Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

น้องใหม่มา รายงานตัวคับ

• This topic is locked This topic is locked
5 replies to this topic

#1 Best Chincha

Best Chincha

Posted 14 May 2010 - 10:34 AM

ชื่อ chinnawat พึ่งเรียนจบ แล้วก็เริ่มทำงาน ในส่วนของ QA ดังนั้นจึงขอ ความช่วยเหลือจากพี่ๆ ทุกคน

ในส่วนของรายละเอียด ต่างๆ นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าไว้ก่อนเลยนะครับ

#2 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

• Power Members

Posted 14 May 2010 - 11:21 AM

QUOTE(Best Chincha @ May 14 2010, 10:34 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ชื่อ chinnawat พึ่งเรียนจบ แล้วก็เริ่มทำงาน ในส่วนของ QA ดังนั้นจึงขอ ความช่วยเหลือจากพี่ๆ ทุกคน

ในส่วนของรายละเอียด ต่างๆ นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าไว้ก่อนเลยนะครับ

ยินดีครับน้อง พี่ก็ทำงานในสายงานQA. เหมือนกัน 9ปีแล้วในสายงานนี้คงพอช่วยเหลือและแนะนำแนวทางได้ในระดับนึงครับ lol.gif rofl.gif
แต่พี่ว่าน้องโพสแนะนำตัวผิดห้องนะเนี่ย

ต๊อก QA.Sup.

#3 Best Chincha

Best Chincha

Posted 14 May 2010 - 10:49 PM

QUOTE(ต๊อกQA @ May 14 2010, 11:21 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ยินดีครับน้อง พี่ก็ทำงานในสายงานQA. เหมือนกัน 9ปีแล้วในสายงานนี้คงพอช่วยเหลือและแนะนำแนวทางได้ในระดับนึงครับ lol.gif rofl.gif
แต่พี่ว่าน้องโพสแนะนำตัวผิดห้องนะเนี่ย

ต๊อก QA.Sup.

ผมหา ห้อง เปิดตัว ไม่เจอ ครับ อิอิ... ฝากตัวด้วยครับ

#4 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 15 May 2010 - 10:28 AM

ยินดีต้อนรับค่ะ
อยากทราบอะไรเพิ่มเติมก็หาอ่านจากกระทู้เดิมๆ นะคะ ความรู้เกือบครบเลย
หากสงสัยอะไรก็โพสถามเป็นข้อๆได้ พี่ๆน้องๆที่เก่งๆคอยช่วยเหลือเพียบจ้า
4237.gif 4237.gif 4237.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#5 aoyDCC

aoyDCC

Super Member

Posted 24 May 2010 - 10:38 AM

ยินดีต้อนรับสู่บ้านอันแสนอบอุ่นคร้า...

#6 kusaka

kusaka

Supreme Member

Posted 24 May 2010 - 01:13 PM

ยินดีต้อนรับครับ anigif4.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users