Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอความช่วยเหลือ เรื่อง สุขลักษณะส่วนบุคคล

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 soulmate

soulmate

Posted 20 September 2010 - 09:59 AM

เพิ่งได้เริ่มจับงานระบบ ISO 22000 ค่ะ

มีเรื่องขอความช่วยเหลือ เป็นบริษัทที่เกี่ยวข้องกับธุรกิจอาหารค่ะ
ในเรื่องการตรวจสุขภาพประจำปี
อยากได้แผนงาน แนวทาง
ว่าควรทำอะไร ยังไงบ้าง
ขอคำชี้แนะด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

#2 so_cool

so_cool

Premium Member

• Power Members

Posted 15 November 2010 - 03:43 PM

QUOTE(soulmate @ Sep 20 2010, 09:59 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เพิ่งได้เริ่มจับงานระบบ ISO 22000 ค่ะ

มีเรื่องขอความช่วยเหลือ เป็นบริษัทที่เกี่ยวข้องกับธุรกิจอาหารค่ะ
ในเรื่องการตรวจสุขภาพประจำปี
อยากได้แผนงาน แนวทาง
ว่าควรทำอะไร ยังไงบ้าง
ขอคำชี้แนะด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ถ้าเป็นโรงงานอาหาร ก็ต้องมีการตรวจสุขภาพพนักงานที่เกี่ยวข้องกับการหยิบจับ/สัมผัสอาหารค่ะ ตามประกาศกระทรวง ฉบับที่ 1 ที่แนบมานี้ค่ะ
โดยส่วนใหญ่จะตรวจปีละครั้งค่ะ แต่บางบริษัทก็มีให้ตรวจอย่างอื่นเพิ่มเติมนะค่ะ แต่ขั้นต่ำก็ตามประกาศฯ ค่ะ

Attached Files

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users