Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

โปรแกรม DAR ISO-IATF online ฟรี

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 hernsawang

hernsawang

Posted 21 February 2024 - 04:39 PM

Document Action Request (ใช้โปรแกรม MS-Access)
ใบร้องขอดำเนินการเอกสาร online free

โปรแกรมใบร้องขอดำเนินการเอกสาร (Document Action Request DAR) ISO Document Action Request Control Message from Developer (ข้อความจากทางผู้พัฒนาโปรแกรมนี้)
 " โปรแกรมนี้เป็นโปรแกรมที่เขียนขึ้นจาก Ms Access 2016 ซึ่งใช้ในการควบคุมเอกสาร DAR ของระบบ ISO โปรแกรมตัวนี้ต้อง Ms Access 2016 32 bit หรือ Ms Access 2016 32 bit runtime ในเข้าใช้งาน Login คือ

User admin และ Password admin  เอาไปใช้กันดูครับ " บริษัทใหนหรือผู้ที่สนใจ ทิ้ง อีเมล์ติดต่อไว้ หรือทักไปได้ครับ

Note โปรแกรมนี้ ทางผู้พัฒนา โปรแกรม (Program Developer) เขาได้แจกให้ ทุกท่านได้นำไปใช้กันฟรี FREE !! นะครับผม โดยท่าน ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น ครับผม โดยท่านสามารถที่จะติดต่อกับทาง ผู้พัฒนาโปรแกรมนี้ได้ทาง E-Mail kobeesawang@gmail.com (ภาษาไทย, ภาษาอังกฤษ) นะครับผม

ให้โหลด Access runtime 32 bit มาติดตั้ง สามารถโหลดจาก Link ดานล่าง

สามารถดาวโหลดโปรแกรม DAR ONLINE ไปใช้งานได้ฟรีนะครับ

https://drive.google...iew?usp=sharing

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users