Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน เรื่อง APQP หน่อยครับ

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 ขนมถ้วยฟู

ขนมถ้วยฟู

Posted 20 January 2010 - 01:09 PM

วันศุกร์นี้ผมจะโดนคำถามเรื่อง APQP เขาจะให้เราอธิบายเรื่อง APQP เกี่ยวกับ New Model นี่แหล่ะ เริ่มต้นการทำ APQP เริ่มอย่างไร Input ของการทำ New Project คืออะไร และ Out Put ครับ..........

เริ่มตั้งแต่ ติดต่อกับลูกค้าจนถึงเริ่มผลิตส่งชิ้นส่วนเลยนะครับ

ปล.บริษัทผมเป็นผู้ผลิตชิ้นส่วนรถยนต์ครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ....New Project มือใหม่ครับ

#2 rafa

rafa

Posted 03 May 2010 - 04:01 PM

QUOTE(ขนมถ้วยฟู @ Jan 20 2010, 01:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วันศุกร์นี้ผมจะโดนคำถามเรื่อง APQP เขาจะให้เราอธิบายเรื่อง APQP เกี่ยวกับ New Model นี่แหล่ะ เริ่มต้นการทำ APQP เริ่มอย่างไร Input ของการทำ New Project คืออะไร และ Out Put ครับ..........

เริ่มตั้งแต่ ติดต่อกับลูกค้าจนถึงเริ่มผลิตส่งชิ้นส่วนเลยนะครับ

ปล.บริษัทผมเป็นผู้ผลิตชิ้นส่วนรถยนต์ครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ....New Project มือใหม่ครับ

ของผมก็เหมือนกันอ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีคนให้ข้อมูลหรือยัง อยากได้เหมือนกันครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users