Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ห้องระยองไม่มีใครจัด meeting มั่ง หรือครับ??

• This topic is locked This topic is locked
118 replies to this topic

#101 SL4

SL4

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 11 September 2009 - 04:17 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 11 2009, 04:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ง่ะ toothgrin.png ยังตกลงไม่ได้หรอกครับ ต้องรอเสียงส่วนใหญ่ก่อน

=========================================

ข้อความข้างบนนั้นผมแซวป๋าSL4เฉยๆอ่ะ ต้องขออภัยที่อาจทำให้เข้าใจผิดนะครับ sweat.gif
แต่อย่างไรก็ตาม การประชุมพบปะแห่งชาวเรานั้นจะมีขึ้นแน่นอนครับ

เมื่อวานคุณ Top พึ่ง get ครับ ว่าทำไมคุณกรีฑา เรียกผมว่า "ป๋า"

--Learning from mistaken--

#102 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 11 September 2009 - 04:27 PM

ตกลงกันได้ยังครับ จะไปเมื่อไร รอนานแล้วเนียยยยยย ไฟจะมอดหมดแล้วววววววววววอ่ะ

พี่กี ป๋าเหนาะ ฟัดธงเลย ก็มีอยู่ 2 คนที่เป็นหัวเรือ ฟันๆๆๆๆเลย

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#103 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

• Power Members

Posted 12 September 2009 - 10:02 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 11 2009, 04:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตกลงกันได้ยังครับ จะไปเมื่อไร รอนานแล้วเนียยยยยย ไฟจะมอดหมดแล้วววววววววววอ่ะ

พี่กี ป๋าเหนาะ ฟัดธงเลย ก็มีอยู่ 2 คนที่เป็นหัวเรือ ฟันๆๆๆๆเลย

bash.gif bash.gif bash.gif bash.gif .....ใครจะฟันใครหรือ Top.... หรือว่าใครจะฟัน Top ( ล้อเล่น ) มาดันกระทู้ครับ ใกล้ตกแล้ว คุณ

Kreetha แล ท่าน SL4 เริ่มได้แล้วครับ เดี๋ยวไฟหมดครับ มีสมาชิกเพิ่มใหม่ที่ ARC อยากไปร่วมด้วยช่วยกัน หลายคนครับ ทั้งน้องเจี๊ยบ , น้อง เอ๋ นอ้งๆ อีกหลายน้อง.....ครับ cheekkiss.gif cheekkiss.gif cheekkiss.gif

#104 Kreetha

Kreetha

Posted 12 September 2009 - 08:38 PM

QUOTE(b.boy @ Sep 12 2009, 10:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>
bash.gif bash.gif bash.gif bash.gif .....ใครจะฟันใครหรือ Top.... หรือว่าใครจะฟัน Top ( ล้อเล่น ) มาดันกระทู้ครับ ใกล้ตกแล้ว คุณ

Kreetha แล ท่าน SL4 เริ่มได้แล้วครับ เดี๋ยวไฟหมดครับ มีสมาชิกเพิ่มใหม่ที่ ARC อยากไปร่วมด้วยช่วยกัน หลายคนครับ ทั้งน้องเจี๊ยบ , น้อง เอ๋ นอ้งๆ อีกหลายน้อง.....ครับ cheekkiss.gif cheekkiss.gif cheekkiss.gif

ใจเย็นๆครับ อย่าเพิ่งดับไฟ(ในทรวง)กันไปซะก่อน ผมขอปรึกษากับป๋าเหนาะ(ท่านSL4)ให้แน่นอนก่อนนะครับ
ภายในวันที่ 15นี้ได้คำตอบแน่นอนครับ flirt2.gif

=========================================================
ขอบคุณทั้งคุณท้อปและคุณบอยนะครับ ที่คอยเติมพลังแห่งการสร้างสรรค์ให้กับชาวสมาชิกแห่งISOTHAI drinks.gif
Oooo

#105 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 12 September 2009 - 09:32 PM

จะรอดูรูปนะค่ะ laugh.gif

#106 Kreetha

Kreetha

Posted 15 September 2009 - 04:57 PM

QUOTE(SL4 @ Sep 11 2009, 03:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เรื่องทำบุญจำเป็นจริงๆครับ นานๆจะมีวันพระที่ตรงกับเสาร์อาทิตย์
ส่วนตัวผม วันที่ 4 ได้ครับ แต่อาจจะสายสักหน่อย (11 โมงเป็นตันไป)
แต่ถ้าวันที่ 10 หรือ 11 ไปได้ตั้งแต่ตอน เช้ามืดเลยครับ

ข้อสรุปเบื้องต้นครับ หลังจากที่ปรึกษากับป๋าเหนาะแล้ว

>>> วัตถุประสงค์ของกิจกรรมคือ พบปะสังสรรค์แนะนำทำความรู้จักเหล่าสมาชิก
>>> วันอาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 2552นี้
>>> สถานที่คือหาดนางรำ
>>> เครื่องดื่ม/อาหาร ......อันนี้้ยังไม่มีข้อสรุปครับ (ช่วยกันเสนอก็น่าจะดีครับ)

เพื่อนสมาชิกท่านไดเห็นด้วย หรือคัดค้าน หรืออยากจะเสนอแนะอะไรเพิ่มเติม ก็ขอเชิญยกมือได้เลยครับ

Oooo

#107 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 15 September 2009 - 05:12 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 15 2009, 04:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ข้อสรุปเบื้องต้นครับ หลังจากที่ปรึกษากับป๋าเหนาะแล้ว

>>> วัตถุประสงค์ของกิจกรรมคือ พบปะสังสรรค์แนะนำทำความรู้จักเหล่าสมาชิก
>>> วันอาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 2552นี้
>>> เครื่องดื่ม/อาหาร ......อันนี้้ยังไม่มีข้อสรุปครับ (ช่วยกันเสนอก็น่าจะดีครับ)

เพื่อนสมาชิกท่านไดเห็นด้วย หรือคัดค้าน หรืออยากจะเสนอแนะอะไรเพิ่มเติม ก็ขอเชิญยกมือได้เลยครับ

แนะนำพี่เอเป็นแม่ครัวดีไหมครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ ประสบการณ์ตรงเลย

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#108 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 16 September 2009 - 08:48 AM

ดันๆๆๆๆๆๆ ตกอีกแล้ว

#109 Kreetha

Kreetha

Posted 16 September 2009 - 09:03 AM

เอ้า!! ช่วยกันดันไว้ wave.gif
Oooo

#110 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 16 September 2009 - 09:21 AM

จาไปเที่ยวไหนกันเหรอ ไม่ได้อยู่ห้องระยองไปได้ป่าวอ่ะคะ

#111 Kawaiine

Kawaiine

Super Member

Posted 16 September 2009 - 09:22 AM

โอ้........ในที่สุดก้อลงตัวซะที
โอปอคนแรกเลยค่ะ วันที่ 11/10/09 confirm จร้า
จะตื่นแต่เช้ามือไปสมทบด้วยละกันนะคร้า..........

#112 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 16 September 2009 - 10:27 AM

คุณกรีฑาจ้าได้เวลาเปิดกระทู้ลงชื่อผู้ร่วมงานได้แล้วค่ะ

เอาให้ไวเลยไฟน้องๆดับกับกันหมดแล้ว สงสารพี่บอยเขา 55+

เอาเวลาคราวๆ สถานที่ และเวลาก่อนก็ได้จ๊ะ งบก็คิดไว้น่าไม่เกินคนละ 500 ก็อร่อยได้ทั้งวันแล้วลองดูนะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#113 Kreetha

Kreetha

Posted 16 September 2009 - 10:55 AM

smiley-computer005.gif กะว่าจะใช้กระทู้นี้เลยครับ รายละเอียดเบื้องต้นก็ตามด้านล่างนี้ครับ

งานนี้สนุกๆไม่ซีเรียสครับ ยังไงก็ขอเชิญชาวสมาชิก(และผู้ติดตาม)ทุกๆท่านด้วยนะครับ welcome.gif
Oooo

#114 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 16 September 2009 - 10:58 AM

QUOTE(Kreetha @ Sep 16 2009, 10:55 AM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-computer005.gif กะว่าจะใช้กระทู้นี้เลยครับ รายละเอียดเบื้องต้นก็ตามด้านล่างนี้ครับ

งานนี้สนุกๆไม่ซีเรียสครับ ยังไงก็ขอเชิญชาวสมาชิก(และผู้ติดตาม)ทุกๆท่านด้วยนะครับ welcome.gif

เปิดใหม่ดีกว่าไหมครับจะได้กระตุ้นท่านอื่นๆด้วย มันอยู่ลึกจัด กลัวเขาไม่เห็นกัน....

#115 raider

raider

Posted 16 September 2009 - 02:09 PM

อยากไปด้วยจัง ไม่รู้จาติดอะไรหรือเปล่า ถ้าไปกะว่าจาหิ้ว guitar ไปช่วยกันสร้างเสียงเพลงสักหน่อย

raider150 คราบ หนุ่มบาวสาวปาน

#116 Kreetha

Kreetha

Posted 16 September 2009 - 03:31 PM

QUOTE(raider @ Sep 16 2009, 02:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากไปด้วยจัง ไม่รู้จาติดอะไรหรือเปล่า ถ้าไปกะว่าจาหิ้ว guitar ไปช่วยกันสร้างเสียงเพลงสักหน่อย

raider150 คราบ หนุ่มบาวสาวปาน

ถ้าว่างก็เชิญด้วยนะครับท่าน Raider หิ้วกีตาร์มาด้วยก็ดีครับ

===============================

เปิดใหม่ดีกว่าไหมครับจะได้กระตุ้นท่านอื่นๆด้วย มันอยู่ลึกจัด กลัวเขาไม่เห็นกัน....

เดี๋ยวมาจัดให้นะครับ
Oooo

#117 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Posted 16 September 2009 - 03:56 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 16 2009, 03:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าว่างก็เชิญด้วยนะครับท่าน Raider หิ้วกีตาร์มาด้วยก็ดีครับ

===============================

เดี๋ยวมาจัดให้นะครับ

smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif 11 / 10 / 2009 OK..OK.. เต็มที่เลยนะท่าน Raider จะขอนั่งฟังกับกับน้อง โอปอ เงียบๆ ครับ การลงรายชื่อตั้งกระทู้ใหม่เหมือน Top ว่าก็ดีครับ ชัดเจนดี

#118 Sattahip

Sattahip

Supreme Member

Posted 16 September 2009 - 04:09 PM

smiley-computer005.gif อยากไปนะ อยู่ในรัศมี 80 กิโล..... แต่ช่วงนั้นกะลังโดน CB. ยำอยู่เลย สงสัยอดแน่

#119 Kreetha

Kreetha

Posted 17 September 2009 - 08:32 AM

QUOTE(Sattahip @ Sep 16 2009, 04:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-computer005.gif อยากไปนะ อยู่ในรัศมี 80 กิโล..... แต่ช่วงนั้นกะลังโดน CB. ยำอยู่เลย สงสัยอดแน่

อยากให้ไปด้วยกันครับ แต่ถ้าไม่ว่างจริงๆก็ไว้โอกาสต่อไปก็ได้

======================================

สำหรับสมาชิกที่มีความสนใจเข้าร่วมกิจกรรม ก็ขอเชิญลงชื่อที่ิลิงค์http://www.isothai.c...c...f=21&t=3223

Oooo

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users