Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

สุขสันต์วันเกิด คนเดือนมีนา (เดือนคนรวย...)

• This topic is locked This topic is locked
27 replies to this topic

#1 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 05 March 2009 - 05:57 PM

สุขสันต์วันเกิด อาจารย์นุกูล ในวันที่ 9 มีค. นี้ด้วยนะค่ะ

แต่ว่าของแคทก่อน ของแคทวันที่ 6 มี.ค. นี้ค่ะ เลยถือโอกาสโดดงานไปพักผ่อนสัก 2 วัน อิอิ...
ไปทำบุญอะค่ะ เดี๋ยวซื้อขนมมาฝาก แล้วก็เอาบุญมาฝากทุกท่านนะค่ะ laugh.gif

สุขสันต์วันเกิดสำหรับทุกท่านที่เกิดเดือนนี้ด้วยนะค่ะ

Happy Birthday... birth day.gif

"คิดดี ทำดี จิตใจก็มีสุข"

#2 DooK

DooK

Super Hornor Member

Posted 05 March 2009 - 08:15 PM

QUOTE(catdyeye_1234 @ Mar 5 2009, 05:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สุขสันต์วันเกิด อาจารย์นุกูล ในวันที่ 9 มีค. นี้ด้วยนะค่ะ

แต่ว่าของแคทก่อน ของแคทวันที่ 6 มี.ค. นี้ค่ะ เลยถือโอกาสโดดงานไปพักผ่อนสัก 2 วัน อิอิ...
ไปทำบุญอะค่ะ เดี๋ยวซื้อขนมมาฝาก แล้วก็เอาบุญมาฝากทุกท่านนะค่ะ laugh.gif

สุขสันต์วันเกิดสำหรับทุกท่านที่เกิดเดือนนี้ด้วยนะค่ะ

Happy Birthday... birth day.gif

Happy Birthday นะครับ

toyou.gif biggrin.gif
ลายเซ็น

#3 นุกูล

นุกูล

Posted 05 March 2009 - 09:44 PM

สุขสันต์วันเกิดครับคุณแคท
ขอให้สวยวันสวยคืน มีความเจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงานครับ
เป็นที่รักของผู้บังคับบัญชาและเพื่อนร่วมงานทุกคนครับ......................สาธุ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#4 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 06 March 2009 - 08:22 AM

สุขสันต์วันเกิดทุกท่านที่เกิดเดือนมีนาคม ด้วยค่ะ
ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ คุณCat ด้วยน้าค้า laugh.gif

อากาศร้อน ก็อย่าให้ใจร้อนไปด้วย ขอให้ร่าเริงแจ่มใส
มีความสุขกันถ้วนหน้า สุขภาพแข็งแรง สมหวังในทุกสิ่งที่หวังนะคะ laugh.gif

#5 iso_man

iso_man

Posted 06 March 2009 - 08:30 AM

สุขสันต์วันเกิดของคนเดือนมีนาคมทุกท่าน เมื่อเช้าก็เพิ่งโทรไปอวยพรลูกน้องเก่า ขอให้ทุกท่านร่ำรวยเงินทอง เจ้านายรัก เจ้านหลง (หลงกลของเิราิอิอิ) congratualtions.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#6 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

• Interests:ISO, Productivity

Posted 06 March 2009 - 09:05 AM

tanjoubi omedetou (たんじょうび おめでとう)
Happy Birthday
สุขสันต์วันเกิด

Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#7 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 06 March 2009 - 10:35 AM

สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณ CAT
ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะครับ
สิ่งไม่ดี คนคิดคด อย่าได้มากร่ำกาย ครับ
birth day.gif
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#8 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 06 March 2009 - 11:22 AM

HaPpy bIRth DaY ครับมีความสุขมากๆนะครับ
ขอให้มีกิ๊ก เยอะๆ laugh.gif

#9 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 06 March 2009 - 12:54 PM

สุขสันต์วันเกิด คุณแคท คุณนุกูล และสมาชิกทุกท่านที่เกิดเดือนนี้ด้วยครับ toyou.gif ขอให้มีความสุข ความสมหวังตลอดไปครับ

ครบเบญจเพศซะทีนะครับ คุณนุกูล ทำงานก็อย่าหักโหมมากนะครับ ระวังกระดูกกระเดี้ยวด้วย

#10 นุกูล

นุกูล

Posted 06 March 2009 - 02:18 PM

QUOTE(webmaster @ Mar 6 2009, 12:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สุขสันต์วันเกิด คุณแคท คุณนุกูล และสมาชิกทุกท่านที่เกิดเดือนนี้ด้วยครับ toyou.gif ขอให้มีความสุข ความสมหวังตลอดไปครับ

ครบเบญจเพศซะทีนะครับ คุณนุกูล ทำงานก็อย่าหักโหมมากนะครับ ระวังกระดูกกระเดี้ยวด้วย

โห...อาจารย์ แบบนี้มีเคืองครับ ไอ้ครบเบญจเพศนี้ OK ครับ ถือว่าเดาได้แม่นมากๆครับ
แต่การให้ระวังกระดูกกระเดี้ยวนี่ มันสำหรับคนสูงอายุน่ะครับอาจารย์ครับ ไม่รับได้ไหม
ยังไงก็ขอขอบคุณมากๆครับ....สาธุ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#11 nutja

nutja

Super Member

Posted 06 March 2009 - 02:30 PM

Happy birthday ด้วยค่ะ ขอให้เพื่อนๆพี่ๆที่เกิดเดือน มีนา มีความสุขมากๆนะคะ
ขอให้บริษัท order พุ่งกระฉูด เราจะได้มีงานทำ โบนัสเยอะๆๆๆๆๆ toyou.gif

#12 Waree

Waree

Supreme Member

• Power Members

Posted 09 March 2009 - 09:04 AM

Happy Birthday สำหรับคนเดือนมีนาคม ทุกท่านค่ะ.....

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#13 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 09 March 2009 - 09:14 AM

สุขสันต์วันเกิดทุกท่านค่ะ

#14 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Posted 09 March 2009 - 09:42 AM

ขอบคุณทุกคำอวยพรนะค่ะ เป็นกำลังใจที่ดีเลยค่ะ
มีแรงสู้ต่อไปแม้จะเหนื่อยแค่ไหน เอาบุญมาฝากทุกท่านด้วยนะค่ะ

ขอให้ทุกท่าน มีความสุข ความเจริญ ยิ่งยืนนาน สาธุ...

*** เจริญพร ***

"คิดดี ทำดี จิตใจมีสุข"

#15 city

city

Premium Member

Posted 09 March 2009 - 10:07 AM

QUOTE(catdyeye_1234 @ Mar 5 2009, 05:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>

Happy Birthday ด้วยคนคะ laugh.gif

#16 KhWaN

KhWaN

Posted 09 March 2009 - 11:24 AM

Happy Birt Day ทุกๆคนด้วยค่ะ

รวมทั้งตัวเราเองด้วย อิอิ

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ ประสบความสำเร็จนะ

#17 den_tp

den_tp

Posted 09 March 2009 - 01:37 PM

happy birthday ทุกๆท่านคราบๆๆๆ happy.gif

#18 non

non

Supreme Member

Posted 09 March 2009 - 02:01 PM

สุขสันต์วันเกิด ทั้ง 2 ท่านครับ toyou.gif

#19 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 09 March 2009 - 02:05 PM

birth day.gif อ.นุกูล และเพื่อนๆทุกคนที่เกิดในเดือนนี้นะครับ
ขอให้สุขภาพดี เงินทองไหลมาเทมา toyou.gif
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#20 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 09 March 2009 - 02:26 PM

Happy Birthday อ.นุกูลครับ

คิดเงินให้ได้เงิน

คิดทองให้ได้ทอง

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users