Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาถึงสถานที่จัด Meet & Greet #4 แล้วครับ

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 22 May 2010 - 04:07 PM

เข้าเช็คอินได้สักพักแล้ว กำลังนอนผึ่งพุงอยู่ สักพักจะออกไปเตรียมงาน

แนะนำเส้นทางนะครับ เอาแบบใครดูแผนที่แล้วงง..

จากบางนา ถ้าขึ้นทางด่วนข้างบน (เห็นคนท้องถิ่นเรียกสกายแล็ป) วิ่งยาวจากบางนา มาจนสุดทางลงเลยครับ เกือบๆ จะถึงนิคมอมตะนครแล้ว ลงแล้วก็ขับในทางคู่ขนานต่อ สักพักจะมียูเทิร์นเกือกม้า ก่อนถึงอมตะ

ยูเทิร์นกลับ แล้วชิดซ้ายไว้ จนเห็นป้าย "โลมารีสอร์ท" ก็เลี้ยวเข้าซ้าย และขับตามป้ายไปเรื่อยๆ จนถึงรีสอร์ทครับ

หรือจะเลยไปเข้าทางศูนย์ฝึกอบรมบางปะกง (ตรงข้ามโรงไฟฟ้า) ก็ได้ครับ ตามแผนที่เลย

เบอร์โทรผม 0819918508 นะครับ เผื่อใครมาไม่ถูก

#2 ohoh

ohoh

Premium Member

• Power Members

Posted 22 May 2010 - 04:40 PM

ว้าว! พรุ่งนี้ตามไปค่ะ

#3 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 22 May 2010 - 04:46 PM

ขอให้ทุกคนมีความสุข+สนุก และเดินทางไป-กลับปลอดภัย กันทุกคนน่ะครับ

^-^

"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#4 kusaka

kusaka

Supreme Member

• Power Members

Posted 22 May 2010 - 05:09 PM

พรุ่งนี้ เจอกันครับ 4237.gif

#5 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 22 May 2010 - 07:30 PM

ทราบแล้วเปลี่ยน.......

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users