Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

จะต้องทำแบบฟอร์มหลักๆอะไรบ้าง ของแต่ละหน่วยงานค่ะ ภายในบริษัทค่ะ

• This topic is locked This topic is locked
No replies to this topic

#1 A_kare

A_kare

Posted 15 May 2010 - 02:37 PM

รบกวนตอบด้วยนะค่ะ [u]ด่วนนิดนึง[/u]
พอดีจะจัดทำแบบฟอร์ม ขึ้นมาใช้ใหม่ทั้งหมด ทุกแผนกค่ะ
ซึ่งเจ้าหน้าที่คนก่อนที่ทำไว้ อันเก่ามันเยอะมากๆและซ้ำซ้อน
ยากทราบ ในแต่ละหน่วยงานต้องทำเอกสารหรือแบบฟอร์มเพื่อตรวจเช็ค
อะไรบ้างที่เป็นหลัก ให้คลอบคลุมและรวบรัดขึ้น
เพื่อไม่ต้องซ้ำซ้อน ยุ่งยาก หรือเยอะเกินไป รบกวนแยกเป็นแผนกให้ด้วยนะค่ะ

หน่วยงานที่บริษัท ของแก้ว มีดังนี้ค่ะ
ฝ่ายผลิต
ฝ่ายจัดซื้อ
ฝ่ายวางแผน
ฝ่าบุคคล
ฝ่ายควบคุมคุณภาพ QC
QMR&EMR
ฝ่ายสโตร์

รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ (เด็กมือใหม่) ช่วยทีนะค่ะ T_T

ขอขอบคุณล่วงหน้ามาตอบคำถามให้ค่ะ

หรือส่งข้อมูลมาที่ a_kare_@hotmail.com ได้นะค่ะ แอดเมล์ได้ค่ะ

Attached Images

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users