Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอตัวอย่างแบบฟอร์ม

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 Nuch

Nuch

Supreme Member

• Power Members

Posted 10 November 2008 - 09:15 AM

รบกวนเพื่อนสมาชิกขอตัวอย่างแบบฟอร์มสำหรับประเมินวิทยากรหรือผู้ฝึกอบรมด้วยนะคะต้อ
งการด่วนเลยค่ะ ใครพอจะมีช่วยส่งให้ด้วยนะคะจักขอบพระคุณอย่างยิ่ง ส่งมาที่ iso@kmp05.com

#2 panisa.k

panisa.k

(@_@)

• Super Power Members

Posted 10 November 2008 - 02:30 PM

ส่งให้ดูเป็นตัวอย่างนะคะ เพราะPanisa ทำเองค่ะ
ลองดูเผื่อเอาไปประยุกต์ใช้นะคะ

[attachment=97:แบบ_ระเมินวิ_ยา_ร.doc]

#3 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

Posted 10 November 2008 - 03:46 PM

QUOTE(Nuch @ Nov 10 2008, 09:15 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนเพื่อนสมาชิกขอตัวอย่างแบบฟอร์มสำหรับประเมินวิทยากรหรือผู้ฝึกอบรมด้วยนะคะต้อ
งการด่วนเลยค่ะ ใครพอจะมีช่วยส่งให้ด้วยนะคะจักขอบพระคุณอย่างยิ่ง ส่งมาที่ iso@kmp05.com

ลองดูครับ
เผื่อจะเป็นแนวทางในการนำไปใช้ได้

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#4 Nuch

Nuch

Supreme Member

• Power Members

Posted 17 November 2008 - 04:35 PM

ได้รับเอกสารเรียบร้อยแล้วนะคะ ต้องขอขอบพระคุณทั้ง 2 ท่าน K. panisa.k และ K. Nukool2001 เป็นอย่างมากเลยที่กรุณาส่งมาให้ พอดียุ่งๆ กับการ Training อยู่ เพิ่งจะเปิด mail ดูค่ะ

#5 stormriders

stormriders

Hornor Member

Posted 27 August 2009 - 02:05 AM

thank you na krab

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users