Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

MIL 105E

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 eve_narak

eve_narak

Premium Member

• Power Members

Posted 09 August 2010 - 10:03 AM

รบกวนเพื่อนสมาชิกเกี่ยวกับความรู้ MIL105E อยากทราบว่ามีวิธีดำเนินการแบบฉบับย่อมั้ยคะ พอดีว่าต้องการกำหนดการสุ่มชักตัวอย่างงาน QC การตรวจรับสินค้าที่เป็นผลิตภัณฑ์ ธุรกิจบริษัท เป็นการซื้อมาเพื่อจำหน่ายค่ะ..ขอบคุณนะคะ

#2 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

Posted 09 August 2010 - 10:15 AM

QUOTE(eve_narak @ Aug 9 2010, 10:03 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนเพื่อนสมาชิกเกี่ยวกับความรู้ MIL105E อยากทราบว่ามีวิธีดำเนินการแบบฉบับย่อมั้ยคะ พอดีว่าต้องการกำหนดการสุ่มชักตัวอย่างงาน QC การตรวจรับสินค้าที่เป็นผลิตภัณฑ์ ธุรกิจบริษัท เป็นการซื้อมาเพื่อจำหน่ายค่ะ..ขอบคุณนะคะ

คุณอีฟรีบมากมั๊ย....เดี๋ยวผมส่งให้ทางเมล์ล่ะกัน...แล้วไม่เข้าใจตรงไหนก็โทรมาถามน
ะคร้าบบบบ

#3 eve_narak

eve_narak

Premium Member

Posted 09 August 2010 - 10:18 AM

QUOTE(ต๊อกQA @ Aug 9 2010, 10:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณอีฟรีบมากมั๊ย....เดี๋ยวผมส่งให้ทางเมล์ล่ะกัน...แล้วไม่เข้าใจตรงไหนก็โทรมาถามน
ะคร้าบบบบ

ขอตอนนี้เลยได้ป่ะ เอาแบบฉบับย่อเข้าใจง่ายอ่ะ..ขอบคุรนะคะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users