Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอบคุณ ISOTHAI สำหรับงานดีๆ ในวันนี้ครับ

• This topic is locked This topic is locked
41 replies to this topic

#21 Yakuza

Yakuza

Supreme Member

• Power Members

Posted 10 February 2009 - 11:00 AM

เข้ามาขอบคุณผู้จัดและผู้ร่วมงานและท่านสมาชิกทุกท่านค่ะ
ทำงานด้านนี้มาก็พอสมควรค่ะรู้สึกดีใจที่มีกลุ่มขึ้นมาจริงๆ
มีผู้รู้และไม่หวงวิชารู้สึกดีจริงๆค่ะ รู้สึกรักและภูมิใจในอาชีพมากขึ้นค่ะ

ปล. เห็นด้วยกับอาจารย์นุกูลนะคะ พี่ติ้กทานเยอะๆหน่อย
ฝากความคิดถึงทุกๆท่านและขอขอบคุณมากๆค่ะ

ยินดีที่ได้รู้กับกับ คุณนุ้ย พี่ติ้ก น้องมัท คุณ Kaka อ.นกูล
คุณพี่แมว และทุกๆท่านที่ไม่สามารถจำชื่อได้หมดค่ะ

kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#22 ทิ.

ทิ.

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 10 February 2009 - 11:30 AM

- แล้วมีรูปภาพ ในงาน .....ไมครับ!!!

" ʵ

#23 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 10 February 2009 - 11:42 AM

QUOTE(Yakuza @ Feb 10 2009, 11:00 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เข้ามาขอบคุณผู้จัดและผู้ร่วมงานและท่านสมาชิกทุกท่านค่ะ
ทำงานด้านนี้มาก็พอสมควรค่ะรู้สึกดีใจที่มีกลุ่มขึ้นมาจริงๆ
มีผู้รู้และไม่หวงวิชารู้สึกดีจริงๆค่ะ รู้สึกรักและภูมิใจในอาชีพมากขึ้นค่ะ

ปล. เห็นด้วยกับอาจารย์นุกูลนะคะ พี่ติ้กทานเยอะๆหน่อย
ฝากความคิดถึงทุกๆท่านและขอขอบคุณมากๆค่ะ

ยินดีที่ได้รู้กับกับ คุณนุ้ย พี่ติ้ก น้องมัท คุณ Kaka อ.นกูล
คุณพี่แมว และทุกๆท่านที่ไม่สามารถจำชื่อได้หมดค่ะ

อ้าว...ทุกคนลงความเห็นว่าติ๊กผอมหรอเนี่ย
มิน่าล่ะ...คุณท๊อปถึงได้พาติ๊กไปขุนให้อ้วน ด้วยก๋วยเตี๋ยวสูตร โต-ตะ-ระ อร่อย (เค้าว่างั้น)
ปล. ไปหลายคนนะ แต่ขอพาดพิงคุณท๊อปคนเดียว กิ กิ

เดี๋ยวคราวหน้าจะไปแบบอ้วนๆ นะ จะพยายาม กิ กิ กิ

#24 MRKAGA

MRKAGA

Posted 10 February 2009 - 11:43 AM

QUOTE(o-ple @ Feb 10 2009, 10:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>
555555555 คุณ MRKAGA คิดได้ไงคะเนี่ย

คุณอยากรู้ ....(แต่ไม่อยากถาม) ไม่ต้องน้อยใจนะคะ ที่ไม่มีใครมาสัมภาษณ์ เพราะ O-ple ก็ไม่มีใครมาถามเหมียนกัลลค่ะ ... (น้องเค้าหาตัวไม่เจอเลยไม่ได้มาถามอ่ะ) rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif

อย่างน้อง O-ple เนี่ย ถึงไม่มีใครสัมภาษณ์ แต่ทุกคนก็รู้จักทั้งนั้น ก็นั่งอยู่ใกล้คนดังอ้ะนะ
อย่างผมไปถามหาคุณทอป ก็ได้คำตอบว่าอยู่ข้างๆน้อง O-ple เลยรู้จัก ทั้งคู่เลยแต่ไม่ได้ไปทักทายนะครับ

Think first print later...save paper save the world.

#25 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 10 February 2009 - 12:42 PM

ดีใจที่ได้เจอทุกท่านตัวเป็นๆ เช่นกันครับ rolleyes.gif ประทับใจทุกท่านมากๆ ครับ อบอุ่นแบบนี้ ครั้งหน้ามีอีกแน่นอน

รูปรออีกสักพักนะครับ พอดีเน็ทไม่แรง (มือถือ) โหลดรูปไม่ขึ้น ตอนอยู่บ้านก็เน็ทอืดเช่นกัน

เดี๋ยวกลางคืนไปพักโรงแรมไม่รู้มีไฮสปีดเน็ทใช้หรือเปล่า

#26 NooMam

NooMam

Posted 10 February 2009 - 12:47 PM

พี่ WEB น่าจะจัดเต็มวันน่ะค่ะ รอบหน้า อาจจะเป้นช่วง ปลายปีนี้ก้จะดีน่ะ เพราะรู้สึกว่าครั้งนี้เวลาจำกัดเกินไป และน่าจะมีการทำกิจกรรม ร่วมกันให้มากกว่านี้ด้วย แต่กิจกรรมของคุณแมวก้สนุกค่ะ ได้รู้จักเพื่อนๆหลายคน คุณ อยากรู้ แต่ไม่อยากถามไม่ต้องน้อยใจหรอกค่ะที่ไม่มีใครสัมภาษณ์ แหม่มเองก็เช่นกันค่ะ เลยไม่ได้เเนะนำตัวเลย

ปล.เป้นคนขี้อายค่ะ

#27 ทิ.

ทิ.

Posted 10 February 2009 - 12:55 PM

- จะรอดูภาพ สวยๆๆ ในงาน ...ครับ!!!

" ʵ

#28 o-ple

o-ple

Hornor Member

Posted 10 February 2009 - 12:57 PM

QUOTE(MRKAGA @ Feb 10 2009, 11:43 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อย่างน้อง O-ple เนี่ย ถึงไม่มีใครสัมภาษณ์ แต่ทุกคนก็รู้จักทั้งนั้น ก็นั่งอยู่ใกล้คนดังอ้ะนะ
อย่างผมไปถามหาคุณทอป ก็ได้คำตอบว่าอยู่ข้างๆน้อง O-ple เลยรู้จัก ทั้งคู่เลยแต่ไม่ได้ไปทักทายนะครับ

โอ้โห ... ความดังของคุณท้อป แผ่รังสีมาถึง O-ple ด้วยเหรอคะเนี่ย rolleyes.gif
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ K.MRKAGA toyou.gif

#29 Waree

Waree

Posted 10 February 2009 - 02:26 PM

ขอบคุณทีมงาน ISOTHAI.COM สำหรับงานนี้ค่ะ...
อย่างที่ท่านเวปมาสเตอร์ว่า...ในโลกของไซเบอร์....แต่มาเจอความจริง ตัวเป็นๆ กันแล้ว..ไม่ผิดหวังเลย laugh.gif
เวลาน้อยไปนิดค่ะท่านเวปฯ .....ยังรู้จักไม่ทั่วเลย..
ขอยกคำคมของท่านว วชิรเมธี มาฝากค่ะ
แก้วที่คว่ำอยู่กลางสายฝน
ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มไปด้วยน้ำ
คนที่ไม่ยอมเปิดใจเรียนรู้
ต่อให้คลุกคลีอยู่กับนักปราชญ์ทั้งคืนทั้งวัน
ก็ยังโง่เท่าเดิม
คงนี้ยังไม่ค่อยคุ้นเคยเท่าไร...งานหน้าจะถามให้จนมุมกันไปข้างหนึ่งเลย...ฮิๆๆๆๆ tongue.gif

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#30 city

city

Premium Member

Posted 10 February 2009 - 04:02 PM

QUOTE(o-ple @ Feb 10 2009, 10:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>
555555555 คุณ MRKAGA คิดได้ไงคะเนี่ย

คุณอยากรู้ ....(แต่ไม่อยากถาม) ไม่ต้องน้อยใจนะคะ ที่ไม่มีใครมาสัมภาษณ์ เพราะ O-ple ก็ไม่มีใครมาถามเหมียนกัลลค่ะ ... (น้องเค้าหาตัวไม่เจอเลยไม่ได้มาถามอ่ะ) rolleyes.gif rolleyes.gif rolleyes.gif

ต้องขอโทษด้วยคะที่หาไม่เจอ เสียพลาดโอกาสได้รู้จักคุณ O-ple เลย (แต่ได้เห็นหน้าแล้ว น่ารักจังคะ)

เราเองก็เลยไปจับเอาพี่หน่อย มาซะเลย อิอิอิ ยินดีที่ได้รู้พบและรู้จักทุกท่านใน M&G #2 คะ
พี่หน่อยด้วยนะคะ thankyou.gif ถ้ามีโอกาสเราคงได้พบกันอีก

#31 o-ple

o-ple

Hornor Member

Posted 10 February 2009 - 04:27 PM

QUOTE(city @ Feb 10 2009, 04:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องขอโทษด้วยคะที่หาไม่เจอ เสียพลาดโอกาสได้รู้จักคุณ O-ple เลย (แต่ได้เห็นหน้าแล้ว น่ารักจังคะ)

เราเองก็เลยไปจับเอาพี่หน่อย มาซะเลย อิอิอิ ยินดีที่ได้รู้พบและรู้จักทุกท่านใน M&G #2 คะ
พี่หน่อยด้วยนะคะ thankyou.gif ถ้ามีโอกาสเราคงได้พบกันอีก

ว้าว...... ในที่สุดเราก็หากันจนเจอ .... อิอิ

ไม่เป็นไรค่ะคุณ city วันนั้นแอบจดชื่อไว้แล้ว ชื่อคุณนันทวัน ใช่มั๊ยคะ
กะว่าจะให้นามบัตรตอนเลิกงาน แต่เปิ้นหาไม่เจอ ขอโทษด้วยค่ะ .... toyou.gif

#32 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 10 February 2009 - 04:51 PM

ลืมไปเลย....ขอบคุณของขวัญจากเวปมาสเตอร์ด้วยนะครับ ถูกใจจริงๆๆ....

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#33 patchara

patchara

Premium Member

Posted 10 February 2009 - 05:26 PM

งานนี้ ถูกใจใช่เลยคะ toyou.gif
เสียดายมาเร่งตอนท้าย
คำถามที่เตรียมมาเลยต้องไปถามพี่หมู แทน

คราวหน้า ขอเพิ่มจำนวนคนเข้าร่วมงานและเวลาด้วยนะค๊า
(แฮะๆ แต่ให้เพิ่มเงินได้นิดหน่อยเท่านั้นค่า) wink.gif

จากที่มาอ่าน(บ้าง) เวลาพบเจอปีญหา
พอได้เจอคนมีน้ำใจหลายๆ ท่านแล้ว
คงต้องแวะมาบ่อยๆ ซะแล้ว

ขอบคุณทีมงาน ISOTHAI ทุกท่านนะคะ
ที่ทำให้มีวันที่ดี (ที่หายากส์) อีกวันนึง

#34 นุกูล

นุกูล

Posted 10 February 2009 - 10:34 PM

QUOTE(Waree @ Feb 10 2009, 02:26 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณทีมงาน ISOTHAI.COM สำหรับงานนี้ค่ะ...
อย่างที่ท่านเวปมาสเตอร์ว่า...ในโลกของไซเบอร์....แต่มาเจอความจริง ตัวเป็นๆ กันแล้ว..ไม่ผิดหวังเลย laugh.gif
เวลาน้อยไปนิดค่ะท่านเวปฯ .....ยังรู้จักไม่ทั่วเลย..
ขอยกคำคมของท่านว วชิรเมธี มาฝากค่ะ
แก้วที่คว่ำอยู่กลางสายฝน
ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มไปด้วยน้ำ
คนที่ไม่ยอมเปิดใจเรียนรู้
ต่อให้คลุกคลีอยู่กับนักปราชญ์ทั้งคืนทั้งวัน
ก็ยังโง่เท่าเดิม
คงนี้ยังไม่ค่อยคุ้นเคยเท่าไร...งานหน้าจะถามให้จนมุมกันไปข้างหนึ่งเลย...ฮิๆๆๆๆ tongue.gif

คำคมที่นำมาฝาก ขอยืนยันว่าคมจริงๆครับ ชอบมาก
จะขออนุญาตนำไปใช้ด้วยคนน่ะครับ

แล้วไว้เจอกันใหม่อีกครั้ง ในงานครั้งที่ 3 น่ะครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#35 non

non

Posted 12 February 2009 - 12:23 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 10 2009, 04:51 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลืมไปเลย....ขอบคุณของขวัญจากเวปมาสเตอร์ด้วยนะครับ ถูกใจจริงๆๆ....

ผมว่ารูปที่คุณ Top ไปร่วมงาน จะผอมกว่าที่เคยเห็นในโพสต์นะ

#36 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 12 February 2009 - 02:11 PM

QUOTE(non @ Feb 12 2009, 12:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่ารูปที่คุณ Top ไปร่วมงาน จะผอมกว่าที่เคยเห็นในโพสต์นะ

ผมก็ว่างั้นหละ ตัวจริงผอมกว่าเยอะเลย 555

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#37 tik815

tik815

Posted 13 February 2009 - 08:57 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 12 2009, 02:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็ว่างั้นหละ ตัวจริงผอมกว่าเยอะเลย 555

จิงเหรอ????????

#38 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 13 February 2009 - 07:07 PM

QUOTE(tik815 @ Feb 13 2009, 08:57 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จิงเหรอ????????

0จริงดิจะโกหทำไมล่ะ

#39 tik815

tik815

Posted 13 February 2009 - 08:30 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 13 2009, 07:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
0จริงดิจะโกหทำไมล่ะ

อืม....วันนั้นกิน เตี๋ยวไก่โค-ตะ-ระ อร่อยไปตั้ง 2 ชามพิเศษเลยนะ
มานจาผอมเร๊อ.....

#40 Khongkwan

Khongkwan

Posted 14 February 2009 - 10:08 AM

ดีใจที่ได้เจอเพื่อนร่วมวงการนี้มากๆค่ะ หามานานเลย ในที่สุดก็ได้เจอเพื่อนๆ
ขอบคุณ webmaster ที่ทำให้เกิดงานดีๆครั้งนี้จริงๆ
คราวหน้ามีอีกไม่พลาดแน่ค่ะ

แล้วก็จะบอกว่า เรื่องโลกกลมเป็นอะไรที่ตัวเองเจอหลายครั้งแล้ว ไม่น่าเชื่อจริงๆใช่ไม๊ค่ะ
พี่ "จอมโจรจอมใจ" กับคุณเปิ้ล อิอิ

คราวหน้าหวังว่าคงได้เจอกันอีกค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users