Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอบคุณงาน Meet&Greet #4 ที่ทำให้พวกเราได้พบปะกัน

• This topic is locked This topic is locked
39 replies to this topic

#1 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 23 May 2010 - 09:52 PM

แม้อุปสรรคการเมืองจะมากมายแค่ไหน แต่กลุ่มคนไทยหัวใจ ISO ก้อไม่ท้อถอย
ยังคงมีความสุข สนุกสนาน แม้เวลาจะไม่มากนักบางท่านอาจยังไม่ได้ทักทายกันมากเท่าไร
แต่แคทมั่่นใจว่าทุกท่านคงได้รับอะไรหลาย ๆ อย่างกลับบ้าน โดยเฉพาะประทับใจทีี่่มีให้กัน

ขอบคุณท่านอาจารย์เว็บ และท่านอาจารย์ทุกท่าน รวมไปถึงน้อง ๆ ทีมงานที่น่ารักทุกคน ที่จัดงานดี ๆ เพื่อพวกเราชาว ISO ค่ะ 4228.gif
4230.gif 4230.gif 4230.gif

Attached Images

#2 catdyeye_1234

Posted 23 May 2010 - 09:56 PM

น้อง ๆ ที่น่ารักประจำเว็บ ISOTHAI

#3 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 23 May 2010 - 10:03 PM

ขอบคุณทางเวปทุกท่าน รวมถึงสมาชิกทุกท่านด้วยเช่นกันค่ะ ประทับใจเหมือนเดิมค่ะ

#4 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

Posted 23 May 2010 - 10:10 PM

anigif6.gif anigif6.gif anigif6.gif anigif6.gif anigif6.gif anigif6.gif

ขอบคุณ อ.เวป และทีมงานมากนะคะ (งานสนุกมาก)
ขอบคุณสำหรับรางวัลทั้งจากดวงและความสามารถอันน้อยนิดค่ะ
ขอบคุณความเป็นกันเองของเพื่อนๆทุกคน (ประทับใจมาก)
ขอบคุณสำหรับซาลาเปาจากคุณ เรือน้อย (อร่อยมากๆค่ะ)

smiley-signs003.gif smiley-signs003.gif smiley-signs003.gif smiley-signs003.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#5 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Posted 23 May 2010 - 10:51 PM

ครั้งแรกที่ไป(หลังจากที่จัดมา 3 ครั้ง) ขอบอกว่าประทับใจค่ะ
ขอขอบคุณอาจารย์เวป แลทีมงานทุกท่าน และ
ขอให้จัดต่อไปอีกครั้งที่ 5 ครั้งที่ 6 ครั้งที่ 7 และอีกต่อ ๆ ไปค่ะ
ขอบคุณสำหรับซาลาเปาของคุณเรือน้อย (อร่อยมากมายค่ะ)
(งานนี้ได้ทั้งความรู้ ความสนุก บวกได้เพื่อนอีกมากมายกลับบ้าน)
หากใครพลาดโอกาสในครั้งนี้ ยังมีครั้งหน้า (วันหน้าที่รอคอย)

#6 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 23 May 2010 - 11:29 PM

ฮึ ฮึ ซึ่ง........จะร้องงงงงงงงงงงงงงงงง 4241.gif 4241.gif 4241.gif

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#7 patchara

patchara

Premium Member

• Power Members

Posted 24 May 2010 - 05:43 AM

ขอบคุณทีมงาน ISOTHAI มากคะ โดยเฉพาะท่านวมต. anigif4.gif
ไปมาตั้งแต่ครั้งที่ 2 ทั้งสนุกและประทับใจมากกกกกก

ขอสมัครแบบถาวร เป็นกลุ่มที่ไปแน่นอนทุกครั้ง
ห่วงแต่ว่า ของแจก& ของรางวัลมากมาย
จะทำให้ท่าน วมต. ขาดทุน นะซิคะ

#8 Pui11

Pui11

Supreme Member

Posted 24 May 2010 - 08:08 AM

ขอบคุณทุก ๆ คนคะ....สำหรับสิ่งดี ๆ ที่ได้รับ
ทั้งจากทีมผู้จัดและพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ (555555)
..........(-_*).......

#9 kusaka

kusaka

Posted 24 May 2010 - 08:37 AM

ขอบคุึณมาก ๆ ครับ สนุกได้สาระนิด ๆ แต่ความสัมพันธ์นั้นใหญ่โต
4228.gif 4230.gif

#10 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 24 May 2010 - 08:45 AM

ขอบคุณ ทุกๆท่าน ที่มีส่วนเกี่ยวข้องที่ทำให้งานเมื่อวานเกิดขึ้นและสำเร็จลุล่วงไปด้วยดีนะครับ
toyou.gif wave.gif hug.gif
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#11 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 24 May 2010 - 09:30 AM

ขอขอบคุณทุกท่าน ที่มีส่วนร่วมกับงานครั้งนี้ครับ ผมก็ลุ้นแล้วลุ้นอีก กลัวจะไม่ค่อยมีคนไป แต่ก็ไปกันเยอะทีเดียว

อากาศมันร้อนไปนิด แต่ทุกๆ ท่านก็ช่วยทำให้บรรยากาศมันร่มเย็น

ครั้งหน้า ก็ขอให้ช่วยกันสนับสนุนกันอีกนะครับ smiley-signs001.gif

ผมยังไม่มีเวลาเอารูปมาลง (พี่ตู่ให้มาแล้ว) หากท่านอื่นๆ หรือคุณแคท จะทยอยลงไปล่วงหน้า ก็ได้นะครับ หากสะดวก

#12 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Posted 24 May 2010 - 10:18 AM

ขอบคุณมากสำหรับทุกสี่งทุกอย่างที่งานเมื่อวานรู้สึกอบอุ่นจนร้อนไปหน่อย.... แต่ก็มีความสุขและภูมิใจที่เป็นส่วนหนึ่งของงานนี้

และขอให้มีงานแบบนี้ทุกปีและตลอดไปจ๊ะ

#13 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 May 2010 - 10:37 AM

สั้นๆค่ะ สนุก สนาน มันส์ และ ฮาๆๆๆๆๆๆๆ

ส่วนรูปภาพบรรยากาศในงาน จะทยอยลงให้ชื่นชมนะจ้าวคร๊า

anigif5.gif anigif5.gif

#14 มือใหม่

มือใหม่

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 24 May 2010 - 10:44 AM

ขอบคุณทางทีมงานของ ISO THAI ที่จัดงานนี้ขึ้นมาค่ะ

ขอบคุณ สำหรับ อาหาร ของว่าง และของขวัญที่มากมาย

ครั้งที่ 5 ถ้าไม่ไกลมากก้อคงได้ไปอีกค่ะ

ทุกคนเป็นกันเองมาก ทั้ง ๆที่บางคนไม่เคยเจอหน้ากันมาก่อน

แต่เราคุยกันเหมือนพี่เหมือนน้อง น่ารักทุกคนเลยค่ะ
"

#15 MR_Rainy

MR_Rainy

Posted 24 May 2010 - 10:46 AM

สนุกแบบมีสาระ และมีเพื่อนเพิ่มขึ้นด้วยค่ะ ครั้งต่อไปถ้ามีโอกาสก็จะไปอีกค่ะ

#16 เรือน้อย

เรือน้อย

Posted 24 May 2010 - 11:51 AM

ขอบพระคุณอาจารย์ ทีมงาน และกรรมการหน้าเก่า ที่จัดงานดีๆ แบบนี้ให้กับพวกเราอีกนะคะ

ที่นี่มีคนเก่ง และคนที่มีความรู้เยอะ
เรือน้อยไม่ได้เก่ง และไม่ได้มีความรู้มากพอที่จะนำมาแบ่งปันกับเพื่อนๆ ได้
แต่เพราะสัมผัสได้ว่าที่นี่ เพื่อนๆ น่ารัก และมีน้ำใจแบ่งปันเรียนรู้ จึงอยากเป็นส่วนหนึ่งของสังคมนี้
แต่มาร่วมกิจกรรมครั้งแล้วครั้งเล่า โดยไม่ได้ช่วยอะไร ก็รู้สึกเขิน เลยเอาซาลาเปามาแก้เขิน น่ะ
ก็ดีใจมากที่เพื่อนๆ ชอบทาน คราวหน้าจะเอาไปฝากอีกนะ

ตอนนี้ตกงานอยู่ ทำซาลาเปา ปะทังชีวิตไปก่อน ก็ฝากเนื้อฝากตัวกับ อ.นุกูล ด้วยนะเออ...อิอิ
อ้อ.. จะบอกคุณป๊อบว่าไม่ได้เล่นตัวนะ ถ้าสั่งมาก็จะทำให้น่ะแหละ

อ้อ... อยากบอกว่า เพลงพิเศษ เมื่อวานนี้ไพเราะมากค่ะ ซึ้งจับใจชาว ISOTHAI
ส่วนตัว หวังว่า หากวันหน้าได้ทำงานในวงการ ISO อีก ก็จะขอพัฒนาตัวเองเพื่อจะได้แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
กับเพื่อนๆ มากกว่าที่ผ่านมา smiley-signs001.gif

เรื่อน้อย

#17 ohoh

ohoh

Posted 24 May 2010 - 12:47 PM

มาขอขอบคุณด้วยคนค่ะ
เป็นสมาชิกเวปก็นานแล้วแต่ก็พลาดครั้งก่อนๆทุกครั้ง
ก็พึ่งได้ไปครั้งนี้ครั้งแรกแต่ก็เคยนัดเจอกลุ่มย่อยที่สถานีใบไม้มาก่อน
เลยเป็นผลพลอยได้ให้มีรถคนใจดี พี่ Raider150 ไปรับ-ส่ง
ต้องขอขอบคุณด้วยนะค่ะ anigif6.gif
ส่วนที่งานก็ได้ทุกบรรยากาศ และได้รู้จักเพื่อนใหม่ สุดจะบรรยาย
ได้รางวัล ได้ของแจกจากอาจารย์เวป เป็นปลื้ม
และต้องขอขอบคุณ K.เรือน้อย ซาลาเปาอร่อยมาก เป็นบุญปากและบุญท้อง
ไม่ค่อยได้รูปเท่าไหร่ ถ้ามีรูป ohoh ติดกล้องใครไป
ช่วยส่งให้ทางเมล์บ้างนะค่ะ จะเป็นพระคุณ

#18 sa-i

sa-i

Posted 24 May 2010 - 12:57 PM

ขอขอบคุณท่าน Webmaster และกรรมการทุกท่านที่จัดงานดีๆ แบบนี้

ขอบคุณซาลาเปาแสนอร่อยจากคุณเรือน้อย

ดีใจมากค่ะที่ได้มาร่วมงานนี้ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคน

คราวหน้าเราคงได้รู้จักกันมาขึ้น smiley-signs001.gif

#19 catdyeye_1234

Posted 24 May 2010 - 01:05 PM

QUOTE(เรือน้อย @ May 24 2010, 11:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบพระคุณอาจารย์ ทีมงาน และกรรมการหน้าเก่า ที่จัดงานดีๆ แบบนี้ให้กับพวกเราอีกนะคะ

ที่นี่มีคนเก่ง และคนที่มีความรู้เยอะ
เรือน้อยไม่ได้เก่ง และไม่ได้มีความรู้มากพอที่จะนำมาแบ่งปันกับเพื่อนๆ ได้
แต่เพราะสัมผัสได้ว่าที่นี่ เพื่อนๆ น่ารัก และมีน้ำใจแบ่งปันเรียนรู้ จึงอยากเป็นส่วนหนึ่งของสังคมนี้
แต่มาร่วมกิจกรรมครั้งแล้วครั้งเล่า โดยไม่ได้ช่วยอะไร ก็รู้สึกเขิน เลยเอาซาลาเปามาแก้เขิน น่ะ
ก็ดีใจมากที่เพื่อนๆ ชอบทาน คราวหน้าจะเอาไปฝากอีกนะ

ตอนนี้ตกงานอยู่ ทำซาลาเปา ปะทังชีวิตไปก่อน ก็ฝากเนื้อฝากตัวกับ อ.นุกูล ด้วยนะเออ...อิอิ
อ้อ.. จะบอกคุณป๊อบว่าไม่ได้เล่นตัวนะ ถ้าสั่งมาก็จะทำให้น่ะแหละ

อ้อ... อยากบอกว่า เพลงพิเศษ เมื่อวานนี้ไพเราะมากค่ะ ซึ้งจับใจชาว ISOTHAI
ส่วนตัว หวังว่า หากวันหน้าได้ทำงานในวงการ ISO อีก ก็จะขอพัฒนาตัวเองเพื่อจะได้แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
กับเพื่อนๆ มากกว่าที่ผ่านมา smiley-signs001.gif

เรื่อน้อย

ต้องบอกว่าซาลาเปาอร่อยมาก ๆ เลยละ ได้ชิมไป 2 ใส้ "หมูสับ+ครีม" (แบบว่าขโมยของลุงมาครึ่งอัน 555) "ของเขาดีจริง ๆ" 4228.gif
ขอบคุณคุณเรือน้อยมาก ๆ เลย ที่อุตสาห์คิดถึงพวกเรา ทำของอร่อย ๆ มาให้หม่ำกัน พุงแป้กันไปเลยค่ะ

ส่วนเรื่องเพลง ก่อนอื่นต้องขออภัยพี่เวป ก่อนเลย ที่ส่งเรื่องมาให้แต่แคทงานเข้าเลยไม่ได้เช็คเมล์ การซ้อมเลยอาจน้อยไปนิด ได้ไปซ้อมก่อนร้องจริง
ไม่ถึงชั่วโมง และอาจทำได้ไม่ดีเท่่าที่ควร ประกอบกับยังมีอาการหวัดลงคอด้วย เลยทำให้ขาดหายไปบางช่วง ต้องขออภัยนะค่ะ เนื้อเพลงความหมายดีมาก ๆ
หากทุกท่านได้ร้องพร้อม ๆ กัน คงจะซึ้งกว่าร้องคนเดียวแน่ ๆ ค่ะ (ถือเป็นเพลงประจำเวปก้อได้เลยนะนี่)

ขอบคุณพี่เวปที่ให้โอกาส และขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ลุ้น และคอยให้กำลังใจนะค่ะ

wave.gif family1.gif wave.gif family1.gif

#20 raider

raider

Posted 24 May 2010 - 01:44 PM

มาขอบคุณเช่นกัน

1. ขอบคุณ อ.เวป และคณะกรรมการ ที่จัดงานดี ๆ ได้ทำร่วมกัน
2. ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ไปร่วมงาน
3. ขอบคุณ คุณเรือน้อยที่นำซาลาเปามาฝาก อร่อย ๆๆๆๆๆๆ มาก
4. ขอบคุณ ลุง.....พี่ตู่ และคุณ toppy ที่ถ่ายภาพ ให้เราได้ชมกัน

ท้ายสุด อ.เวปแต่งเพลง เล่นกีต้าร์ดีมากครับ ผมไม่ได้ช่วยอะไรเท่าไหร่ คงทำได้เพียงมอบ Pick guitar ให้นะครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users