Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การประเมิน Auditor

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 Kanoknuy

Kanoknuy

Supreme Member

• Power Members

Posted 14 January 2009 - 09:13 AM

สวัสดีค่ะ

มีเรื่องสอบถามอีกแล้วค่ะ เนื่องจาก QMR ของนุยเป็นคนญี่ปุ่น เค้าอ่านภาษาไืทยไม่ออกนะค่ะ
เวลาที่มีการ Audit ก็ไม่ได้เข้าเป็นส่วนหนึ่งของทีม (ประมาณตรายางนะค่ะ)
ถ้านุยจะให้เจ้าของพื้นที่ (Sup. up) ทำการประเมิน Auditor ได้ไหมค่ะ ประเมิน Lead,Auditor 1, Auitor 2
ประมาณนี้จะได้ไหม เนื่องจากที่ผ่านมาเราไม่เคยประเมิน Auditor เลยค่ะ
เผื่ออนาตบริษัทมีงบ จะขอจัดฝึกอบรมเพิ่มทักษะให้ Auditor

ขอบคุณมาค่ะ

#2 berseak1

berseak1

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 14 January 2009 - 09:20 AM

เพื่อนๆ ผมที่ทำโรงงาน ญี่ปุ่น ส่วนใหญ่ให้ล่ามประกบครับ

ส่วนเรื่อง การประเมิน ทำแบบที่ตั้งกระทู้มา ก็ไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users