Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

สุขสันต์วันเกิด คนเดือนมีนา (เดือนคนรวย...)

• This topic is locked This topic is locked
27 replies to this topic

#21 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 09 March 2009 - 02:37 PM

ต้องรบกวน อ.นุกูล birth day.gif ค่ะ
อะอะอะ ต้องอธิฐานก่อนนะค่ะ พรจะได้เป็นจริง

ขอให้รวย ๆ รวยไม่มีที่เก็บ และหน้าตาดีแบบนี้ตลอดไปนะค่ะ laugh.gif

birth day.gif birth day.gif birth day.gif

"คิดดี ทำดี จิดใจก็มีสุข"

#22 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 09 March 2009 - 02:41 PM

QUOTE(catdyeye_1234 @ Mar 9 2009, 02:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องรบกวน อ.นุกูล birth day.gif ค่ะ
อะอะอะ ต้องอธิฐานก่อนนะค่ะ พรจะได้เป็นจริง

ขอให้รวย ๆ รวยไม่มีที่เก็บ และหน้าตาดีแบบนี้ตลอดไปนะค่ะ laugh.gif

birth day.gif birth day.gif birth day.gif

"คิดดี ทำดี จิดใจก็มีสุข"

อิอิ...รวยแล้วไม่มีที่เก็บ เอามาฝากไว้ที่บ้านpanisa ก็ได้ค่า...ยินดี laugh.gif

#23 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

Posted 09 March 2009 - 04:14 PM

สา........ธุ
ขอบคุณทุกคนมากครับ
ขอบคุณสมาชิก isothai
ขอบคุณน้องๆ หนูๆ (หนูตัวใหญ่)
ที่ร่วมด้วยช่วยกันอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้ครับ น่ารักและอบอุ่นมากๆ
สงสัยวันนี้ต้องโทรไปขอบคุณแฟนพ่อหน่อยแล้วครับ

ถ้ารวยจนไม่มีที่เก็บจริงๆ สงสัยต้องเล็งๆทีมฟุตบอลในอังกฤษไว้สักทีมแล้วครับ...

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#24 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 09 March 2009 - 04:21 PM

birth day.gif ขอให้ทุกคนที่เกิดเดือนมีนาคม หรือไม่ใช่เดือนมีนาคมทุกท่าน

ประสบแต่สิ่งดี ๆ ในการดำเนินชีวิตนะคะ anigif5.gif
"

#25 นุกูล

นุกูล

Posted 09 March 2009 - 05:08 PM

QUOTE(มือใหม่ @ Mar 9 2009, 04:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
birth day.gif ขอให้ทุกคนที่เกิดเดือนมีนาคม หรือไม่ใช่เดือนมีนาคมทุกท่าน

ประสบแต่สิ่งดี ๆ ในการดำเนินชีวิตนะคะ anigif5.gif

อ๋อ....คุณนิดา คนที่ใส่เสื้อสีดำ สกรีน "ตลาดน้ำ"
นั่งยิ้มหวานนนนนนนนน......ที่มีหูซ้ายข้างเดียว ใช่คนนั้นใช่ไหมครับ...

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#26 TJ-52

TJ-52

Premium Member

• Power Members

Posted 09 March 2009 - 05:11 PM

Happy Birthday คนเกิดเดือนมีนาคมทุกคน ด้วยคนครับ คิดสิ่งใดขอให้สมดังที่คิดนะครับ และช่วงนี้สำคัญขอให้บริษัททุกท่านรุ่งเรือง(รวมทั้งบริษัทผมด้วย) จะได้ไม่ถูกให้ออกครับผม

#27 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 09 March 2009 - 09:35 PM

Birthday ย้อนหลังสำหรับ คุณแคท ตาคมผมยาวกับข้าวเก่ง และ
Birthday สดๆร้อนๆ สำหรับคุณนุกูลด้วยนะครับ

ขอให้มีสุขภาพที่แข็ง...แรงไม่มี...โรคภัยเบียดเบียน เอ๊ยยย อ่านอย่างนี้..ขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียนอยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของชาวเว็บตลอดจนชั่วกาลนานเทอญ...สาธุ
๊....... congratualtions.gif ^^
"

#28 Nu'AA

Nu'AA

Premium Member

Posted 10 March 2009 - 12:38 AM

มีความสุขมากๆค่ะ...ทุกท่านเลยนะคะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users