Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

โปรแกรม document Control 1.3

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 ao53

ao53

Premium Member

• Power Members

Posted 12 October 2010 - 11:36 AM

ขอความช่วยเหลือการใช้ โปรแกรม document Control ที่เพื่อน ๆ มาแบ่งปันให้น่ะค่ะตอนนี้กำลังทดลองใช้อยู่ และในส่วนของ ดำเนินการด้านเอกสาร
การกำหนดเลขที่เอกสารมันทำไม่ได้น่ะค่ะ เวลาลิงค์กับข้อมูลรับคืนมันก็เลยทำไม่ได้ (ในกรณีที่แก้ไขเอกสาร) ไม่ทราบว่าใครลองใช้บ้างแล้ว อยากขอคำแนะนำ
หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

#2 Mr.Ahero

Mr.Ahero

Posted 12 October 2010 - 11:50 AM

QUOTE(ao53 @ Oct 12 2010, 11:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอความช่วยเหลือการใช้ โปรแกรม document Control ที่เพื่อน ๆ มาแบ่งปันให้น่ะค่ะตอนนี้กำลังทดลองใช้อยู่ และในส่วนของ ดำเนินการด้านเอกสาร
การกำหนดเลขที่เอกสารมันทำไม่ได้น่ะค่ะ เวลาลิงค์กับข้อมูลรับคืนมันก็เลยทำไม่ได้ (ในกรณีที่แก้ไขเอกสาร) ไม่ทราบว่าใครลองใช้บ้างแล้ว อยากขอคำแนะนำ
หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

เคย ใช้ เช่นกัน ครับ เคยลองป้อน ชื่อ เอกสาร ยาวๆ อย่าง ชื่อ กฎหมาย พอ ป้อน ข้อมูล มากๆ เปิดไม่ได้ เลยครับ
โปรแกรม อาจ อยู่ในช่วงการพัฒนา จึง ยัง คง มี BUG (ข้อผิพลาดอยู่) ของฟรี นะน้าน อย่า คิดมากครับ ถ้าจะใช้ สำรองข้อมูล ไว้ ก่อน ก็ดี นะ

A_HERO

#3 ao53

ao53

Posted 12 October 2010 - 01:04 PM

จ๊ะ smiley-signs007.gif

#4 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 13 October 2010 - 08:50 AM

QUOTE(Mr.Ahero @ Oct 12 2010, 11:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เคย ใช้ เช่นกัน ครับ เคยลองป้อน ชื่อ เอกสาร ยาวๆ อย่าง ชื่อ กฎหมาย พอ ป้อน ข้อมูล มากๆ เปิดไม่ได้ เลยครับ
โปรแกรม อาจ อยู่ในช่วงการพัฒนา จึง ยัง คง มี BUG (ข้อผิพลาดอยู่) ของฟรี นะน้าน อย่า คิดมากครับ ถ้าจะใช้ สำรองข้อมูล ไว้ ก่อน ก็ดี นะ

A_HERO

หาคนเก่งๆลองเขียนต่อก็ได้ครับ เพราะ เป็น open source จ้า

Toppy

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users