Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ได้รับของขวัญแล้ว มาอวดกันหน่อยนะ

• This topic is locked This topic is locked
32 replies to this topic

#1 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 17 December 2009 - 01:06 PM

คนแรกเลยละกัน

ขอบคุณ คุณมาบน่ะครับ ได้แล้วเป็นชุดแก้วน้ำ กำลังอยากได้แก้วพอดีเลย บ้านใหม่ยังไม่ค่อยจะมีแก้วน้ำ

ขอบคุณมากนะครับบบบบบบบบบ.........อิอิ

Attached Images

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#2 Mab

Mab

Premium Member

• Power Members

Posted 17 December 2009 - 01:19 PM

เฮ้อ ถึงมือผู้รับโดยสวัสดิภาพ smiley-eatdrink003.gif

#3 SL4

SL4

Hornor Member

Posted 17 December 2009 - 01:47 PM

คุณ top หน้าฝากกว้างขึ้นเยอะน้ะ..
--Learning from mistaken--

#4 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 17 December 2009 - 02:01 PM

QUOTE(SL4 @ Dec 17 2009, 01:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ top หน้าฝากกว้างขึ้นเยอะน้ะ..

กำ พ่อผมฝากมาเยอะเลย นี่ขั้นปราณีแล้วนะ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#5 Suppadej

Suppadej

Posted 17 December 2009 - 05:00 PM

ท้อปอวบดีจังครับ
อวบเหมือนพี่เลย
555
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#6 Anthika ISOTHAI

Anthika ISOTHAI
  • Guests

Posted 18 December 2009 - 08:32 AM

อิอิ คนนั้นพี่ท็อปเหรอ 55+(ขอคืน)

#7 SL4

SL4

Hornor Member

Posted 18 December 2009 - 01:19 PM

ฮ่าๆๆๆ ได้รับของขวัญ จาก อ.ภูเบนทร์แล้วคร๊าบ เป็น นาฬิกาปลุกครับ สีฟ้า เข้ากับหน้าตาผมเลยทีเดียว..
กำลังต้องการอยู่พอดีเลยครับ ขี้เกียจใช้โทรศัพท์ปลุกแล้วครับ

ขอบคุณ ISOThai.com ครับ ที่จัดกิจกรรมดีๆอยู่เสมอ
ผมกำลังรอ meet&greet ครั้งที่ 4 อยู่ครับ (เมื่อไหร่จะจัดอีกครั้งคร๊าบ?)

เพื่อไม่เป็นการเสียเวลา ดูรูปเลยล่ะกัน......

Attached Thumbnails

--Learning from mistaken--

#8 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 19 December 2009 - 09:20 AM

ดีใจที่ของถึงผู้รับโดยสวัสดิภาพครับ smiley-signs007.gif

เพื่อนท่านใด ได้รับของขวัญแล้ว ถ่ายรูปมาโพสเพิ่มเติมได้เลยครับ

โพสต่อจากคนอวบๆ 2 คนนี้ได้เลย

#9 Aviation_ISO

Aviation_ISO

Posted 22 December 2009 - 01:14 PM

ได้รับของขวัญแล้ว ขอบคุณนะคะ สงสัยของหนึ่งกำลังเดินทางนะคะ

Best Regards,

Nittayanan E. (Nheung)
QA Aviation 
E-mail: diow3954@hotmail.com
Cell Phone: +66 815992150

#10 Sattahip

Sattahip

Supreme Member

Posted 22 December 2009 - 08:54 PM

smiley-eatdrink004.gif รวดเร็วทันใจไปรษณีย์ไทย หวังว่าคงได้ใช้งานนะครับ

#11 iso_man

iso_man

Posted 23 December 2009 - 10:54 AM

มาแล้วครับของขวัญจากจานดุกเป็น ปิ่นโตเกาหลี 555555 อินเทรนด้วย แต่เอเราจะเอาไปใช้งานไหนหว่า ปกติก็ซื้อกินอยู่แหระ อ๋อนึกได้แล้วตอนไปใส่บาตร ขอบคุณนะครับ

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#12 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 23 December 2009 - 01:17 PM

ผมก็ได้รับของขวัญแล้ว จากคุณนุกูลนะครับ ขอบคุณมากๆ เฮงๆๆๆๆๆๆ

สำหรับคอนิยมคุณไสยโดยเฉพาะ smiley-signs007.gif

ขอยืมรูปจากกระทู้งานเลี้ยงบางพลี ฝีมือพี่ตู่มาแปะไว้หน่อยนะครับ

#13 yingyui_129

yingyui_129

Posted 23 December 2009 - 02:48 PM

ได้รับของขวัญแล้วค่ะ... จากคุณหมูน้อย จัง [sawitree_jan@hotmail.com]
ขอบคุณมาก ๆ นะคะ โคมไฟสีหวาน ๆๆ น่ารักจังเลยค่ะ...

#14 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 23 December 2009 - 03:45 PM

ขอบคุณมากๆนะคะ คุณมัท

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#15 iso_man

iso_man

Posted 23 December 2009 - 04:26 PM

น่ารักเหมือนคนได้เลยอะ 55555 ตกลงเป็นตัวอะไรจ๊ะ แบบตาชมพูเลย 4237.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#16 mutchy

mutchy

Posted 23 December 2009 - 05:03 PM

QUOTE((( เอ )) @ Dec 23 2009, 03:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณมากๆนะคะ คุณมัท

กรีสสสส....

ได้แล้วหรอคะ ชอบมั้ยอ่ะ

คือแบบซื้อเก็บไว้ก่อนจะรู้ว่าใครได้อ่ะ

แฮ่ โชคยังดีที่ผู้ ญ ได้นะเนี่ย

เกิดอ.นุกูลได้ จะโกดมั้ยเนี่ย

ตอนแรกจะซื้อตัวเดียวแต่กลัวมันเหงา

เลยเอาไว้เปงพี่น้องกัน อิอิ

*** พี่ตู่คะ มัทได้ของขวัญละนะ เพิ่งได้ตอน 17.00 นี่เอง

ยังไม่ได้แกะเลยอ่ะ

เดี๋ยวพรุ่งนี้เอามาอวดนะคะ

นี่ใกล้เลิกงานแว้วววววว....

#17 mutchy

mutchy

Posted 23 December 2009 - 05:05 PM

กรีส..คุณเอคะ ลืมบอก

มัทห่อเองเลยนะของขวัญอ่ะ

ห่อไม่เป็น มั่วๆไปเรื่อย ออกมาได้งั้นอ่ะ แฮ่ ขอโทดทีนะคร้า

#18 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 23 December 2009 - 05:58 PM

QUOTE(iso_man @ Dec 23 2009, 10:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
มาแล้วครับของขวัญจากจานดุกเป็น ปิ่นโตเกาหลี 555555 อินเทรนด้วย แต่เอเราจะเอาไปใช้งานไหนหว่า ปกติก็ซื้อกินอยู่แหระ อ๋อนึกได้แล้วตอนไปใส่บาตร ขอบคุณนะครับ

พี่ป๊อบค่ะ เก็บไว้ใส่ของฝากของดีเมืองสุพรรณ เมื่อมางาน M&G4 ค่ะพี่ ใส่หมูย่างมาให้เต็มเลยนะคะ (เลี้ยงคนทั้งงานเลยพี่)
ได้ยินข่าวว่าหมูย่างเมือง สุพรรณ อร่อยมากๆ ไว้เจอกันงาน M&G 4 ค่ะพี่ เอจะรอของฝากนะจ๊ะ 4237.gif

>>>>น่ารักเหมือนคนได้เลยอะ 55555 ตกลงเป็นตัวอะไรจ๊ะ แบบตาชมพูเลย
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ตกลงพี่ป๊อบชมเอน่ารักใช่ปะ mad.gif ไม่ได้บอกเอหน้าเหมือนมันนะ แต่หากเหมือนก็ยอมเพราะว่ามันน่ารักดี tongue.gif
สรุปมันคือ แม่หมา กับลูกหมา ที่ตาสีชมพูว่า มันเป็นตัวเมีย มันทาอายแชร์โดสีชมพูไงค่ะ 4220.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#19 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 23 December 2009 - 05:59 PM

QUOTE(mutchy @ Dec 23 2009, 05:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
กรีส..คุณเอคะ ลืมบอก

มัทห่อเองเลยนะของขวัญอ่ะ

ห่อไม่เป็น มั่วๆไปเรื่อย ออกมาได้งั้นอ่ะ แฮ่ ขอโทดทีนะคร้า

ไม่เป็นไรจ้าน่ารักไปอีกแบบ
น้องที่ออฟฟิตถามว่า มันมีแม่กับลูกแล้ว พ่อมันไปไหนละพี่
แล้วตกลงว่าพ่อมันไปไหนหรือค่ะ 4220.gif

#20 mutchy

mutchy

Posted 24 December 2009 - 07:35 AM

QUOTE((( เอ )) @ Dec 23 2009, 05:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่เป็นไรจ้าน่ารักไปอีกแบบ
น้องที่ออฟฟิตถามว่า มันมีแม่กับลูกแล้ว พ่อมันไปไหนละพี่
แล้วตกลงว่าพ่อมันไปไหนหรือค่ะ 4220.gif

เอ่ออันนี้ตอบยากแหะ

เดี๋ยวขอไปนอนฝันก่อน หลังปีใหม่จะมาบอกว่าพ่อมันไปไหนนะคะ

ครอบครัวจะร้าวฉานมะนี่???

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users