Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ใครพอมีตัวอย่างการทำ QCC. บ้างค่ะ ขอดูเป็นตัวอย่างหน่อยคร้า

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 beez

beez

Premium Member

• Power Members

Posted 03 June 2010 - 08:43 AM

ได้รับงานให้ไปคิดแนวทางการป้องกันเรื่องการลดของเสียในหน่วยงาน
แต่ยังสับสนอยู่ค่ะ ใครพอมีความรู้เรื่องนี้บ้างรบกวนช่วยเหลือหน่อยค่ะ
จะเป็นเอกสารก้อยิ่งดีเลย เพราะจะได้นำไปสื่อสารให้กับคนอื่นได้รู้กันบ้าง
แต่ล่ะคนที่ได้รับงานยังงงๆกันอยู่

ขอบคุณมากน่ะค่ะ

beezein@hotmail.com

#2 Mr.Ahero

Mr.Ahero

Posted 03 June 2010 - 10:36 AM

QUOTE(beez @ Jun 3 2010, 08:43 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้รับงานให้ไปคิดแนวทางการป้องกันเรื่องการลดของเสียในหน่วยงาน
แต่ยังสับสนอยู่ค่ะ ใครพอมีความรู้เรื่องนี้บ้างรบกวนช่วยเหลือหน่อยค่ะ
จะเป็นเอกสารก้อยิ่งดีเลย เพราะจะได้นำไปสื่อสารให้กับคนอื่นได้รู้กันบ้าง
แต่ล่ะคนที่ได้รับงานยังงงๆกันอยู่

ขอบคุณมากน่ะค่ะ

beezein@hotmail.com

จะลองลองให้นะครับ จริงๆ มีเป็น แผ่น CD เลย จะลองส่งให้ เท่าที่ e-mail จะรับได้ ครับ ผมเคยเป็นตัวแทนไป แข่งที่ ชมรมไทย คาชิวาไก เมื่อ 8 ปี ที่แล้วครับ

#3 beez

beez

Posted 04 June 2010 - 01:29 PM

QUOTE(Mr.Ahero @ Jun 3 2010, 10:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จะลองลองให้นะครับ จริงๆ มีเป็น แผ่น CD เลย จะลองส่งให้ เท่าที่ e-mail จะรับได้ ครับ ผมเคยเป็นตัวแทนไป แข่งที่ ชมรมไทย คาชิวาไก เมื่อ 8 ปี ที่แล้วครับ

ขอบคุณมากน่ะค่ะ อย่างแรง

#4 Reyjan

Reyjan

Posted 21 June 2010 - 01:36 PM

จะสายไปมั๊ยค๊ะเนี่ยถ้าจะรบกวนขอศึกษาด้วยค่ะ smallpig.love@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าค๊า

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users