Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ชาว ISOTHAI ร่วมบริจาคเงินและสิ่งของช่วยเหลือภาคใต้กันดีกว่ามั้ย

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 iso_woman

iso_woman

Supreme Member

• Power Members

Posted 01 April 2011 - 07:56 AM

อยากทำอะไรเพื่อภาคใต้บ้างจัง พวกเราชาว ISOTHAI มาร่วมมือร่วมใจบริจาคเงินและสิ่งของช่วยเหลือผู้ประสบภัยภาคใต้กันดีกว่ามั้ย สำหรับเสื้อผ้าทางครอบครัวข่าวสาร (ร่วมกับรายการเรื่องเล่าเช้านี้) ได้ไปซื้อที่โบ้เบ้ให้แล้วส่งไปประมาณหมื่นชุดแล้ว สิ่งที่ขาดก็ คือตอนนี้ทางภาคใต้ต้องการ ไฟฉาย ถ่านไฟฉาย วิทยุอะไรก็ได้พอที่จะฟังข่าวสารได้บ้าง ชุดชั้นใน ผ้าอนามัย ของใช้ที่จำเป็นน่ะคะ

พวกเราชาว ISOTHAI มาร่วมกันทำประโยชน์เพื่อสังคมกันมั้ยคะ

#2 pruksachart

pruksachart

Supreme Member

Posted 01 April 2011 - 08:14 AM

เห็นด้วยค่ะ
จะได้รวบรวมข้าวของเครื่องใช้ เสื้อผ้า ของใช้ที่จำเป็น ด่วนค่ะ เพื่อชาวใต้ พี่น้องเรา ที่ประสบภัย

เผื่อแผ่น้ำใจ สู่ชาวใต้ กันเถอะค่ะ

มน

#3 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Premium Member

Posted 03 August 2011 - 05:56 PM

ดีค่ะ แล้ว ใครเป็น center รับของ และรวบรวมดีค่ะ

#4 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 03 August 2011 - 08:17 PM

QUOTE(น้องมีตังค์ @ Aug 3 2011, 05:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดีค่ะ แล้ว ใครเป็น center รับของ และรวบรวมดีค่ะ

เอ่อ..คือว่า กระทู้นี้มันผ่านมาหลายเดือนแล้วนะครับ ท่วมรอบใหม่แล้ว

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users