Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การวัดความเข้าใจ และทัศนะ ของ ผู้บริหารที่มีต่อระบบมาตรฐานคุณภาพ

• Please log in to reply
27 replies to this topic

#21 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 22 July 2015 - 05:06 PM

ถึงขั้นทดสอบระบบ  เอาหัวข้อคำถามไปกรอกใส่ใน docs.google  แล้วฮ่ะ

"

#22 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 23 July 2015 - 03:02 PM

เอาตัวอย่าง proposal มาเพิ่มให้ข้างบนนะครับ

"

#23 charuk0110

charuk0110

Super Member

Posted 24 July 2015 - 09:52 AM

ขอบคุณมากครับ

#24 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 28 July 2015 - 01:57 PM

อัพเดท กันหน่อย เริ่มสำรวจ 27 Jul 2015 ตอนนี้เริ่มตอบกันมาบ้างแล้ว

จอมโจรฯ ทดลอง generate report จากเว็บออกมาดู

รูปแบบมันก็พอใช้ได้นะ เดี๋ยวทั่นๆ ทั้ง 123 คน ตอบมาครบแล้ว

จอมโจรฯ จะนำผลมาสรุป

และกำหนด action item ในแต่ละข้อว่า จะทำอะไรบ้าง

สเตจนี้ เอา report บางส่วนมาแชร์ให้ดูนะครับ

"

#25 slashpit

slashpit

Super Member

Posted 01 February 2016 - 08:46 PM

ขอบคุณครับ

#26 pangall

pangall

Premium Member

• Power Members

Posted 03 February 2016 - 02:50 PM

-ขอบคุณครับสำหรับงานดีๆ...

#27 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 03 February 2016 - 04:34 PM

ตะหงิดๆ มาหลายเดือน  รู้สึกติดค้างบางสิ่งบางอย่าง

จนวันนี้ โพสต์เก่าๆ เด้งขึ้นมา

เอาสรุปผลการสำรวจมาแปะไว้ให้นะครับ

"

#28 NADERLONG1

NADERLONG1

Premium Member

• Power Members

Posted 04 February 2016 - 03:58 PM

จอมโจรฯ กำลังต้อง วัดความเข้าใจ และทัศนะของผู้บริหารที่มีต่อระบบมาตรฐานคุณภาพ

ของ ผช ผจก. ถึง ประธานบริษัท  และนำผลนั้นไปปรับปรุงระบบการจัดการฯ

สมาชิกท่านใด จะมาฝึกวิทยายุทธ์ไปพร้อมๆ กับ จอมโจร  ติดตามได้ที่นี่นะครับ

===================

มีการบ้านค้างเอาไว้เสียนาน

เพลานี้ ขออัพเดทหัวข้อคำถามที่จะใช้ในการสำรวจทัศนะของ "Operation manager และ Supporting manager"

ให้กับเพื่อนสมาชิกช่วยกันคอมเม้นต์นะครับ

เดี๋ยวอีกสักพัก จะมีหัวข้อคำถามสำหรับ ตำแหน่งที่สูงกว่านี้

รบกวนช่วยแชร์ ความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ

======================

เอาตัวที่ update ครั้งที่ 2 มาให้นะครับ

รบกวนช่วยแชร์ความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ เช่น คิดว่า ควรเพิ่มประเด็นใดเข้าไปอีกบ้าง หรือควรปรับแต่งข้อความใดให้เหมาะสมขึ้นได้บ้าง

============

เอา final draft  ไทย อังกฤษ มาแชร์นะครับ

เอาหัวข้อคำถามไปใส่ใน docs.google.com  และทดสอบระบบ

แนบตัวอย่างหน้าตาของมันมาให้ดู ตามไฟล์ที่แนบมานะครับ

=================

เอาตัวอย่าง proposal มาให้ดูนะครับ

================

อัพเดท กันหน่อย  เริ่มสำรวจ 27 Jul 2015  ตอนนี้เริ่มตอบกันมาบ้างแล้ว

จอมโจรฯ ทดลอง generate report  จากเว็บออกมาดู

รูปแบบมันก็พอใช้ได้นะ   เดี๋ยวทั่นๆ ทั้ง 123 คน ตอบมาครบแล้ว

จอมโจรฯ จะต้องนำผลมาสรุป

และกำหนด action item ในแต่ละข้อว่า จะทำอะไรบ้าง

สเตจนี้ เอา report บางส่วนมาแชร์ให้ดูนะครับ

Update สรุป Report ครับ

ขอบคุณมากค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users