Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เปิดรับสมัคร ISOTHAI.COM Meet&Greet#5 ครับ

• Please log in to reply
268 replies to this topic

#21 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 12 January 2011 - 02:32 AM

โอ้ย..ทำไมต้องวันที่ 12 ด้วยครับบบบบบบบ

จะได้ไปไหมเนีย แงๆๆๆๆๆ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#22 iso_woman

iso_woman

Supreme Member

• Power Members

Posted 12 January 2011 - 08:15 AM

วันที่ 12 วันเสาร์นะท็อป ทำไมติดงานหรอ ไปไม่ได้หรอ แหม!! อย่างท็อปน่ะมีหรือจะพลาดงานนี้....อิอิ

#23 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 12 January 2011 - 08:22 AM

QUOTE(iso_woman @ Jan 12 2011, 08:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันที่ 12 วันเสาร์นะท็อป ทำไมติดงานหรอ ไปไม่ได้หรอ แหม!! อย่างท็อปน่ะมีหรือจะพลาดงานนี้....อิอิ

]

แต่ยังไง จะเครียร์ตัวเองให้ได้นะ อิอิ อยากไปอ่ะ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#24 dcc _dk

dcc _dk

Super Member

Posted 12 January 2011 - 09:02 AM

แน่ใจหรอว่าจะได้ไป ให้พ้นตรุษจีนนี้ก่อนเถอะ..555

#25 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 12 January 2011 - 09:02 AM

ถ้าท๊อปไม่ม่า ก็ไม่ใช่ Meet & Greet ISOTHAI.COM ซิครับ

กดดันๆๆๆ sexygirl.png

#26 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 12 January 2011 - 09:08 AM

เอ๊าๆๆๆ เรียบร้อย งานนี้ .....

#27 Nong-Ae Khaa

Nong-Ae Khaa

Super Member

Posted 12 January 2011 - 10:37 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Jan 12 2011, 09:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ๊าๆๆๆ เรียบร้อย งานนี้ .....

พี่ท๊อปจ๋าลืมไปปะว่าวันที่12 ตัวเองไม่ว่าง

#28 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 12 January 2011 - 10:40 AM

ลงชื่อครับ คงได้ลุ้นกันเหงื่อตกอีกรอบ

1. ISO_MAN
2. เอ
3. CHART-K

#29 iso_man

iso_man

Posted 12 January 2011 - 10:45 AM

แค่ไหนแค่นั้นครับ แต่ผมเชื่อนะสุดท้ายพวกเราจะผ่านเรื่องแบบนี้ไปได้ทุกครั้งนะครับ ทำเพื่อสังคมและโลกบ้างดีนะ สนับสนุนทุกกิจกรรมของ ISOTHAI ครับ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#30 kapomnoy

kapomnoy

Premium Member

Posted 12 January 2011 - 01:29 PM

อยากไป แต่ไม่มีคนรู้จัก เดินทางไม่สะดวก แถม ๆ ติดทำงานอีก เฮ้ย..

#31 ม้าบิน

ม้าบิน

Posted 12 January 2011 - 02:38 PM

เย็น ๆๆ ไว้ครับ Meet & Greet ครั้งนี้ใครจะยอมให้หลุดมือไปง่าย ๆ ระคับ anigif5.gif wave.gif wave.gif

#32 PomPam

PomPam

Posted 12 January 2011 - 02:55 PM

น่าสนใจครับ คาดว่าจะไป สัปดาห์หน้าจะมา Confirm อีกครั้ง

#33 เจนนี่..^_^!!

เจนนี่..^_^!!

Posted 12 January 2011 - 03:26 PM

น่าไปจังคะ.. น่าสนุกดี เสียดายอิตรงกะวันทำงานด้วย..(>_<)!!...

#34 DooK

DooK

Posted 12 January 2011 - 03:31 PM

ลงชื่อครับ คงได้ลุ้นกันเหงื่อตกอีกรอบ

1. ISO_MAN
2. เอ
3. CHART-K
4. DooK
5. or_ae
ลายเซ็น

#35 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Posted 12 January 2011 - 03:48 PM

4241.gif 4239.gif ..พวกเดียวกับ คุณ ท๊อปเลยอ่ะ เสาร์ที่ 12 กพ. ทำงานอ่ะ เป็นเสาร์เดียวที่ทำงานทั้งเดือนเลย
แง้ ๆ เปลี่ยนวันได้ไหม สมาชิกภาพ...คนท้องอยากไปมั้งอ่ะ...... 0429.gif waaaht.png

#36 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 12 January 2011 - 03:50 PM

1.จะบอกว่าไม่รู้จักใครไม่ใช่ปัญหา เพราะว่าเราคือเพื่อนที่ทำงานสายงานเดียวกัน คุยกันได้ทั้งในบอร์ด และที่ PM
2.ไม่ตรงวันหยุด เอใช้ประจำคือพักร้อน หรือป่วยการเมือง
3.เดินทางไม่สะดวก ต้องหาทิศทางจนเจอจนได้หากใจต้องการจะไป
4.ไม่รู้จะว่างหรือเปล่า เรารู้ก่อนล่วงหน้าอย่างนี้แล้วก็ควรวางแผนกับตัวเองได้(ยกเว้นฉุกเฉินจริงๆ)เพราะว่
าเราเด็กทำระบบ
5.สำหรับข้อสุดท้าย>>>เงินไม่มี อันนี้ไม่สามารถแนะนำและให้ยืมได้

กิจกรรมสำหรับเพื่อนสมาชิกมีไม่บ่อยมาก อยากให้เพื่อนๆทุกคนมาพบกันเพื่อแลกเปลี่ยนประสพการณ์กันและเอื้ออาทรกันในวันข้างหน
้านะคะ
family1.gif family1.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#37 mutchy

mutchy

Posted 12 January 2011 - 03:53 PM

ใครตามหาป้าติ๊กแกเจอมั่งคะ ถ้าป้าแกไป ได้เกาะแกไปด้วยคน ฮือ

บีบี แกก็นิ่ง เศร้า

#38 DooK

DooK

Posted 12 January 2011 - 03:54 PM

QUOTE((( เอ )) @ Jan 12 2011, 03:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
1.จะบอกว่าไม่รู้จักใครไม่ใช่ปัญหา เพราะว่าเราคือเพื่อนที่ทำงานสายงานเดียวกัน คุยกันได้ทั้งในบอร์ด และที่ PM
2.ไม่ตรงวันหยุด เอใช้ประจำคือพักร้อน หรือป่วยการเมือง
3.เดินทางไม่สะดวก ต้องหาทิศทางจนเจอจนได้หากใจต้องการจะไป
4.ไม่รู้จะว่างหรือเปล่า เรารู้ก่อนล่วงหน้าอย่างนี้แล้วก็ควรวางแผนกับตัวเองได้(ยกเว้นฉุกเฉินจริงๆ)เพราะว่
าเราเด็กทำระบบ
5.สำหรับข้อสุดท้าย>>>เงินไม่มี อันนี้ไม่สามารถแนะนำและให้ยืมได้

กิจกรรมสำหรับเพื่อนสมาชิกมีไม่บ่อยมาก อยากให้เพื่อนๆทุกคนมาพบกันเพื่อแลกเปลี่ยนประสพการณ์กันและเอื้ออาทรกันในวันข้างหน
้านะคะ
family1.gif family1.gif

โห มีกด like ให้มั้ยเนี่ย สุดยอดอ่ะ
ลายเซ็น

#39 iso_man

iso_man

Posted 12 January 2011 - 04:13 PM

จุ๊ๆๆอย่าเอ็ดไป ผมก็ลาพักร้อนไปนะครับ ใจรักซะอย่าง 5555555 ใครไปไม่ถูกเดี๋ยวนัดกับเพื่อนๆ พาไปได้ครับ ผมผ่านบางใหญ่ วงแหวนตะวันตกออกพระรามสอง ท่านใดจะไปก็นัดกลางทางเจอกันได้ครับ ไม่น่ามีปัญหา ทุกอย่างอยู่ที่ใจครับ น้องเอพูดได้ใจจิงๆๆ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#40 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 12 January 2011 - 04:24 PM

QUOTE(mutchy @ Jan 12 2011, 03:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครตามหาป้าติ๊กแกเจอมั่งคะ ถ้าป้าแกไป ได้เกาะแกไปด้วยคน ฮือ

บีบี แกก็นิ่ง เศร้า

ชิ.....ตัวไม่ได้ติดกันซะหน่อย หุหุ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users