Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Meet & Greet IV ช่วยส่งใบสมัครด่วนครับ

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 18 May 2010 - 09:14 AM

ท่านที่ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร เข้าร่วมกิจกรรม Meet & Greet IV ที่จะจัดในวันอาทิตย์นี้ ช่วยส่งใบสมัครด่วนครับ เพราะต้องเอาข้อมูลมาเตรียมงาน ทำบัตร แบ่งกลุ่ม และอีกจิปาถะครับ

ถ้าไม่สะดวกโอนเงินก่อน แต่มาแน่ๆ ขอให้ส่งใบสมัครมาก่อนครับ เงินจะเอามาให้หน้างานก็ได้

ส่วนเสื้อ บางท่านอาจต้องมารับหน้างาน เพราะจะส่งไม่ทัน จะเตรียมไปให้ตามเบอร์ที่แจ้งไว้ครับ

#2 (( เอ ))

(( เอ ))

• Super Power Members

Posted 18 May 2010 - 11:50 AM

ได้เสื้อแล้วค่ะ ขอบอกว่าสวยมากค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#3 iso_man

iso_man

Posted 18 May 2010 - 01:18 PM

นั้นผมเอาเงินไปให้หน้างานแล้วกันนะครับ คุณเวปไปแน่ๆๆชัวร์ครับ เพราะที่สุ K ฝนกำลังจะตกอาจไม่สะดวกในการโอนเงิน ขอบคุณครับ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#4 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 18 May 2010 - 04:53 PM

ท่านที่มีรายชื่อต่อไปนี้ รบกวนช่วยส่งใบสมัครและรูปถ่าย ด้วยครับ หรือถ้าติดธุระ ไม่ไปแล้ว ก็ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

คุณ VIOS5968
คุณ Noomam
คุณ Service man
คุณ nai2441
คุณ Khongkwan
คุณ คนตัวเล็ก
คุณ Oil_Chang
คุณ Autoboy
คุณ Ohoh
คุณ ธนกฤต

ติดขัดประการใดรบกวนติดต่อ isothainetwork@hotmail.com นะครับ

#5 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 18 May 2010 - 05:54 PM

QUOTE(webmaster @ May 18 2010, 04:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ท่านที่มีรายชื่อต่อไปนี้ รบกวนช่วยส่งใบสมัครและรูปถ่าย ด้วยครับ หรือถ้าติดธุระ ไม่ไปแล้ว ก็ช่วยแจ้งด้วยนะครับ

คุณ VIOS5968
คุณ Noomam
คุณ Service man
คุณ nai2441
คุณ Khongkwan
คุณ คนตัวเล็ก
คุณ Oil_Chang
คุณ Autoboy
คุณ Ohoh
คุณ ธนกฤต

ติดขัดประการใดรบกวนติดต่อ isothainetwork@hotmail.com นะครับ

oil_chang ค่ะ ไปแน่ๆค่ะคอนเฟิร์ม
อาทิตย์นี้และอาทิตย์ที่ผ่านมายุ่งๆเรื่อง ย้ายออฟฟิศมาที่ ปทุมธานีค่ะ
ขอโทษทีค่ะไม่ได้ติดตามความคืบหน้า
ช่วงนี้หัวหมุนเลยค่ะ เริ่มนับศูนย์อีกครั้งค่ะ
เฮ้ออออ....เนี้ยน๊า...หากินกะ ISO ก้อคงงี้แหล่ะมั๊งค๊ะ
ตัวเป็นเกรียวหัวเป็นน็อตละเนี่ย....
รบกวน พี่web (สุดหล่อ) ดำเนินการให้ด้วยนะเจ้าค๊ะ
ส่วน ค่าเสียหายอื่นๆ จ่ายหน้างานละกันค่ะ พร้อมกะเสื้อ ค่ะ
เวลามีน้อยค่ะ ไปละค่ะ...แล้วเจอกันค่ะ

อืมม ส่วนรูปภาพ เป็นรูปนี้ละกันค่ะ

#6 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 18 May 2010 - 06:08 PM

อ้าวไฟล์แนบไม่มี จัดส่งทางเมล์ละกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

#7 Khongkwan

Khongkwan

Supreme Member

• Power Members

Posted 19 May 2010 - 10:05 AM

QUOTE(webmaster @ May 18 2010, 09:14 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ท่านที่ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร เข้าร่วมกิจกรรม Meet & Greet IV ที่จะจัดในวันอาทิตย์นี้ ช่วยส่งใบสมัครด่วนครับ เพราะต้องเอาข้อมูลมาเตรียมงาน ทำบัตร แบ่งกลุ่ม และอีกจิปาถะครับ

ถ้าไม่สะดวกโอนเงินก่อน แต่มาแน่ๆ ขอให้ส่งใบสมัครมาก่อนครับ เงินจะเอามาให้หน้างานก็ได้

ส่วนเสื้อ บางท่านอาจต้องมารับหน้างาน เพราะจะส่งไม่ทัน จะเตรียมไปให้ตามเบอร์ที่แจ้งไว้ครับ

ทราบแล้วค่ะ จะรีบดำเนินการนะคะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users