Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การแต่งตั้งผู้เกี่ยวข้อระบบ OHSAS 18001 : 2007

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 20 October 2008 - 11:59 AM

OHSAS 18001:2007 เนีย นอกจากจะมีตัวแทนฝ่ายบริหารแล้ว ยังต้องแต่งตั้งใครอีกหรือป่าว

ปกติที่โรงงานก็มี
จป 2 คน
คณะกรรมการความปลอดภัย 19 คน
กำลังจะแต่งตั้ง OHSMR อีก 1 คน

พนักงาน ประมาณ 800 คน

ยังต้องมีใครอีกไหมครับ
กลุ้มใจจริงๆ ที่ปรึกษาก็ไม่มี ขออาศัยพี่น้อง ISOTHAI นี่หละครับ

ช่วยด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#2 jor

jor

Posted 20 October 2008 - 12:48 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Oct 20 2008, 11:59 AM) <{POST_SNAPBACK}>
OHSAS 18001:2007 เนีย นอกจากจะมีตัวแทนฝ่ายบริหารแล้ว ยังต้องแต่งตั้งใครอีกหรือป่าว

ปกติที่โรงงานก็มี
จป 2 คน
คณะกรรมการความปลอดภัย 19 คน
กำลังจะแต่งตั้ง OHSMR อีก 1 คน

พนักงาน ประมาณ 800 คน

ยังต้องมีใครอีกไหมครับ
กลุ้มใจจริงๆ ที่ปรึกษาก็ไม่มี ขออาศัยพี่น้อง ISOTHAI นี่หละครับ

ช่วยด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่งตั้งคณะ ทำงานไง ครับ

#3 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 20 October 2008 - 05:14 PM

จป.บริหาร, จป.หัวหน้างาน มียังครับ

#4 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 20 October 2008 - 05:14 PM

จป.บริหาร, จป.หัวหน้างาน มียังครับ

#5 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 20 October 2008 - 10:54 PM

QUOTE(webmaster @ Oct 20 2008, 05:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>

จป.บริหาร มีแล้วครับ
จป.หัวหน้างาน มีแล้วครับ ก็คณะกรรมการความปลอดภัย ละครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#6 non

non

Supreme Member

• Power Members

Posted 22 October 2008 - 05:08 PM

ทีมงานกรณีฉุกเฉิน เช่น

ดับเพลิง,ปฐมพยาบาล

อ้อ...หัวหน้าหน่วยงานความปลอดภัยครับ ถ้า จป.ไม่ได้เป็น ผจก.ต้องอบรมหัวหน้าหน่วยด้วยฮับ

#7 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 22 October 2008 - 05:53 PM

QUOTE(non @ Oct 22 2008, 05:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทีมงานกรณีฉุกเฉิน เช่น

ดับเพลิง,ปฐมพยาบาล

อ้อ...หัวหน้าหน่วยงานความปลอดภัยครับ ถ้า จป.ไม่ได้เป็น ผจก.ต้องอบรมหัวหน้าหน่วยด้วยฮับ

ขอบคุณมากเลยครับ เริ่มเยอะละ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users