Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เซ็งครับ

• This topic is locked This topic is locked
8 replies to this topic

#1 DooK

DooK

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 04 October 2008 - 06:37 AM

เห็นมีคนป่วนบอร์ดแบบนี้แล้วเซ็งครับ มีวิธีการจัดการยังไงได้บ้างน้อ

หรือจะให้แต่สมาชิกเท่านั้นที่โพสท์ได้

ลายเซ็น

#2 natts

natts

Premium Member

• Power Members
  • Interests:ʹ

Posted 04 October 2008 - 07:57 AM

QUOTE(DooK @ Oct 4 2008, 06:37 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นมีคนป่วนบอร์ดแบบนี้แล้วเซ็งครับ มีวิธีการจัดการยังไงได้บ้างน้อ

หรือจะให้แต่สมาชิกเท่านั้นที่โพสท์ได้

เห็นแล้วก้อ สุดเซ็งค์เหมือนกันค่ะ คนพวกนี้เป็นพวกสร้างความรำคาญ อยากจะขายของแต่ไม่รู้จักกาละเทศะ

ไม่มีมารยาท ประเทศเราทุกวันนี้จะแย่และถดถอยลงก็เพราะมีกลุ่มสอดแทรก ปั่นป่วน

เราจะต้องประนามกลุ่มคนแบบนี้ ถ้าปล่อยไว้ เราก็จะโดนป่วนอยู่แบบนี้ล่ะค่ะ

#3 ctrls_1

ctrls_1

Super Member

Posted 04 October 2008 - 12:03 PM

อ้าว เขาเพิ่งด่าไป ยังจะโผล่มาอี๊ก!!@@### ฯลฯ

#4 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 04 October 2008 - 01:30 PM

ผมจัดการล็อค IP พวกนี้ไว้แล้วครับ แต่ไม่รู้จะเอาอยู่หรือเปล่า ต้องคอยดูกันต่อไป angry.gif

ตั้งแต่ทำเว็บมา ผมต้องสู้รบปรบมือกับไอ้พวกค้าขายไม่รู้จักกาละเทศะพวกนี้อยู่เรื่อยๆ กับไอ้พวกสปามเมลอีก ตอบกลับไปด่ามันหลายครั้ง มันก็ยังส่งมาอีก เดี๋ยวนี้การทำการตลาดมันง่ายก็จริง ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเลยสักบาท แค่มีอินเตอร์เน็ตก็ใช้ได้แล้ว มันก็เลยเอากันใหญ่ ส่วนใหญ่น่าจะเป็นพวกบอทครับ ประมาณว่าตั้งโปรแกรมส่งไว้อัตโนมัติ

ส่วนท่านที่ต้องการโฆษณา ค้าขายในเว็บนี้ รวมถึงแนะนำเว็บไซด์ต่างๆ ผมไม่ได้ว่าอะไร แต่ขอให้โพสไว้ในห้องขายสินค้าที่จัดไว้ให้นะครับ ขอให้ปฏิบัติตามกกฏกันนิดหนึ่งครับ เพราะแม้แต่ผมเอง ตั้งแต่ทำเว็บมาหลายปี ผมก็ไม่เคยโพสขายของตัวเองในเว็บบอร์ดห้องอื่นเลยครับ ทั้งขายโต้งๆ และแอบๆ ทั้งนี้เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และสมาชิกท่านอื่นๆ จะได้ไม่เสียอารมณ์ครับ rolleyes.gif

#5 natts

natts

Premium Member

• Interests:ʹ

Posted 04 October 2008 - 04:06 PM

QUOTE(webmaster @ Oct 4 2008, 01:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมจัดการล็อค IP พวกนี้ไว้แล้วครับ แต่ไม่รู้จะเอาอยู่หรือเปล่า ต้องคอยดูกันต่อไป angry.gif

ตั้งแต่ทำเว็บมา ผมต้องสู้รบปรบมือกับไอ้พวกค้าขายไม่รู้จักกาละเทศะพวกนี้อยู่เรื่อยๆ กับไอ้พวกสปามเมลอีก ตอบกลับไปด่ามันหลายครั้ง มันก็ยังส่งมาอีก เดี๋ยวนี้การทำการตลาดมันง่ายก็จริง ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเลยสักบาท แค่มีอินเตอร์เน็ตก็ใช้ได้แล้ว มันก็เลยเอากันใหญ่ ส่วนใหญ่น่าจะเป็นพวกบอทครับ ประมาณว่าตั้งโปรแกรมส่งไว้อัตโนมัติ

ส่วนท่านที่ต้องการโฆษณา ค้าขายในเว็บนี้ รวมถึงแนะนำเว็บไซด์ต่างๆ ผมไม่ได้ว่าอะไร แต่ขอให้โพสไว้ในห้องขายสินค้าที่จัดไว้ให้นะครับ ขอให้ปฏิบัติตามกกฏกันนิดหนึ่งครับ เพราะแม้แต่ผมเอง ตั้งแต่ทำเว็บมาหลายปี ผมก็ไม่เคยโพสขายของตัวเองในเว็บบอร์ดห้องอื่นเลยครับ ทั้งขายโต้งๆ และแอบๆ ทั้งนี้เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และสมาชิกท่านอื่นๆ จะได้ไม่เสียอารมณ์ครับ rolleyes.gif

พี่ Admin ช่วยลบเมลล์ ขยะ พวกนี้ออกได้มั๊ยคะ

มองเห็นแล้ว ไม่อยากจะอ่านอะไรต่อเลยค่ะ

รู้สึกเสียสุขภาพจิต ตอนแรกเปิดมา งง! ทำมัยพี่ Dook บอกเซ็งค์

พออ่านปุ๊บ...โค..ต..ร..เซ็งค์ เลย..

#6 Nuch

Nuch

Supreme Member

Posted 04 October 2008 - 04:18 PM

ใช่ค่ะรำคาญมากเลย เขาเข้ามาหาข้อมูลเพื่อนำไปเป็นความรู้กัน นี่เอาข้อมูลอะไรไม่รู้มาใส่ไรสาระมากเลย เข้าผิด เวบไซด์หรือเปล่า

#7 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 04 October 2008 - 06:16 PM

เดี๋ยวรอวันจันทร์ ให้น้องๆ เค้ามาทำงานก่อนครับ เดี๋ยวจะลบให้เกลี้ยงเลย huh.gif

#8 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 06 October 2008 - 01:09 PM

อยากเห็นหน้าคน โพส อ่ะ หน้าตาเปงไง

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#9 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 06 October 2008 - 09:16 PM

เย้ เย้....ขยะหายปัยหมดแระ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users