆ นะครับ
อยากให้จัดที่จะพบปะ พูดคุย ทำกิจกรรมร่วมกันให้มากๆ

เปามาร่วมกันได้ครับ เดือนนี้วันที่ 13/1/13 มีจัด ISOThai small group meeting ที่ซีคอนบางแค เพื่อพบปะพูดคุยกันตามที่เปาเสนอมา
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#34 iso_man

iso_man

Posted 02 January 2013 - 04:03 PM

นึกว่าลืมซะแย๊วท่านโจ้ นึกแล้วอยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆๆอยากหม่ำแอนด์เม้าส์กระจาย

เปามาร่วมกันได้ครับ เดือนนี้วันที่ 13/1/13 มีจัด ISOThai small group meeting ที่ซีคอนบางแค เพื่อพบปะพูดคุยกันตามที่เปาเสนอมา

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#35 Suppadej

Suppadej

Posted 02 January 2013 - 04:39 PM

นึกว่าลืมซะแย๊วท่านโจ้ นึกแล้วอยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆๆอยากหม่ำแอนด์เม้าส์กระจาย

อยากให้ถึงเร็วๆเหมือนกันครับ

#36 Suppadej

Suppadej

Posted 02 January 2013 - 05:17 PM

ใกล้จะได้ของขวัญจาก อาจารย์ Suppadej แล้วครับบ
ได้จัดส่้ง EMS มาให้อย่างเร่งด่วน กำลังจะรอลุ้นครับว่า จะได้อะไร ในของขวัญปีใหม่ปีนี้
จะได้ถ่่ายรูปมาให้ื่ทาง เว็ป ดูครับบ

:lol2: :lol2: :lol2: :lol2: :lol2: :lol2:

เปา วันนี้ (2/1/56) ตามที่อยู่ที่เปาให้ไม่มีคนรับของหรือครับ เค้าจึงแจ้งผลการนำจ่ายว่า "นำจ่ายใหม่"

Attached Thumbnails

#37 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 02 January 2013 - 05:41 PM

งั้นพี่ ช่วย จัดส่งมาให้ใหม่ได้ไหมครับ เพราะวันที่ 3 เปาเปิด ทำงาน

ส่วนจากที่ได้แจ้ง13/1/13 มีจัด ISOThai small group meeting ที่ซีคอนบางแค ผมสนับสนุนครับและ ไป ไป ไป
งั้น ช่วยแจ้งรายละเอียดในการพบปะ กันครับ ในการจัดงานครั้งนี้ ผมช่วยดัีนอีกแร้งงงง

#38 Suppadej

Suppadej

Posted 02 January 2013 - 07:13 PM

งั้นพี่ ช่วย จัดส่งมาให้ใหม่ได้ไหมครับ เพราะวันที่ 3 เปาเปิด ทำงาน

ส่วนจากที่ได้แจ้ง13/1/13 มีจัด ISOThai small group meeting ที่ซีคอนบางแค ผมสนับสนุนครับและ ไป ไป ไป
งั้น ช่วยแจ้งรายละเอียดในการพบปะ กันครับ ในการจัดงานครั้งนี้ ผมช่วยดัีนอีกแร้งงงง

เปาถ้ามันตีกลับมา จะเอาไปให้เปาวันที่ 13/1/13 ล่ะกัน เพราะเปามาร่วม Meeting อยู่แล้ว รายละเอียดคร่าวๆเหมือนมานั่งกินข้าวกลางวันและพบปะคุยกัน คือนัดกินข้าวเที่ยงเริ่มเวลา 12.00-14.00 น. ที่ร้าน Nikuya สาขาซีคอน บางแค เป็นบุฟเฟ่ 2 ชม. จากนั้นแยกย้ายกันกลับ

#39 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 02 January 2013 - 07:38 PM

ดีใจจังเลย..น้องเอ...มีคนใจดีอีกหลายคนจ๊ะ ที่อยู่ตรงนี้.
..แล้วก็ดีใจที่พวกเรายังรักษาประเพณีของเราชาว ISO THAI กันต่อไปสู้..สู้ :anigif5: :anigif5:
.
..กลับไปกรุงเทพ.....ปีใหม่ 2556....( หยุดมาตั้งแต่.25 ธ.ค แระ )...เดี่๋ยวจะติดต่อกลับไปนะคะ..คุณโอ๋..และ คุณ สิริวรรณ :anigif6: :anigif6:

กลับมาจากเยี่ยมพ่อตา แม่ยายที่อุดรธานีแล้วครับ

พี่ App-Ple-Pao ช่วยส่งที่อยู่ให้ผมด้วยครับที่ anusorn@cmyk.co.th ผมจะเอาไปจำนอง เอ้ย จะส่งของขวัญไปให้ครับ :lol2:

#40 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 02 January 2013 - 07:38 PM

เปาถ้ามันตีกลับมา จะเอาไปให้เปาวันที่ 13/1/13 ล่ะกัน เพราะเปามาร่วม Meeting อยู่แล้ว รายละเอียดคร่าวๆเหมือนมานั่งกินข้าวกลางวันและพบปะคุยกัน คือนัดกินข้าวเที่ยงเริ่มเวลา 12.00-14.00 น. ที่ร้าน Nikuya สาขาซีคอน บางแค เป็นบุฟเฟ่ 2 ชม. จากนั้นแยกย้ายกันกลับ

ตามนั้นครับพี่

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users