Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ปิดโปรเจ๊ค เสื้อ ISOTHAI แล้วครับบบบบบบ ขอบคุณทุกท่านครับ

• This topic is locked This topic is locked
185 replies to this topic

#141 teeo

teeo

Premium Member

• Power Members

Posted 19 October 2009 - 08:50 AM

ไม่ทราบว่าพอทันไหม
ขอจอง เบอร์ XL

teeo79@gmail.com

ขอนะครับ

#142 NooMam

NooMam

Supreme Member

Posted 19 October 2009 - 12:56 PM

varunluk_she@alexon.co.th
สั่ง Size M 1 ตัวค่ะ

#143 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 19 October 2009 - 01:39 PM

วันนี้ยังทันอยู่ค่ะ เพราะว่าเอจะสรุปเสื้อให้ร้านวันพุธ วันนี้เออาจจะยังไม่ได้ตอบเมล์ใครกลับนะคะ แต่ว่าเอจะเข้ามาดูอีกที
ลงชื่อไว้ พร้อมเมล์ติดต่อให้เรียบร้อยนะคะ

หายไปไม่มาตอบหรือมาตอบ เพราะว่าวันนี้เอมีตรวจขอการรับรองระบบนะคะ
แต่เดี๋ยวดึกๆมาตอบให้ค่ะ รอเอจบงานก่อนนะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#144 Khongkwan

Khongkwan

Posted 19 October 2009 - 06:09 PM

คุณเอค่ะ

ขอโทษทีพอดีเช็คเมล์ช้าไปหน่อย

นุ้ยขอสั่งไซส์ M 1 ตัวนะค่ะ

ไม่ทราบคุณเอ มีเบอร์โทรให้ติดต่อไม๊ค่ะ

ส่งมาที่ wavygirl2002@yahoo.com ก็ได้ค่ะ

คืออยากโทรไปสอบถามหลังจากโอนเงินไปแล้วหน่ะค่ะ ว่าได้รับไม๊

แต่ถ้าไม่ทัน รบกวนคุณเอ ช่วยแจ้งด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

นุ้ย

#145 Khongkwan

Khongkwan

Posted 19 October 2009 - 06:14 PM

คุณเอค่ะ

เด๋วที่อยู่จะ่ส่งไปให้ทางอีเมล์ของคุณเอ ที่ dsh_a@hotmail.com นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
นุ้ย
khongkwan

#146 patchara

patchara

Posted 19 October 2009 - 11:12 PM

โอนเงินแล้ววันนี้
19/10/52 เวลา 19:33 น.
จาก ATM ที่ Central แจ้งวัฒนะ
ไม่อยู่หลายวัน ไม่สะดวก scan ส่งให้นะคะ
ที่อยู่แจ้งไปแล้วค่า

Size M = 1 ตัว anigif6.gif

#147 teeo

teeo

Posted 19 October 2009 - 11:18 PM

QUOTE(teeo @ Oct 19 2009, 08:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ทราบว่าพอทันไหม
ขอจอง เบอร์ XL

teeo79@gmail.com

ขอนะครับ

โอนเงินให้แล้วครับ
21.18 น.
350.79 ฿

#148 psirinrapee

psirinrapee

Super Member

Posted 22 October 2009 - 09:32 AM

อุ๊ยโย๊ยโหย๋....น่าจะมาม่ายทันละ เห็นคุณ Toppy ขึ้นแดงหลา...ว่าหมดเขตแล้ว แบบว่าขาดการติดต่อกับโลกภายนอกเพราะโลกภายในทำ net ล่ม และที่บ้านก็ไม่มีกะตังค์ติด net ด้วยเลยต้องแอบใช้ของหลวงแทน....
ตอนแรกกะจะหักดิบโอนตังค์ให้เลย..ได้ไม่ได้...ก็แบบว่าโอนมาแล้ว!!!...แต่ลึก ๆ ยังพอเป็นคนดีอยู่บ้าง ก็อย่าเลยเดี๋ยวจะเดือดร้อนกันไปหมด (เป็นคนดีนะเนี่ย)

แต่เห็นด้วยกับคุณ Paopao Post#100 และคุณจอมโจรจอมใจ Post#96 นะคะ....

"ทำโปโลเมื่อไหร่ แจ้งด่วน psirinrapee@yahoo.com"

#149 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 22 October 2009 - 10:33 AM

QUOTE(psirinrapee @ Oct 22 2009, 09:32 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อุ๊ยโย๊ยโหย๋....น่าจะมาม่ายทันละ เห็นคุณ Toppy ขึ้นแดงหลา...ว่าหมดเขตแล้ว แบบว่าขาดการติดต่อกับโลกภายนอกเพราะโลกภายในทำ net ล่ม และที่บ้านก็ไม่มีกะตังค์ติด net ด้วยเลยต้องแอบใช้ของหลวงแทน....
ตอนแรกกะจะหักดิบโอนตังค์ให้เลย..ได้ไม่ได้...ก็แบบว่าโอนมาแล้ว!!!...แต่ลึก ๆ ยังพอเป็นคนดีอยู่บ้าง ก็อย่าเลยเดี๋ยวจะเดือดร้อนกันไปหมด (เป็นคนดีนะเนี่ย)

แต่เห็นด้วยกับคุณ Paopao Post#100 และคุณจอมโจรจอมใจ Post#96 นะคะ....

"ทำโปโลเมื่อไหร่ แจ้งด่วน psirinrapee@yahoo.com"

`
หากสนใจจริงๆ ก็รีบเมล์หาเอได้ค่ะ (เอสั่งเกินไว้อยู่ไม่กี่ตัว)
ตามข้างล่างนะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#150 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 23 October 2009 - 01:09 PM

ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ พอดีจำยอดผิดเลยต้องโอนไป 2ครั้ง
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#151 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 23 October 2009 - 01:44 PM

QUOTE(Tuk @ Oct 23 2009, 01:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ พอดีจำยอดผิดเลยต้องโอนไป 2ครั้ง

จ้าขอบคุณค่ะ

เสื้อมา 14 พย เดี๋ยวจะรีบส่งให้นะคะ ถ้ามาถึง

#152 VIOS5968

VIOS5968

Posted 26 October 2009 - 11:38 AM

QUOTE(panisa.k @ Oct 13 2009, 04:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ว่างัยก็ว่าตามกันค่ะ เอาด้วยคน drinks.gif

1. คุณ Suppadej สรรพเดช 1 ตัว XL
2.oil_chang < 1 ตัว size s >
3. เอ (1ตัว S)
4. Toppy (1 XL)
5. tik815 size M 3 ตัว, XL 1 ตัว tik815@hotmail.com ไหนๆ ก็ไหนๆ ถ้าทำผ้าห่ม ISO เมื่อไหร่ก็ช่วยแจ้งด้วยนะค่ะ หุหุ
6. chada_su 1 ตัว size L คะ chada_su@hotmail.com
7.nongnan2229 นันค่ะ < 1 ตัว size s > นะคะ kanshanok@hotmail.com,kanchanok@skppbkk.com
8. ประพนวิทย์ Size M 1 ตัว นะคะ mkongsorn@yahoo.com
9. Fresh (nutjung_sut@hotmail.com) ด้วยคน L 1ตัว

10.panisa.k = 1 ตัว (M) (panisa1777@hotmail.com)

11. ทันหรือเปล่า ครับ จอง 1 ตัว Size L ครับ สมาชิกใหม่ true_plant@hotmail.com

#153 psirinrapee

psirinrapee

Super Member

Posted 27 October 2009 - 12:43 PM

QUOTE((( เอ )) @ Oct 22 2009, 10:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
`
หากสนใจจริงๆ ก็รีบเมล์หาเอได้ค่ะ (เอสั่งเกินไว้อยู่ไม่กี่ตัว)
ตามข้างล่างนะคะ

ขอบคุณค่ะคุณเอ, ส่ง mail ตอบไปให้แล้วฝากเช็คด้วยค่ะ

#154 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 28 October 2009 - 04:42 PM

เจ้เอ เจ้เอ เมื่อไหร่ว่างอ่ะ ไปลัลลา กันหน่อยดิ..ตามประสาคนโสด..รึ โฉด..อืม งง..

คิดถึงอ่ะ ไม่เจอกันนาน...คิดถึ๊ง คิดถึง รู้สึกเหมือนกันอยู่ไหม...

#155 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 28 October 2009 - 08:44 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Oct 28 2009, 04:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เจ้เอ เจ้เอ เมื่อไหร่ว่างอ่ะ ไปลัลลา กันหน่อยดิ..ตามประสาคนโสด..รึ โฉด..อืม งง..

คิดถึงอ่ะ ไม่เจอกันนาน...คิดถึ๊ง คิดถึง รู้สึกเหมือนกันอยู่ไหม...

ได้สิ จันทร์ไปลอกกระทง ม.บูรพา กันค่ะ ไปหาดูเด็กหนุ่มกันค่ะ

#156 นุกูล

นุกูล

Posted 28 October 2009 - 10:48 PM

555
คนแก่คุยกัน จ้องแต่จะหาเด็กหนุ่มๆรับประทานกันน่ะจ๊ะ เจ๊ เจ๊

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#157 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 29 October 2009 - 08:12 AM

QUOTE(นุกูล @ Oct 28 2009, 10:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
555
คนแก่คุยกัน จ้องแต่จะหาเด็กหนุ่มๆรับประทานกันน่ะจ๊ะ เจ๊ เจ๊

อันนี้มันแน่นอนอยู่แล้วค่ะ อ.นุกุล smiley-eatdrink004.gif

อยู่คนเดียวมันเหงาเข้าใจ มีแต่คนใจร้ายเข้ามา อ่ะค่ะ smiley-angry017.gif

Attached Files

• Attached File  23.bmp   156.91KB   96 downloads

#158 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 29 October 2009 - 08:14 AM

QUOTE((( เอ )) @ Oct 28 2009, 08:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้สิ จันทร์ไปลอกกระทง ม.บูรพา กันค่ะ ไปหาดูเด็กหนุ่มกันค่ะ

ไปลอกกระทง หมายถึง กระโดดลงไปเก็บตังค์ในกระทง ระป่าวอ่ะเจ้ smiley-signs007.gif

#159 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 04 November 2009 - 11:06 AM

แจ้งข่าว รายละเอียดอยู่โพสที่ 1 ครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#160 dee

dee

Posted 04 November 2009 - 01:49 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Oct 13 2009, 01:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หลังจากที่ได้ปิดรับสั่งเื้อแล้ว ตอนนี้กำลังตัดเสื้ออยู่ ใจเย็นๆนะครับ

มีสมาชิก 2 ท่าน ที่สั่งมาแล้ว แต่ยังไม่มีการโอนเงินมาให้นะครับ ไม่ทราบว่าไม่เอาแล้ว หรือยังไง ช่วยติดต่อด้วยนะครับ เพราะติดต่อไม่ได้เลย

1. Dee L=1 >wanvictory@yahoo.com โอนให้แล้วนะคะตั้งแต่ วันที่ 22/10/52 โดยได้แจ้งไปกับทางน้องเออ่ะค่ะ เดี๋ยวจะส่ง ไฟล์สลิปการโอนเงินให้น้องเออีกครั้งนะคะน้องท๊อป smile.gif
2. zefiro L= 1 ตัว > sunji_boy@hotmail.com

ขอบคุณนะครับ 04/11/2009

------------------------------------------------------------------------------------------------
สวัสดีค่ะเพื่อนสมาชิก ISOTHAIพอดีเรื่องอยากรบกวนดังต่อไปนี้นะคะ

1.ส่งที่อยู่ พร้อมกับชื่อผู้รับมาให้เอทีนนะคะเพื่อจะใช้เวลาจัดส่งไปให้ ที่เมลนี้ dsh_a@hotmail.com

2.เลขที่บัญชีสำหรับการโอนเงินค่าเสื้อ ราคา 350 บาท (สามร้อยห้าสิบบาทถ้วน)

เลขที่บัญชี 526-2-09509-8 กสิกรไทย สาขาย่อยโรบินสัน ศรีราชา ชลบุรี อนงค์ภรณ์ จรรัตน์

(เริ่มโอนได้ตั้งแต่วันนี้ ช้าสุด 23 ตค 2552 หากท่านใดติดปัญหาแต่ว่าเอาเสื้อจริงๆแจ้งได้นะคะ แต่อย่าหลอกเอนะ )

3.อย่าลิมตรวจสอบขนาดเสื้อนะคะ

หากติดขัดประการใดหรือไม่สบายใจในการโอนเงินแจ้งได้นะคะ
ขอบคุณนะคะ
เอ

สวัสดีครับ พี่น้องสมาชิก ISOTHAI ทุกท่าน

ช่วงนี้ปลายฝน ต้นหนาวแล้ว เลยมีไอเดียจะทำเสื้อ Jacket ISOTHAI ครับ

แบบเสื้อก็ตามรูปเลยครับ ไว้ใส่กันหนาว ไปร่วมกิจกรรมก็ได้ ใส่ได้เท่ๆครับ

ส่วนของ LOGO ISO THAI เป็นงานปักครับ ไม่ใช่งานสกีนนะ

พูดถึงราคาก็ไม่แพงครับ ตัวละ 350 บาท รวมค่าจัดส่งถึงหน้าบ้านเลย

ขนาดก็มีให้เลือก 4 ขนาดครับ ตามนี้ M L XL XXL ขออภัยขอมูลมีการเปลี่ยนแปลงนะจ๊ะ

M = 46
L = 48
XL = 50
XXL = 52

ขอโทษด้วยนะครับ

แต่ว่ายอดสั่งซื้อต้องมีมากกว่า 50 ตัวขึ้นไปนะครับ ถึงจะสั่งทำในราคานี้ได้

ทั้งหมดนี้ไม่ได้มีผลกำไรอะไรเลยนะครับ ทำเท่าทุนเลย เหอๆๆ

หากสมาชิกท่านใดสนใจก็ลงชื่อก่อนนะครับ เพื่อขอดูจำนวนก่อนว่า มีสมาชิกสนใจมากน้อยแค่ไหนครับ

มีรอบนี้รอบเดียวนะครับ ใครพลาดก็ไม่มีแล้ว

เพราะัต้องรอเสื้ออีก รอการปักและ ต้องสั่ง 50 ขึ้นไปนะครับ

ขอบคุณ คุณ เอ เจ้าของไอเดีย ครับ
ขอบคุณ คุณ นุกุล สไตร์ลิส (ชื่อดัง) ครับ อิอิ

ลงชื่อ , จำนวน และ อีเมล ด้วยนะครับ ด้วยนะครับ[/color][/size]

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users