Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

สอบถามเรื่องการแยกเล่ม Procedure ในเรื่องเดียวกัน

ISO DCC Document control

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 panya1301

panya1301

Posted 01 October 2020 - 09:04 AM

สอบถามพี่ๆครับ Procedure 1เรื่องเราสามารถแยกเล่มเป็น 1 2 3 ได้ไหมครับ แบบ PD-16 , PD-16 (2) ประมาณนี้ครับเพราะเหมือนเคยรู้มาว่าจะทำได้ แต่มาขอความเห็นที่ถูกต้องครับ เนื่องจากที่ บริษัทมี Procedure เล่มใหญ่ อยู่เรื่องนึงครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

#2 benjamasISO

benjamasISO

Posted 01 October 2020 - 09:22 AM

ทำได้นะคะ  เพราะที่ทำงานก็ทำเหมือนกัน   แต่ต้องระบุให้ชัดเจนเท่านั้นเอง

#3 panya1301

panya1301

Posted 01 October 2020 - 10:42 AM

ทำได้นะคะ  เพราะที่ทำงานก็ทำเหมือนกัน   แต่ต้องระบุให้ชัดเจนเท่านั้นเอง

ขอบคุณค้าบ

#4 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 01 October 2020 - 05:40 PM

ถ้าแยกแล้วทำงานได้ไม่สับสน  การใช้งาน การแก้ไข  การเรียกคืน 

ก็สามารถทำได้

Also tagged with one or more of these keywords: ISO, DCC, Document control

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users