Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอ quality procedure งานคลังสินค้าหรือเทียบเคียงได้ไหมครับ

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 Eaksak

Eaksak

Posted 03 October 2010 - 08:47 PM

พอดีจะทำ procedure และ WIS ของงานคลังสินค้านะครับ
ไม่รู้จะเริ่มอย่างไรดี เลยอยากจะได้ตัวอย่างไปลองดูสักหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

#2 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 04 October 2010 - 08:58 AM

QUOTE(Eaksak @ Oct 3 2010, 08:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พอดีจะทำ procedure และ WIS ของงานคลังสินค้านะครับ
ไม่รู้จะเริ่มอย่างไรดี เลยอยากจะได้ตัวอย่างไปลองดูสักหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมว่าได้ โฟตไว้นะครับ Procedure Store ลองค้นๆๆ ดูนะครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#3 Eaksak

Eaksak

Posted 04 October 2010 - 10:03 AM

QUOTE(QMR_rtwl @ Oct 4 2010, 08:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่าได้ โฟตไว้นะครับ Procedure Store ลองค้นๆๆ ดูนะครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ

ขอลองไปค้นดูก่อนนะครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users