Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การเดินทางมา Meet & Greet #3

• This topic is locked This topic is locked
12 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 21 July 2009 - 10:08 AM

เนื่องจากมีสมาชิกถามไถ่กันมาเยอะ หลายท่านไม่สะดวกเดินทางมา ทางผมก็จนใจจริงๆ ด้วยไม่สามารถที่จะจัดหารถให้ได้ เอาเป็นว่าให้แนวทางไว้นิดนึงนะครับ

1. รีสอร์ท ออกมาไม่ไกลจากวงแหวนตะวันตกนัก คิดว่าแทกซี่น่าจะยอมไปส่งครับ อาจคิดเหมาเล็กน้อย
2. รีสอร์ท อยู่บนเส้นทางไปเสนา คิดว่าน่าจะมีรถทัวร์ผ่าน แต่ไม่มีข้อมูลครับว่า ต้องขึ้นที่ไหน อย่างไร มีใครรู้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย

และ.. happy.gif

อยากให้ใช้กระทู้นี้ ประกาศหาเพื่อนร่วมทางได้เลยครับ ขอติดรถมา อาจช่วยแชร์ค่าน้ำมงน้ำมัน ผมว่าเฉพาะขามาที่เป็นปัญหา แต่ขากลับ น่าจะพออาศัยกันมาลงในโซนที่จะจับแทกซี่ได้ หรือผมจะขับออกมาส่งแถวๆ ปทุมก็ได้

เราเพื่อนกันทั้งนั้นครับ rolleyes.gif

#2 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 21 July 2009 - 10:17 AM

ช่วยหาข้อมูลมาให้ครับ น่าจะผ่าน นะครับ

ป.2 สาย 960 กรุงเทพฯ-เสนา-ผักไห่
หมอชิต2 พงษ์เพชร แคราย ชลประทาน ปากเกร็ด ปทุมธานี สามโคก เสนา ผักไห่
ถามเวลาการเดินรถ ได้ที่ 084-1222680

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#3 iso_man

iso_man

Posted 21 July 2009 - 10:40 AM

wave.gif 555.gif thankyou.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#4 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 21 July 2009 - 10:43 AM

QUOTE(อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม) @ Jul 21 2009, 10:17 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ช่วยหาข้อมูลมาให้ครับ น่าจะผ่าน นะครับ

ป.2 สาย 960 กรุงเทพฯ-เสนา-ผักไห่
หมอชิต2 พงษ์เพชร แคราย ชลประทาน ปากเกร็ด ปทุมธานี สามโคก เสนา ผักไห่
ถามเวลาการเดินรถ ได้ที่ 084-1222680

โอ้ว.. จอร์ช เวิร์คมอร์มากเลย.. lol.gif

ขอบคุณครับ

#5 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 21 July 2009 - 11:04 AM

เดินทางจาก ชลบุรีครับ

http://www.isothai.c...?showtopic=2399

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#6 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 23 July 2009 - 02:36 PM

ขอบคุณค่ะ บุญคุณครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก

น้าน้อยต้องตอบแทนบุญคุณท่านด้วย(ยาดอง) 1 จอก

drinks.gif drinks.gif

#7 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 23 July 2009 - 02:40 PM

QUOTE(webmaster @ Jul 21 2009, 10:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เนื่องจากมีสมาชิกถามไถ่กันมาเยอะ หลายท่านไม่สะดวกเดินทางมา ทางผมก็จนใจจริงๆ ด้วยไม่สามารถที่จะจัดหารถให้ได้ เอาเป็นว่าให้แนวทางไว้นิดนึงนะครับ

1. รีสอร์ท ออกมาไม่ไกลจากวงแหวนตะวันตกนัก คิดว่าแทกซี่น่าจะยอมไปส่งครับ อาจคิดเหมาเล็กน้อย
2. รีสอร์ท อยู่บนเส้นทางไปเสนา คิดว่าน่าจะมีรถทัวร์ผ่าน แต่ไม่มีข้อมูลครับว่า ต้องขึ้นที่ไหน อย่างไร มีใครรู้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย

และ.. happy.gif

อยากให้ใช้กระทู้นี้ ประกาศหาเพื่อนร่วมทางได้เลยครับ ขอติดรถมา อาจช่วยแชร์ค่าน้ำมงน้ำมัน ผมว่าเฉพาะขามาที่เป็นปัญหา แต่ขากลับ น่าจะพออาศัยกันมาลงในโซนที่จะจับแทกซี่ได้ หรือผมจะขับออกมาส่งแถวๆ ปทุมก็ได้

เราเพื่อนกันทั้งนั้นครับ rolleyes.gif

ช่วยแชร์ค่าน้ำมง น้ำมัน และน้ำเมา ด้วย อ๊ะป่าวคะ

รถออยล์ว่าง 2 ที่ค่ะ ชลบุรีค่ะ นาป่า แลนด์แอนด์เฮาท์ smiley-signs003.gif

#8 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 23 July 2009 - 02:40 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Jul 23 2009, 02:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณค่ะ บุญคุณครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก

น้าน้อยต้องตอบแทนบุญคุณท่านด้วย(ยาดอง) 1 จอก

drinks.gif drinks.gif

รู้สึกจะชอบเหลือเกิ๊น...ของมึนเมาเนี่ย!!

#9 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

• Power Members

Posted 23 July 2009 - 03:54 PM

อยู่แถวๆ บางปู ครับ พอมีที่นั่งว่างๆอีกประมาณ 3-4 ที่ครับ ใครที่คิดว่าจะไปหลงทางด้วยกันก็ติดต่อได้ครับ

กำลังหาคนนำทางครับ

#10 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 23 July 2009 - 05:01 PM

555 ผมศึกษาเส้นทางละ รับรอง

หลงแน่ๆ 555

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#11 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 July 2009 - 10:18 AM

QUOTE(panisa.k @ Jul 23 2009, 02:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รู้สึกจะชอบเหลือเกิ๊น...ของมึนเมาเนี่ย!!

แง่วววว... toothgrin.png

excited.gif excited.gif

#12 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 July 2009 - 10:20 AM

ปากดีไปงั้นแหล่ะค่ะ...พอเจอของจริงเลี่ยงเมืองเลย

อันนี้คุณท็อปรู้ดี 555555++

#13 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 24 July 2009 - 10:54 AM

QUOTE(Oil_Chang @ Jul 24 2009, 10:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ปากดีไปงั้นแหล่ะค่ะ...พอเจอของจริงเลี่ยงเมืองเลย

อันนี้คุณท็อปรู้ดี 555555++

อืม...............-*-

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users