Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอข้อมูลสั่งซื้อ VCD training BRC Issue5

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 plplpl

plplpl

Posted 12 May 2010 - 08:39 PM

อยากจะรบกวนขอข้อมูลแหล่งสั่งซื้อ VCD สำหรับ Training ค่ะ
อยากได้เรื่อง การตีความข้อกำหนด BRC Issue 5 มากๆ เลยค่ะ
แต่หาซื้อไม่ได้เลย
ใครผ่านไปมา ช่วยแนะนำแหล่งจัดซื้อหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ ค่ะ

#2 Bangkokkk

Bangkokkk

Super Member

Posted 12 May 2010 - 09:02 PM

ส่งรายละเอียดแหล่งซื้อ VCD เรื่องที่คุณต้องการ ไปให้ทางจดหมายข้อความของคุณแล้วครับ
คุณลองไปเปิดดูครับ

#3 plplpl

plplpl

Posted 12 May 2010 - 10:52 PM

QUOTE(Bangkokkk @ May 12 2010, 09:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ส่งรายละเอียดแหล่งซื้อ VCD เรื่องที่คุณต้องการ ไปให้ทางจดหมายข้อความของคุณแล้วครับ
คุณลองไปเปิดดูครับ

ขอบคุณ คุณ Bangkokkk มากค่ะ laugh.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users