Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอความช่วยเหลือ

ข้อกำหนด

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 Posrikaew

Posrikaew

• Interests:>_<

Posted 06 December 2018 - 12:07 PM

สวัสดีคะ เป็นสมาชิกใหม่คะ รบกวนพี่ๆด้วยนะคะ 

คือถ้าอยากจะขอ ข้อกำหนดต่างๆ ดังนี้

ISO9000 เวอร์ชั่นล่าสุด 

ISO19011 เวอร์ชั่นล่าสุด 

ทุกมาตรฐานเป็นภาษาไทย พอจะเป็นไปได้ไหมค่ะ 

หรือมีแนะนำไหมค่ะ คือเป็นมือใหม่พึ่งเข้ามาทำ พึ่งทราบว่าสองตัวนี้จำเป็นแต่ก็พยายามหามาศึกษาอยู่ไม่ได้เลยคะ

mposrikeaw@gmail.com 

ขอบคุณล่วงหน้าคะ :worthy:

#2 CPU

CPU

Supreme Member

• Power Members

Posted 06 December 2018 - 01:48 PM

- มีแต่ภาษาอังกฤษ.....ครับ

#3 Fon2018

Fon2018

Posted 06 December 2018 - 02:40 PM

สวัสดี ค่ะ สมาชิกใหม่ ค่ะ

รบกวนขอ QM IATF16949:2016 พอมาเป็นแนวทางได้มั้ยคะ

#4 Posrikaew

Posrikaew

• Interests:>_<

Posted 11 December 2018 - 07:25 AM

- มีแต่ภาษาอังกฤษ.....ครับ

อยากลองศึกษาคะ ภาษาอังกฤษอาจจะเข้าใจยากก็น่าจะดีกว่าไม่เคยเห็นเลย รบกวนส่งให้หนูหน่อยได้ไหมคะ

ขอบคุณคะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users