Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

แจกหนังสือ FMEA, MSA, PPAP, APQP (AIAG Reference Manual)

• This topic is locked This topic is locked
284 replies to this topic

#21 bass2

bass2

Posted 30 July 2011 - 11:02 AM

ขอด้วยคนค่ะ bass_ja_@hotmail.co.th ขอบคุณค่ะ

#22 Gentle

Gentle

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 30 July 2011 - 12:10 PM

QUOTE(bass2 @ Jul 30 2011, 11:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอด้วยคนค่ะ bass_ja_@hotmail.co.th ขอบคุณค่ะ

คุณ bass2 จะเอาเล่มไหนคร๊าบบบ ตอนนี้เหลือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA
ช่วยบอกด้วยนะครับ

#23 Gentle

Gentle

Posted 30 July 2011 - 12:10 PM

QUOTE(march @ Jul 26 2011, 08:13 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอด้วยคนนะ
surarat_m@hotmail.com

จะเอาเล่มไหนคร๊าบบบ ตอนนี้เหลือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

#24 Gentle

Gentle

Posted 30 July 2011 - 12:11 PM

QUOTE(schatjaeoen @ Jul 26 2011, 09:47 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอด้วยครับ schatjaroen318@hotmail.com ขอบคุณครับ

คุณ schatjaeoen จะเอาเล่มไหนคร๊าบบบ ตอนนี้เหลือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

#25 Gentle

Gentle

Posted 30 July 2011 - 12:12 PM

QUOTE(น้องมีตังค์ @ Jul 26 2011, 11:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนขอด้วยคนค่ะ QA/Newmodel team ค่ะ

e-mail = mewmewqad@hotmail.com or pe@kawabe.co.th

คุณน้องมีตังค์ จะเอาเล่มไหนคร๊าบบบ ตอนนี้เหลือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

#26 Gentle

Gentle

Posted 30 July 2011 - 12:12 PM

QUOTE(sirisak @ Jul 27 2011, 07:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอด้วยคนครับ s_sak@truemail.co.th ขอบคุณครับ

คุณ sirisak จะเอาเล่มไหนคร๊าบบบ ตอนนี้เหลือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

#27 Gentle

Gentle

Posted 30 July 2011 - 12:13 PM

QUOTE(peeti @ Jul 27 2011, 03:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอด้วยคนครับ santi_qa@ypcthailand.com

K. peeti จะเอาเล่มไหนคร๊าบบบ ตอนนี้เหลือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

#28 Gentle

Gentle

Posted 30 July 2011 - 12:14 PM

QUOTE(flatkung @ Jul 28 2011, 08:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอเราด้วยคนสิครับ prarinya_sukkaset@hotmail.com

K. flatkung จะเอาเล่มไหนคร๊าบบบ ตอนนี้เหลือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

#29 Gentle

Gentle

Posted 30 July 2011 - 12:15 PM

QUOTE(Gentle @ Jul 28 2011, 03:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ประกาศอีกครั้งนะครับ สำหรับคนที่ขอมาแล้วไม่ได้บอกว่าจะเอาเล่มไหน ผมไม่สามารถส่งให้ได้ถูกจึงขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่บอกข้อมูลครบถ้วนนะครับ
ขอสรุปยอดคนที่ขอสำเร็จแล้วดังนี้

1- APQP - yingjeje@yahoo.co.th
2- FMEA - linlyka_bangkok@hotmail.com
ตอนนี้ยังเหลืออยู่ 4 เล่มคือ APQP, FMEA, PPAP, MSA

สำหรับท่านอื่นๆ ที่ขอมาด้านบนแล้วไม่ได้บอกว่าจะเอาเล่มไหน รบกวนบอกมาใหม่ว่าต้องการเล่มไหนที่ยังเหลืออยู่นะครับ หรือถ้ามีคนอื่นที่บอกข้อมูลครบถ้วนก้อขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่บอกข้อมูลครบถ้วนนะครับ
ขอบคุณครับ

ขออับเดตนะครับ สำหรับคนที่ขอมาแล้วไม่ได้บอกว่าจะเอาเล่มไหน ผมไม่สามารถส่งให้ได้ถูกจึงขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่บอกข้อมูลครบถ้วนนะครับ
ขอสรุปยอดคนที่ขอไปแล้วดังนี้

1- FMEA - linlyka_bangkok@hotmail.com ==> คุณ o-ple (วิลาวัลย์) ผมได้รับซองเปล่าแล้วกำลังจัดส่งไปให้ครับ
2- APQP - yingjeje@yahoo.co.th ==> ส่งอีเมล์แจ้งวิธีการรับหนังสือแล้ว เช็คเมล์ดูนะครับ
3- AQPQ เล่มที่ 2 - tianinee@gmail.com ==> ส่งอีเมล์แจ้งวิธีการรับหนังสือแล้ว เช็คเมล์ดูนะครับ

ตอนนี้ยังเหลืออยู่ 3 เล่มคือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

สำหรับท่านอื่นๆ ที่ขอมาด้านบนแล้วไม่ได้บอกว่าจะเอาเล่มไหน รบกวนบอกมาใหม่ว่าต้องการเล่มไหนที่ยังเหลืออยู่นะครับ หรือถ้ามีคนอื่นที่บอกข้อมูลครบถ้วนก้อขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่บอกข้อมูลครบถ้วนนะครับ
ขอบคุณครับ

#30 Dif

Dif

Posted 01 August 2011 - 10:26 AM

ขอด้วยคนครับผม
เอาเล่ม PPAP ครับ
emyuden@hotmail.com

ขอบคุณมากครับ

#31 caty

caty

Premium Member

• Power Members

Posted 01 August 2011 - 10:45 AM

ขอด้วยครับ
sarotsang@gmail.com
ขอบคุณครับ

#32 o-ple

o-ple

Posted 01 August 2011 - 11:22 AM

QUOTE(Gentle @ Jul 30 2011, 12:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขออับเดตนะครับ สำหรับคนที่ขอมาแล้วไม่ได้บอกว่าจะเอาเล่มไหน ผมไม่สามารถส่งให้ได้ถูกจึงขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่บอกข้อมูลครบถ้วนนะครับ
ขอสรุปยอดคนที่ขอไปแล้วดังนี้

1- FMEA - linlyka_bangkok@hotmail.com ==> คุณ o-ple (วิลาวัลย์) ผมได้รับซองเปล่าแล้วกำลังจัดส่งไปให้ครับ
2- APQP - yingjeje@yahoo.co.th ==> ส่งอีเมล์แจ้งวิธีการรับหนังสือแล้ว เช็คเมล์ดูนะครับ
3- AQPQ เล่มที่ 2 - tianinee@gmail.com ==> ส่งอีเมล์แจ้งวิธีการรับหนังสือแล้ว เช็คเมล์ดูนะครับ

ตอนนี้ยังเหลืออยู่ 3 เล่มคือ FMEAเล่มที่2, PPAP, MSA

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากค่ะ ...

#33 moojun

moojun

Super Member

Posted 01 August 2011 - 12:19 PM

ขอด้วยคับ jun_1793@hotmail.com

#34 weerakh

weerakh

Posted 01 August 2011 - 01:32 PM

QUOTE(Gentle @ Jul 26 2011, 02:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
มี 4 เล่ม ยกเว้น SPC นะครับ
แต่ว่ายังไม่ได้เข้าเล่มนะครับ ถ่ายมา 2 หน้าหลัง เอาไปเข้าเล่มเองนะครับ
ลงชื่อจองกันก่อนนะครับ
คนละเล่มนะครับ แบ่งๆ กันไป

ขอด้วยคับ รบกวนช่วยส่งมาที่ Email นี้นะคับ weerakh367@gmail.com

ขอบคุณคับ

#35 เด็กยุดยา

เด็กยุดยา

Premium Member

Posted 01 August 2011 - 03:52 PM

ขอด้วยครับ

ขอบคุณครับ

fromyudya@hotmail.com

#36 War

War

Posted 02 August 2011 - 07:13 AM

ขอด้วยคนครับ

#37 toneto

toneto

Super Member

Posted 02 August 2011 - 11:11 AM

ขอ MSA ครับ

athiptone@hotmail.com

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

#38 Gentle

Gentle

Posted 03 August 2011 - 02:56 AM

ขออับเดตจำนวนหนังสือที่เหลือนะครับ สำหรับคนที่ขอมาแล้วไม่ได้บอกว่าจะเอาเล่มไหน ผมไม่สามารถส่งให้ได้ถูกจึงขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่บอกข้อมูลครบถ้วนนะครับ
ขอสรุปยอดคนที่ขอมาแล้วบอกข้อมูลครบถ้วนแล้วดังนี้

1- FMEA - linlyka_bangkok@hotmail.com ==> คุณ o-ple (วิลาวัลย์) ผมส่งให้ไปแล้วเมื่อวันที่ 2-Aug-11 คงได้รับในไม่ช้า
2- APQP - yingjeje@yahoo.co.th ==> ส่งอีเมล์แจ้งวิธีการรับหนังสือแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการตอบเมล์กลับนะครับ กรุณาตอบกลับด้วย
3- AQPQ เล่มที่ 2 - tianinee@gmail.com ==> ได้รับเมล์ตอบกลับแล้ว กำลังรอรับซองเปล่าอยู่ครับ
4- PPAP - emyuden@hotmail.com ==> ส่งอีเมล์แจ้งวิธีการรับหนังสือแล้ว เช็คเมล์ดูนะครับ
5- MSA - athiptone@hotmail.com ==> ส่งอีเมล์แจ้งวิธีการรับหนังสือแล้ว เช็คเมล์ดูนะครับ

ตอนนี้ยังเหลืออยู่ 1เล่มคือ FMEAเล่มที่2

ขอบคุณครับ

#39 enzothai

enzothai

Posted 03 August 2011 - 09:46 AM

QUOTE(Gentle @ Jul 26 2011, 02:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
มี 4 เล่ม ยกเว้น SPC นะครับ
แต่ว่ายังไม่ได้เข้าเล่มนะครับ ถ่ายมา 2 หน้าหลัง เอาไปเข้าเล่มเองนะครับ
ลงชื่อจองกันก่อนนะครับ
คนละเล่มนะครับ แบ่งๆ กันไป

ขอด้วยคนคับ siwapricha@hotmail.com
เอา 4 เล่มเลยคับ ขอบคุณมากคับ

#40 Gentle

Gentle

Posted 04 August 2011 - 06:57 AM

QUOTE(enzothai @ Aug 3 2011, 09:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอด้วยคนคับ siwapricha@hotmail.com
เอา 4 เล่มเลยคับ ขอบคุณมากคับ

เหลือเล่มเดียวคือ FMEA นะครับ ถ้าต้องการช่วยยืนยันมาด้วยครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users