Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Meet & Greet # 003 ได้รับ DVD ยัง ???

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Supreme Member

• Power Members

Posted 31 August 2009 - 01:47 PM

อยากบอก ISOTHAI และ เพื่อนว่าได้ DVD แล้วจ๊ะ และ ขอบคุณ มากกกกกกก

#2 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 01 September 2009 - 07:02 PM

QUOTE(paopao @ Aug 31 2009, 01:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากบอก ISOTHAI และ เพื่อนว่าได้ DVD แล้วจ๊ะ และ ขอบคุณ มากกกกกกก

ดูกี่ครั้ง กี่ครั้ง ก้อยังขำ สนุกมาก ๆ เลยวันนั้น
เหมือนบรรยากาศเหล่านั้น เพิ่งจะผ่านไปไม่นานนี่เอง
พี่ paopao สบายดีนะค่ะ

M&G 4 คงได้พบทุกท่านอีกนะค่ะ smiley-signs007.gif

#3 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Supreme Member

• Power Members

Posted 01 September 2009 - 08:28 PM

พี่ก็สบายดีจ๊ะ แล้ว...น้องขวัญใจ ISO THAI ล่ะ เห็นตัวเองแล้วเป็นยังไง บ้าง ดูกี่ครั้งก็ไม่เบื่อเน๊าะ

พี่เปิดดูที่ทำงาน เจ้านาย (ฝรั่ง) เห็นที่น้องแสดงยังขำเลย และถามว่าน้องคือใครหรือ ? ให้อธิบายให้ฟังใหญ่เลย และถ้ามีอีกเขาไปด้วยได้ใหม?

#4 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 02 September 2009 - 08:49 AM

QUOTE(paopao @ Sep 1 2009, 08:28 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่ก็สบายดีจ๊ะ แล้ว...น้องขวัญใจ ISO THAI ล่ะ เห็นตัวเองแล้วเป็นยังไง บ้าง ดูกี่ครั้งก็ไม่เบื่อเน๊าะ

พี่เปิดดูที่ทำงาน เจ้านาย (ฝรั่ง) เห็นที่น้องแสดงยังขำเลย และถามว่าน้องคือใครหรือ ? ให้อธิบายให้ฟังใหญ่เลย และถ้ามีอีกเขาไปด้วยได้ใหม?

เห็นตัวเองแล้วค่ะ ทำอะไรไปหนอ เริ่มอายแล้วละค่ะ cry.gif
ปกติเรียบร้อยนะค่ะ อิอิ...(มีร้อยก็อเรียบ) tongue.gif

#5 สันติ เสียสละ

สันติ เสียสละ

Super Member

Posted 02 September 2009 - 09:24 AM

ผมก็ได้รับแล้วเหมือนกันครับ ต้องขอบคุณ WEB MASTER ผู้ใจดีมากๆ และทีมงาน และผู้เกี่ยวข้องทุกท่าน
ผมเองก็ตั้งใจรอสำหรับงาน Meet & Greet ครั้งที่ 4 สำหรับครั้งที่ 3 ที่ผ่านมาก็ยังประทับใจไม่รู้ลืม
ผมขออวยพรให้ท่านสมาชิก ISO THAI ทุกท่านอย่าเจ็บ อย่าจน และเป็นกำลังใจให้กับทุกๆ ท่าน
ที่กำลังประสบกับปัญหา อุปสรรคใดๆ ก็ตาม ก้าวผ่านอุปสรรคที่ขวางหน้าไปได้

""คนเราล้มก็เพื่อที่จะเรียนรู้ว่าจะลุกขึ้นมาได้อย่างไร"
ขอบคุณมากครับ smiley-signs001.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users