Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอ checklist ข้อกำหนดการออกแบบ 7.3 ค่ะ

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 mama

mama

Posted 12 July 2010 - 09:37 AM

รบกวนขอผู้รู้ คืออยากได้ ขอ checklist ข้อกำหนดการออกแบบ 7.3 ค่ะ
รบกวนด้วยค่ะ smiley-angry017.gif smiley-signs028.gif

#2 Mr.Ahero

Mr.Ahero

Premium Member

• Power Members

Posted 12 July 2010 - 11:45 AM

QUOTE(mama @ Jul 12 2010, 09:37 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนขอผู้รู้ คืออยากได้ ขอ checklist ข้อกำหนดการออกแบบ 7.3 ค่ะ
รบกวนด้วยค่ะ smiley-angry017.gif smiley-signs028.gif

lส่ง e-mail มาที่ boonchanasak.k@trtc.co.th นะครับ
แต่ ขอ ถาม เพิ่ม เติม หน่อย ว่า ธุรกิจ เป็น แบบไหน อกกแบบผลิตภัณฑ์ จริง หรือ งาน บริการ ครับ เนื่องจาก ข้อกำหนด นี้ สามารถ ประยุกต์ใช้ ได้ ทั้ง 2 ประเภท และ จะ วัตถุประสงค์ ในการ Audit จะ แตกต่าง กัน ออกไป ครับ
อีก 1 เรื่อง คำถาม ครับ เป็น 9001 หรือ TS16949 จะได้ อธิบาย ประกอบ ได้ ถูกต้อง

A_HERO

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users