Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ISO ชลบุรี มีท่านใดไปร่วมกิจกรรม Meet & Greet #3 คะ

• This topic is locked This topic is locked
51 replies to this topic

#1 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 02 July 2009 - 08:12 AM

ขอความคิดเห็นด้วยค่ะ....จะดีหรือไม่

ถ้าทีมเรานัดกันที่จุดรวมพลที่ใดที่นึง...แล้วก้อเดินทางไป เดอะไพน์รีสอร์ท พร้อมๆกัน

เหมือนแรลลี่เลยยย...(หลงทางด้วยกัน).... smiley-signs003.gif

สำหรับสมาชิกท่านใดที่ไม่มีรถยนต์และประสงค์จะ ไป ด้วย รถออยล์ว่าง 2 ที่ ค่ะ

ไปด้วยกันประหยัดน้ำมัน ลดภาวะโลกร้อนด้วยยยย.... smiley-signs007.gif

#2 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 02 July 2009 - 11:59 AM

ความคิดดีนะ 555

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#3 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 02 July 2009 - 04:37 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Jul 2 2009, 11:59 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ความคิดดีนะ 555

ขอขอบพระคุณค่ะคุณท็อป

แต่เอ๊...มีแต่คนบอกว่าอยากจะไป อยากจะไป อยากให้จัดเร็วๆ

พอถึงเวลาจริงๆ ไหง แลเงียบๆงี้น๊า...งง.. smiley-signs028.gif

おかしい อ่านว่า o-ka-shii แปลว่า แปลกๆ

รึคุณว่างัย... smiley-angry017.gif

#4 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 02 July 2009 - 05:12 PM

ใครหว่า...............

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#5 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 03 July 2009 - 07:53 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Jul 2 2009, 05:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครหว่า...............

ก้อน่าน น่ะเซ้.....!!!!!!!! smiley-angry017.gif

#6 bupphasuay

bupphasuay

Posted 03 July 2009 - 09:30 AM

smiley-signs028.gif อยากไปนะครับแต่ไม่มีรถ ขออาศัยหน่อยครับ ยังไม่ได้ลงทะเบียนไปได้ป่ะครับ
QUOTE(Oil_Chang @ Jul 2 2009, 08:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอความคิดเห็นด้วยค่ะ....จะดีหรือไม่

ถ้าทีมเรานัดกันที่จุดรวมพลที่ใดที่นึง...แล้วก้อเดินทางไป เดอะไพน์รีสอร์ท พร้อมๆกัน

เหมือนแรลลี่เลยยย...(หลงทางด้วยกัน).... smiley-signs003.gif

สำหรับสมาชิกท่านใดที่ไม่มีรถยนต์และประสงค์จะ ไป ด้วย รถออยล์ว่าง 2 ที่ ค่ะ

ไปด้วยกันประหยัดน้ำมัน ลดภาวะโลกร้อนด้วยยยย.... smiley-signs007.gif

#7 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 03 July 2009 - 11:41 AM

QUOTE(bupphasuay @ Jul 3 2009, 09:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-signs028.gif อยากไปนะครับแต่ไม่มีรถ ขออาศัยหน่อยครับ ยังไม่ได้ลงทะเบียนไปได้ป่ะครับ

ลงชื่อไปก่อนได้เลยค่ะ เรื่องรถไปเรื่องเล็ก มีรถหลายคันที่จะไป ช่วยๆกันค่ะ
ไว้ใกล้ๆถึงค่อยมารวบรวมกันอีกทียังทันจ้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#8 ดาวซินโดรม

ดาวซินโดรม

Super Member

Posted 03 July 2009 - 05:29 PM

smiley-signs028.gif ดาวซินโดรม ก็อยู่ชลบุรีนะคะ และสนใจที่จะเข้าร่วมงาน แต่ยังสงสัยว่าถ้าจะเหน็บน้องที่ทำงานด้านเดียวกันไปซัก 1 คน น้องคนนั้นต้องเป็นสมาชิกด้วยมั๊ยคะ แล้วการจัดกลุ่มร่วมกิจกรรม จะจัดเป็นจังหวัดหรือคะ เผอิญว่าเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ๆๆ ค่ะ และชมรมนี้ก็น่าสนใจมากค่ะ

#9 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 03 July 2009 - 07:10 PM

QUOTE(ดาวซินโดรม @ Jul 3 2009, 05:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-signs028.gif ดาวซินโดรม ก็อยู่ชลบุรีนะคะ และสนใจที่จะเข้าร่วมงาน แต่ยังสงสัยว่าถ้าจะเหน็บน้องที่ทำงานด้านเดียวกันไปซัก 1 คน น้องคนนั้นต้องเป็นสมาชิกด้วยมั๊ยคะ แล้วการจัดกลุ่มร่วมกิจกรรม จะจัดเป็นจังหวัดหรือคะ เผอิญว่าเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ๆๆ ค่ะ และชมรมนี้ก็น่าสนใจมากค่ะ

หากเข้าร่วมทำกิจกรรมด้วยก็ต้องเป็นสมาชิกค่ะ แต่หากไปด้วยแต่ไม่เข้าร่วมก็ไม่เป็นไหร่ค่ะ
การจัดกลุ่มอันนี้ไม่รู้นะคะ แต่ในความคิด คิดว่าพวกเราคือครอบครัวเดียวกันไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน การจัดกลุ่มก็น่าจะเป็นการจับสลากหรืออะไรสักอย่างที่แล้วแต่ดวงใครสมพงษ์กับใครมั๊ง
ค่ะ
สบายๆค่ะ ไม่ว่าจะอยู่กลุ่มไหนก็ครอบครัวเดียวกันค่ะ family1.gif

รีบไปลงชื่อแล้วไปด้วยกันนะคะ
wave.gif wave.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#10 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 04 July 2009 - 09:31 AM

ถูกต้องที่สุดเลย คุณเอ smiley-signs007.gif

stretcher.gif stretcher.gif stretcher.gif

anigif6.gif family1.gif

#11 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 16 July 2009 - 04:57 PM

ผู้ใช้แรงงานด้านระบบแถวชลบุรี มีใครไปงาน M&G3 มั๊งค่ะ

ถ้ายังไงก็ลงชื่อไปเป็นเพื่อนกันเยอะๆนะคะ

โดยเฉพาะสมาชิกน้องใหม่ไม่ต้องกลัวไปลงชื่อไปกันเยอะๆนะคะ ไปหาเพื่อนเอาข้างหน้าหรือวันเดินทางค่ะ

wave.gif anigif4.gif wave.gif

#12 คนธรรมดา

คนธรรมดา

Super Member

• Power Members

Posted 16 July 2009 - 09:01 PM

อยากไปด้วยจัง ค๊าบบ

KEEP WALKING >> >>>

#13 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 16 July 2009 - 09:21 PM

QUOTE(CB'TEE @ Jul 16 2009, 09:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากไปด้วยจัง ค๊าบบ

อยากไปก็ไปด้วยกันสิค๊าบบ

ไม่รีบนะรออยู่จ๊ะ ไปด้วยกันเยอะๆๆๆๆ

#14 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 17 July 2009 - 09:07 AM

สายชลบุรี

1. Oil_Chang
2. คนตัวเล็ก
3. (( เอ ))
4. Toppy

#15 chutter1026 @chonburi city

chutter1026 @chonburi city

Supreme Member

• Power Members

Posted 17 July 2009 - 06:44 PM

ไปด้วยคนครับ รถเสร็จแล้ว พร้อมซิ่ง
"Focut to Basic"
By chutter1026
chat1026@gmail.com

#16 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 18 July 2009 - 04:49 PM

QUOTE(banbung @ Jul 17 2009, 06:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปด้วยคนครับ รถเสร็จแล้ว พร้อมซิ่ง

ดีใจจังได้คนขับรถแล้ว
แวะไปรับเอด้วยนะ เอไม่เอารถไปแล้วกัน อิอิ

สบายละงานนี้ lol.gif lol.gif

#17 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 24 July 2009 - 10:09 AM

โอ้ยยย... ดีจัง ขอจองหลังคาละกัน..(ก้อลมมันเย็นน่ะ)

#18 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 28 July 2009 - 02:59 PM

QUOTE(banbung @ Jul 17 2009, 06:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ท่านส่งใบสมัครพร้อมรูปถ่ายและชำระเงินหรือยัง ถ้ายังให้ไวเลย

ปล.อิฉันเป็นห่วงไม่อยากขับรถไปเอง(กลัวหลงทาง)

#19 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 29 July 2009 - 01:14 PM

แง่ววว....ตกลง คุณเอ ห่วงใครกันแน่ล่ะเนี่ย...555+

#20 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 29 July 2009 - 01:25 PM

QUOTE(Oil_Chang @ Jul 29 2009, 01:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แง่ววว....ตกลง คุณเอ ห่วงใครกันแน่ล่ะเนี่ย...555+

แฮ่ะๆๆๆ ตกลงว่าเป็นห่วงตัวเองกลัวได้ขับรถไปเอง สรุปแล้วปรากฎว่าไม่ต้องขับรถไปเองไชโย(อาศัยเขาไปแทน แต่เลี้ยงข้าวเช้าแทนให้แม่ผัดข้าวใส่กล่องให้ อิอิ)

ปล.ท่านที่อยู่ชลบุรีที่จะนำรถไปเรานัดเจอกันหน่อยนะ ขับรถตามกันไปค่ะเนื่องจากข้าพเจ้าและสมาชิกอีกท่านไม่รู้จักทางทั้งคู่

ที่สำคัญหลงก็หลงด้วยกัน เป็นเพื่อนกัน 55555

ปล.อีกหน่อย สำหรับคนที่อยู่ชลบุรีหรือทางผ่านสามารถร่วมทางไปด้วยกันได้นะคะ สำหรับคนที่อยากไปและไม่มีรถก็เช่นกันนัดเจอกันได้ ไม่รู้จักกันไม่เป็นไรค่ะไปรู้จักกันในรถก็ได้ค่ะ
น้องใหม่ไปกันเยอะๆนะคะ เพราะว่าเอก็น้องใหม่วัย 23 กลับเลขเอา

welcome.gif welcome.gif welcome.gif welcome.gif welcome.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users