Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

แนวทางการจัดทำเอกสาร

• Please log in to reply
82 replies to this topic

#81 KHOMSAN09

KHOMSAN09

Posted 12 January 2017 - 11:08 AM

ผมได้อ่านFile นี้แล้ว ก็เลยนึกถึง เพื่อนๆพี่ ๆ ที่กำลังเริ่มจัดทำระบบ หรือ เป็นผู้ที่พึ่งเข้ามาจับงานทางด้านเอกสารISO
เนื่องจากเห็นว่า อธิบายได้ค่อนข้างชัดเจน มีตัวอย่างประกอบในหลักการคิดที่ดี องค์ประกอบของเอกสารชัดเจน
ก็เลยนำมาฝากกัน ครับ เพื่อเป็นอีกแนวทางในการทำความเข้าใจ

อยากได้ด้วยครับ

khomsan@juthawan.co.th

ขอบคุณมากกกก ครับ

#82 phan7

phan7

Premium Member

• Power Members

Posted 12 January 2017 - 01:36 PM

เก็บข้อมูลคับ pantouch_c@yahoo.com

ขอบคุณคับ

#83 newkoy

newkoy

Posted 12 January 2017 - 03:05 PM

ขอด้วยน่ะค่ะพึ่งเริ่มทำเหมือนกัน  :smiley-angry017:  :smiley-angry017:  :smiley-angry017:  :smiley-angry017:

Koy.Janrungrueng@gmail.com

ขอบคุณค่ะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users