Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาแว้ววว photo สังสรรค์ปีใหม่ บางพลี สมุทรปราการ 22/12/09

• This topic is locked This topic is locked
41 replies to this topic

#41 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 24 December 2009 - 10:20 AM

QUOTE(นุกูล @ Dec 24 2009, 04:24 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณ Top และน้อง A
ขอบคุณที่ไม่มา ทำให้เรารู้ว่า คำว่า เวลา มันมีคุณค่าขนาดไหน
วันหน้ายกโรงงานมาด้วยน่ะ Top
น้อง A วันที่ 28 พี่ขอบายน่ะครับ วันนั้นคงจะนอนจิบกาแฟอยู่แถวๆหมู่เกาะสุรินทร์แล้วครับ แบบว่า จะเดินทางกลับบ้านครับ ไว้งานหน้า นัดเจอกันใหม่น่ะจ๊ะ

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆคนทุกๆท่านที่ร่วมกันรังสรรค์บรรยากาศดีๆและแสนจะอบอุ่นแบบนี้ แล้วเจอกันวันงาน Meet & Greet # 4 น่ะครับ บ๊ายบาย ป๊าบป๊าบ

งานนี้พี่ชายเรามีเคือง ตำหนิได้ไม่โกรธหรอกจ้า ยอมรับค่ะ 0429.gif
ไว้เจอกันอีกที M&G 4 เจอกันยังไงทักกันบ้างนะคะ อย่างอนนานนักละ 424.gif

28 นี้ไม่มีอะไรมากค่ะไม่เป็นทางการอะไร ท่านพี่ชายนอนจิปกาแฟให้อร่อยและสบายใจนะจ๊ะ 4242.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#42 raider

raider

Premium Member

• Power Members

Posted 24 December 2009 - 12:13 PM

- อ. บรรยายได้จาย จริง ๆ ขาด comment ของคุณโจ้ กับ อ.ดุก นะครับ อ.นุกูล
- ส่วนเรื่องกินเบียร์เนี่ย บอกด้วยคราบ จาตามไปดู ....... พี่ ISO man มาด้วยเน้อ
- ส่วนเรื่องดวนกีต้าร์กับคุณ ลุงพี่ตู่ เนี่ยผมคงจาสู้แกไม่ได้แน่เพราะว่า แกจะแนว สากล ส่วนผม เพื่อชีวิต ใคร ชีวิต ......

comment นิดเดียวครับ
- สถานีใบไม้อาหารอร่อย- แต่ต้องให้ที่นี่ทำ Work instruction เรื่องการผสม whisky เพราะว่าช่วงหลัง ๆ รู้สึกว่ามือชงจะหนักไปหน่อย อิอิอิอิ
(แซวเล่นคราบ)

Raider

QUOTE(นุกูล @ Dec 24 2009, 04:24 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันหน้าเรากลับไปกินเบียร์เยอรมันกับเบียร์ไฮเนเกนกันสักยกสองยกน่ะครับ
อาหารอร่อยครับ ชอบต้มข่ากะทะทองแดงครับ แบบว่า จี๊ดโดนใจวัยรุ่นมาก

มุมนี้ นุกูลขอหยิกแกมหยอกหน่อยน่ะครับ เริ่มจาก

น้อง Ohoh
ผมแนะนำว่า เปลี่ยนรูปประจำตัวได้แล้วน่ะครับ ขอภาพที่ความกว้างของรูปปกติๆหน่อยน่ะ เจอตัวจริงจะได้จำได้ แหม นี่เล่นบีบอัดรูปซ่ะแบนเลย
ตัวจริงออกจะน่ารักเฮฮาปาจิงโก๊ะ ดู Smily Girl มากๆด้วย

MR* คนสวย
ตัวจริงก็น่ารักน่ะ ยังแว๋วอยู่เลย ดูในรูปนึกว่าสาวเชียงแสน ยืนจับดอกไม้ถ่ายรูป ได้อารมณ์ภูธรมากๆ
วันงานเห็นนั่งรถไปกับคุณไก่ ไอ้เราก็นึกว่าคุณไก่ควงสาวที่ไหนไปงาน แหม ที่แท้ก็ MR Star สาวใต้ใจดำนี่เอง
ว่างๆผมขอไปเยี่ยมที่โรงงานบ้างน่ะครับ โดยเฉพาะวันเสาร์ (เห็นว่าสาวๆที่ Office ชอบแข่งกันนุ่งสั้นไปทำงานในวันเสาร์) เดี๋ยวจะไปช่วยตรวจภายใน (Internal Audit) ให้ครับ

คุณแคท
เจอคุณแคททีไรมีโต๊ะจายทุกที วันงาน Meet & Greet ก็ตกใจกับกางเกงเหลืองแดงแบบบูดาเบลสไปแล้วหนนึง เจอคราวนี้นึกว่าคริสติ๊น่าปนมากับใหม่เจริญปุระ
เล่นมาซ่ะทาทายังยังต้องชิดซ้าย มีแอบ sexy ปน sex เสื่อม มาด้วย (อ่ะ ล้อเล่น)
ขอบคุณคุณแคทสำหรับเสียงเฮฮาและบรรยากาสสนุกๆที่ร่วมรังสรรค์ในวันงานด้วยน่ะครับ เจอกันคราวหน้าขอเป็นกางเกงเขียวสะท้อนแสงน่ะครับ

คุณไก่ทอด (หอ ญอ)
แหม ได้ข่าวว่าเป็นใหญ่เป็นโตแล้วน่ะ คุมฝ่ายนู้นฝ่ายนี้ให้ลึ่ม ผมก็พอรู้มาก่อนบ้างแล้วครับ คือสังเกตุจาก Diameter ของหน้าคุณไก่ครับ มันฟ้องมาแต่ไกล
เสียดายได้อยู่คุยกันไม่นาน ต้องรีบกลับไปเปลี่ยนผ้าอ้อมใช่ไหมล่ะ วันหน้าขอ Permit เยอะๆหน่อยน่ะครับ

พี่ตู่
พี่ชายที่น่ารักแสนจะอบอุ่นอีกคน งานนี้ขอตำหนิอย่างแรงครับ ฝีมือถ่ายภาพของพี่ตกไปมากๆขอบอก เปลี่ยนแฟลตตัวใหม่ได้แล้ว
สังเกตุจากรูปผมออกมามันเข้มยิ่งกว่าบิลลี่ชุดที่ 3 เลยน่ะ ต้องปรับปรุงโดยด่วยด้วน ก่อนที่ท่านจะโดน CAR เนื่องจากการดูแลความพร้อมของอุปกรณ์ไม่ดีตามข้อ 6.3 ครับ

คุณ Raider
อารมณ์ศิลปินเข้าสิงทุกงานเลยน่ะครับ ได้ข่าวว่าจะดวนกีตาร์กับพี่ตู่เหรอ ผมขอลงแข่งด้วยน่ะครับ แต่ผมขอเล่นเฉพาะหน้า B น่ะ หน้า A เรียนยังไม่ถึงครับ

คุณอยากรู้ แต่ไม่อยากถาม
งานนี้ นับถือนายมากๆ อยู่ไกลถึงบ้านพักคนชราที่บางแค ยังอุตส่าห์มาไกลถึงนี่ได้ นายแน่มากครับ ข้าน้อยขอคาราวะ
ว่าแต่ ขับรถดึกๆมองเห็นเหรอครับ ผมเห็นนั่งหลับตลอดงานเลย hahaha แบบว่ามองไม่เห็นแฟนยายเลยครับ กินปลาทองเยอะๆน่ะ ตาจะได้โตๆ

พี่ ISO_Man (พี่ป๊อบของน้องๆ)
ยังเป็นพี่ป๊อบ เชิญยิ้มเหมือนเดิมน่ะครับ ได้เสียงหัวเราะตลอดงาน ว่าแต่ วันหน้าจะมีแอบกลับมากินสาวเชียร์เบียร์ไหมน๊อ เห็นเหล่น้องเขาตลอดงานเลย

อาจารย์ภูเบนทร์ พี่ Webmaster ของเรา
อยู่ไกลถึงสระบุรี แต่พี่ก็มา น้องๆขอคาราวะและนับถืออย่างแรงครับ
สำหรับของดีที่ได้ไป ก็ขอให้ช่วยคุ้มครองปกป้องอาจารย์ให้มีพลานามัยที่สมบูรณ์ แข็งแรง อยู่เป็นที่พึ่งให้เราชาว isothai ตลอดไปน่ะครับ

ขอบคุณ Top และน้อง A
ขอบคุณที่ไม่มา ทำให้เรารู้ว่า คำว่า เวลา มันมีคุณค่าขนาดไหน
วันหน้ายกโรงงานมาด้วยน่ะ Top
น้อง A วันที่ 28 พี่ขอบายน่ะครับ วันนั้นคงจะนอนจิบกาแฟอยู่แถวๆหมู่เกาะสุรินทร์แล้วครับ แบบว่า จะเดินทางกลับบ้านครับ ไว้งานหน้า นัดเจอกันใหม่น่ะจ๊ะ

สุดท้าย ขอขอบคุณทุกๆคนทุกๆท่านที่ร่วมกันรังสรรค์บรรยากาศดีๆและแสนจะอบอุ่นแบบนี้ แล้วเจอกันวันงาน Meet & Greet # 4 น่ะครับ บ๊ายบาย ป๊าบป๊าบ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users