Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ใครพอมีประกาศแต่งตั้งคณะทำงาน ISO บ้างหรือเปล่า

• This topic is locked This topic is locked
10 replies to this topic

#1 Jib Jib

Jib Jib

Posted 23 November 2009 - 01:33 PM

พอดีจะหาตัวอย่างให้ฝ่ายธรุการเพื่อทำประกาศแต่งตั้งคณะทำงาน ISO (ที่บริษัทเรียกว่า คณะกรรมการ ISO)

ไม่ทราบว่าใครพอมีตัวอย่างบ้างคะ ขอรบกวนหน่อยนะคะ

#2 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 23 November 2009 - 01:42 PM

ในห้องของฝากมี เต็มเลยครับ ลองหาดูนะครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#3 Jib Jib

Jib Jib

Posted 23 November 2009 - 02:28 PM

ลองไปดูแล้วค่ะ แต่มีแต่ QMR กับ Internal Auditor

#4 นุกูล

นุกูล

Posted 23 November 2009 - 03:30 PM

QUOTE(Jib Jib @ Nov 23 2009, 02:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลองไปดูแล้วค่ะ แต่มีแต่ QMR กับ Internal Auditor

ลองดูครับ เป็นแบบง่ายๆ ลองเอาไปขยายต่อยอดดูครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#5 Yakuza

Yakuza

Supreme Member

• Power Members

Posted 23 November 2009 - 04:44 PM

ขอเก็บด้วยค่ะขอบคุณค่ะ
kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#6 yothin555

yothin555

Hornor Member

Posted 23 November 2009 - 04:50 PM

ขอบคุณมากครับ

#7 Jib Jib

Jib Jib

Posted 23 November 2009 - 05:57 PM

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

#8 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 24 November 2009 - 08:43 AM

ประกาศ เรื่อง การแต่งตั้งคณะกรรมการบริหารระบบมาตรฐานสากล

เพื่อให้การบริหารงานระบบการจัดการสิ่งแวดล้อม และระบบอาชีวอนามัย และความปลอดภัย ดำเนินไปอย่างมีประสิทธิภาพ และประสิทธิผล บริษัท สารขัณฑ์แห่งประเทศไทย จำกัด จึงขอแต่งตั้ง คณะกรรมการบริหารระบบมาตรฐานสากล ดังมีรายชื่อดังต่อไปนี้

ชื่อ - นามสกุล ตำแหน่ง แผนก/ฝ่าย ดำรงตำแหน่ง

หน้าที่ความรับผิดชอบ
1. กำหนดวิสัยทัศน์ ยุทธศาสตร์ นโยบาย และแนวทางในการบริหารระบบการจัดการคุณภาพ ระบบการจัดการสิ่งแวดล้อม และระบบการจัดการอาชีวอนามัย และความปลอดภัย
2. อำนวยการในเรื่องงบประมาณ เวลา และบุคลากร
3. ทบทวนนโยบาย วัตถุประสงค์ และเป้าหมาย ตลอดจนระเบียบปฏิบัติต่างๆ เพื่อให้บรรลุข้อกำหนด/ความต้องการของผู้ที่มีส่วนได้เสีย
4. ติดตาม/กำกับดูแลให้ คณะทำงาน นำนโยบาย และมติที่ประชุม ไปปฏิบัติให้บรรลุวัตถุประสงค์ในการดำเนินงาน ตลอดจนให้คำแนะนำ และข้อเสนอแนะต่อคณะทำงาน
5. ประชุมทบทวนโดยฝ่ายบริหาร .....ครั้งต่อ......
6. หน้าที่อื่นๆ ที่สนับสนุนการดำเนินระบบมาตรฐานสากล

ทั้งนี้ ให้มีผลบังคับใช้ ตั้งแต่วันที่ ................................เป็นต้นไป

ประธาน
บริษัทสารขัณฑ์แห่งประเทศไทย จำกัด
"

#9 Suppadej

Suppadej

Posted 24 November 2009 - 08:47 AM

ขอบคุณครับพี่ต้อม ผู้ใจดี
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#10 mittchy_1

mittchy_1

Posted 24 June 2010 - 11:47 AM

ขอเก็บข้อมูลด้วยคน

#11 oohkrab

oohkrab

Premium Member

• Power Members

Posted 29 June 2010 - 02:17 PM

ขอบคุณครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users