Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เครื่อง GC

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 aunchidtha_nat

aunchidtha_nat

Posted 20 January 2011 - 08:28 PM

อยากรบกวนเรื่องการใช้เครื่องมือ GC แนะนำการอินทิเกรต ของพีคที่ได้ ต้องการความช่วยเหลืออย่างมากค่ะ เพราะตอนนี้โรงงานกำลัง Set ใหม่ ยังทำ standard ไม่ได้เลย ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

#2 ISO Consultant

ISO Consultant

Premium Member

• Power Members

Posted 21 January 2011 - 09:16 AM

QUOTE(aunchidtha_nat @ Jan 20 2011, 08:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากรบกวนเรื่องการใช้เครื่องมือ GC แนะนำการอินทิเกรต ของพีคที่ได้ ต้องการความช่วยเหลืออย่างมากค่ะ เพราะตอนนี้โรงงานกำลัง Set ใหม่ ยังทำ standard ไม่ได้เลย ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ไม่ทราบว่าเป็น Application ไหน ต้องการวิเคราะห์หาอะไรในตัวอย่างประเภทไหนครับ
ส่งรายละเอียดมาทาง mail ก็ได้นะครับ เผื่อจะช่วยได้ไม่ยากครับ ถ้ามีข้อมูลพอ
e-mail s_kozervanich@yahoo.com

#3 aunchidtha_nat

aunchidtha_nat

Posted 21 January 2011 - 08:56 PM

QUOTE(ISO Consultant @ Jan 21 2011, 09:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ทราบว่าเป็น Application ไหน ต้องการวิเคราะห์หาอะไรในตัวอย่างประเภทไหนครับ
ส่งรายละเอียดมาทาง mail ก็ได้นะครับ เผื่อจะช่วยได้ไม่ยากครับ ถ้ามีข้อมูลพอ
e-mail s_kozervanich@yahoo.com

ส่งข้อมูลทาง e-mail ให้แล้วนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users