Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

คิดถึงทุกคนครับ

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 09 August 2008 - 06:48 AM

สวัสดีครับ
สวัสดีเพื่อนๆชาว isothai ทุกคน ไม่ได้ทักทายกันนานเลย สบายดีไหมครับ
ตอนนี้กลับมาคุยกันได้อีกครั้งแล้ว ต้องขอขอบคุณ webmaster และทีมงานที่พยายาม
ดำเนินการแก้ไขและกู้ระบบกลับมาได้อีกครั้ง และก็แปลงโฉมใหม่ซ่ะเช้งเลยครับ
ยังเหมือนเดิมครับ ถ้ามีอะไรให้ช่วยเหลือได้ ก็กริ๊งกร๊าง หรือ อีแมวหาได้ครับ
nukool2001@hotmail.com
นุกูล tongue.gif

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#2 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 11 August 2008 - 03:21 PM

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ คุณนุกูล laugh.gif

ไม่ได้เจอกันซะนาน หวังว่าคงสบายดีนะครับ

#3 TuKKaa1

TuKKaa1

Posted 26 August 2008 - 09:49 AM

สวัสดีค่ะคุณนุกูล

tukkaa ก้อขอกลับมารายงานตัวในนามแฝงใหม่ให้ไฉไลกว่าเดิมว่า DJTuKKaa
เพราะหลังจาก ISOTHAI เข้าไม่ได้ซ่ะนาน ก้อเลยกลายสภาพไปเป็น DJ อยู่ Camfrog ค่ะ
ตอนนี้ก้อขอกลับมาใช้บริการและช่วยเหลือเพื่อนๆ สำหรับข้อมูลและข่าว ISO กันอีกนะค่ะพี่น้องค่ะ rolleyes.gif
ยังงัยก้อกลับมาเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมนะค่ะ tukkaa เองก้อพร้อมที่จะนำความรู้
ประสพการณ์ดีๆ จากการทำงานด้านบริหารระบบคุณภาพ ISO9001:2000
มาร่วมด้วยช่วยตอบคำถามพี่ผองน้องเพื่อนกันนะค่ะ

รักเวบนี้และเพื่อนๆทุกคนค่ะ
DJTuKKaa

#4 มาเอมิจัง

มาเอมิจัง

Posted 27 August 2008 - 10:31 AM

มาเอมิจังมารายงานตัวค่ะ อาจจะไม่ค่อยคุ้นชื่อกันเท่าไหร่ แต่มาเอมิจังก็ได้รับความช่วยเหลือจากพี่ๆ ใน isothai.com มาเยอะแล้วโดยเฉพาะพี่นุกุล และพี่ DJTUKKAA ถ้าไม่ได้ตัวอย่าง check list จากพี่ๆ น้องคงซี้ไปแร่ว ขอบคุณนะคะ ถ้ามีอะไรให้มาเอมิจังช่วยเหลือก็บอกกันได้นะคะเพื่อนๆ ยินดีช่วยเหลือเท่าที่ผู้หญิงตัวเล็กๆ(หรือป่าว) จะช่วยได้ค่ะ

#5 Anthika ISOTHAI

Anthika ISOTHAI
  • Guests

Posted 29 August 2008 - 11:32 AM

laugh.gif หวัดดีค่ะพี่นุกูล อิอิ เพิ่งเข้ามาทักทาย หุหุ ยินดีต้อนรับสู่ isothai.com อีกครั้งนะคะ
อืม..ลืมบอกไป พี่ ๆ นู๋ปรับแสงรูปในงาน meet&greet#1 แล้วนะคะมันได้แค่นั้นจริง ๆ ph34r.gif คริ คริ (ไปดีก่าอยู่นานเด๋วหัวแตก 555+) ohmy.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users