Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การควบคุม book

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 eve_narak

eve_narak

Premium Member

• Power Members

Posted 21 September 2010 - 01:24 PM

เพื่อนๆ สมาชิกคะ วันนี้มีเรื่องมาขอคำแนะนำอีกแล้วค่ะ การควบคุม Book (book หมายถึง สมุดที่ใช้จดรายละเอียดคุมบันทึกอีกทีน่ะคะ) พอดีว่าที่บริษัทมี book แบบนี้ค่อนข้างเยอะ
ก้อเลยได้ CAR มาว่ามีไม่การระบุขั้นตอนการควบคุม book นี้ใน Procedure ค่ะ ปกติก้อม่ายได้คุมอาราย แผนกใครแผนกมัน ก้อเลยสงสัยว่าเค้าเขียนกันยังงัยคะ การควบคุม book เนี่ย ขอบคุณนะคะ

#2 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

Posted 21 September 2010 - 04:18 PM

QUOTE(eve_narak @ Sep 21 2010, 01:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เพื่อนๆ สมาชิกคะ วันนี้มีเรื่องมาขอคำแนะนำอีกแล้วค่ะ การควบคุม Book (book หมายถึง สมุดที่ใช้จดรายละเอียดคุมบันทึกอีกทีน่ะคะ) พอดีว่าที่บริษัทมี book แบบนี้ค่อนข้างเยอะ
ก้อเลยได้ CAR มาว่ามีไม่การระบุขั้นตอนการควบคุม book นี้ใน Procedure ค่ะ ปกติก้อม่ายได้คุมอาราย แผนกใครแผนกมัน ก้อเลยสงสัยว่าเค้าเขียนกันยังงัยคะ การควบคุม book เนี่ย ขอบคุณนะคะ

555ช่วงนี้คุณอีฟงานเข้าหลายเรื่องเลยเนอะ stretcher.gif
ไอ้เรื่องที่ให้ผมดูให้เดี๋ยวเย็นนี้จะจัดการให้นะครับ blush.gif

#3 eve_narak

eve_narak

Premium Member

Posted 21 September 2010 - 05:29 PM

QUOTE(ต๊อกQA @ Sep 21 2010, 04:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
555ช่วงนี้คุณอีฟงานเข้าหลายเรื่องเลยเนอะ stretcher.gif
ไอ้เรื่องที่ให้ผมดูให้เดี๋ยวเย็นนี้จะจัดการให้นะครับ blush.gif

ขอบคุณนะคะ

#4 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 21 September 2010 - 07:01 PM

QUOTE(eve_narak @ Sep 21 2010, 01:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>

อยากช่วยน่ะครับ แต่นึกภาพไม่ออกจริงๆ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users