Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Procedure ของแผนก QC

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 เทียน ^ ^

เทียน ^ ^

Premium Member

• Power Members

Posted 20 January 2010 - 10:45 AM

ใครมี Procedure ของแผนก QC บ้างคะ
คือที่บริษัททางแผนก QC จะต้องมีการเขียน Procedure เพิ่มเติมเรื่อง การจัดการของเสียที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนดค่ะ

ใครมีบ้าง รบกวนด้วยนะคะ
Mail: pantian0.0@gmail.com

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
^ ^

#2 Kreetha

Kreetha

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 20 January 2010 - 11:41 AM

smiley-computer005.gif ลองเขียนเป็นFlowออกมาก่อนครับ ส่วนรายละเอียดปลีกย่อยในแต่ละบล็อคของFlowนั้นเขียนออกมาเป็นWIก็ได้ครับ

==========================================================
คิดเอง ทำเอง ก็จะรู้ปัญหาเองครับ ภูิมิใจกว่าด้วยครับ
แล้วถ้าติดขัดตรงไหน โพสต์ถามมาอีกทีครับ มีปรมาจารย์หลายท่านพร้อมที่จะให้คำปรึกษาอยู่แล้วครับ

Oooo

#3 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 20 January 2010 - 11:47 AM

QUOTE(Pantian @ Jan 20 2010, 10:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครมี Procedure ของแผนก QC บ้างคะ
คือที่บริษัททางแผนก QC จะต้องมีการเขียน Procedure เพิ่มเติมเรื่อง การจัดการของเสียที่ไม่เป็นไปตามข้อกำหนดค่ะ

ใครมีบ้าง รบกวนด้วยนะคะ
Mail: pantian0.0@gmail.com

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
^ ^

แต่ละที่ QC คงมีหน้าที่ต่างกันนะครับ

ดังนั้น ลองเขียนเพิ่มเติมแล้ว ให้ อ. ทั้งหลาย มา Comment ให้น่าจะดีกว่าครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#4 เทียน ^ ^

เทียน ^ ^

Premium Member

• Power Members

Posted 20 January 2010 - 11:56 AM

ขอบคุณนะคะ จะลองทำดูค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users