Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ข้อ 6/10 ปัญหาแก้เคลียด

• This topic is locked This topic is locked
24 replies to this topic

#21 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ʹ㨷ء

Posted 12 December 2008 - 01:13 PM

คุณTik815 อยากไปเที่ยวก็ไม่บอกอ่ะนะ

พี่ท้อปเค้าจะได้รีบเคลียงาน 555

ใช่ป่ะพี่ท้อป เห็นบอกช่วงนี้ว่างงานใช่ป่ะ laugh.gif
"

#22 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 12 December 2008 - 04:08 PM

QUOTE(มือใหม่ @ Dec 12 2008, 01:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณTik815 อยากไปเที่ยวก็ไม่บอกอ่ะนะ

พี่ท้อปเค้าจะได้รีบเคลียงาน 555

ใช่ป่ะพี่ท้อป เห็นบอกช่วงนี้ว่างงานใช่ป่ะ laugh.gif

เห็นเค้าบอกว่า ข้าวเปล่าก้อจากิน แบบว่าจะพกน้ำปลาไปเองง่ะ (งกซะ)
ว่าแต่ไปด้วยกันไหมค่ะ เลี้ยงจานเดียวเหมือนเดิม แบ่งกะคุณท๊อปคนล่ะครึ่ง
ส่วนน้ำปลา อันนี้ไม่รู้นะ เคลียร์กันเอง.............มะรุ มะชิ
นี่ก้อเตรียมเคลียร์งานเหมือนกันค่ะ จาได้หนีทัน ฮี่ ฮี่ ฮี่

#23 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 13 December 2008 - 12:14 AM

เอาเข้าไป

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#24 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 13 December 2008 - 04:28 PM

QUOTE(tik815 @ Dec 12 2008, 04:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นเค้าบอกว่า ข้าวเปล่าก้อจากิน แบบว่าจะพกน้ำปลาไปเองง่ะ (งกซะ)
ว่าแต่ไปด้วยกันไหมค่ะ เลี้ยงจานเดียวเหมือนเดิม แบ่งกะคุณท๊อปคนล่ะครึ่ง
ส่วนน้ำปลา อันนี้ไม่รู้นะ เคลียร์กันเอง.............มะรุ มะชิ
นี่ก้อเตรียมเคลียร์งานเหมือนกันค่ะ จาได้หนีทัน ฮี่ ฮี่ ฮี่

แบบว่าที่บ้านมีเกลือค่ะ คงไม่ต้องใช้น้ำปลาหรอก (แบบว่า..งกยิ่งกว่า)

เดี๋ยวเตรียมเกลือไปเองอ่ะ 555

รีบไปก่อนล่ะ พี่ท้อปว่าไงคะ happy.gif
"

#25 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 13 December 2008 - 11:37 PM

QUOTE(มือใหม่ @ Dec 13 2008, 04:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แบบว่าที่บ้านมีเกลือค่ะ คงไม่ต้องใช้น้ำปลาหรอก (แบบว่า..งกยิ่งกว่า)

เดี๋ยวเตรียมเกลือไปเองอ่ะ 555

รีบไปก่อนล่ะ พี่ท้อปว่าไงคะ happy.gif

เกลือเริ่มมาละ ต่อไปจะมี ปลาทูไหมเนีย

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users