Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เอามาอวดครับ สติกเกอร์ ISOTHAI

• This topic is locked This topic is locked
73 replies to this topic

#21 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 30 April 2009 - 08:22 AM

QUOTE(webmaster @ Apr 29 2009, 07:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้รับแล้วก็ช่วยถ่ายรูปมาลงในกระทู้นี้กันด้วยนะครับ แต่โชว์รถด้วยก็ได้นะครับ ไม่ใช่โชว์แค่กระจกหลัง rolleyes.gif

.....ง่ะ..โดนดเลย ดันถ่ายแต่กระจกมา เดียวเพิ่มรถด้วย อิอิ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#22 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 30 April 2009 - 08:34 AM

QUOTE(นุกูล @ Apr 29 2009, 07:42 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็ กาแฟคาปูชิโน่ เอสเพรสโซ่ อเมริกาโน่ ไฮเนเกโน่ และก็ สาโทโน่
2 อย่างหลังสรรพนาม อาจเรียกเป็นเหยือกได้เน๊าะ

ผมขอ ไฮเนเกโน่ แล้วกันครับ

เมื่อไรจัดเลย

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#23 iso_man

iso_man

Posted 30 April 2009 - 10:12 AM

กำลังหาที่ติดบนรถมอเตอร์ไซด์อยู่ เดี๋ยวติดเสร็จจะถ่ายรูปส่งไปให้ดูนะครับอิอิ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#24 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 30 April 2009 - 10:47 AM

QUOTE(iso_man @ Apr 30 2009, 10:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
กำลังหาที่ติดบนรถมอเตอร์ไซด์อยู่ เดี๋ยวติดเสร็จจะถ่ายรูปส่งไปให้ดูนะครับอิอิ

เดียวพรุ่งนี้จาไปดู อิอิ

#25 ใบตั้งโอ๋

ใบตั้งโอ๋

Posted 30 April 2009 - 10:57 AM

แง๊บๆ ได้กันแร้วเหรอคะเนี่ย สงสัยต้องกลับไปดูที่บ้านซะหน่อยว่าส่งมาถึงรึยัง 555.gif 555.gif
The gravest mistake in one

#26 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 30 April 2009 - 11:03 AM

แหง่ม..แหง่ม...แหง่ม

อยากด้ายม่าง...ง๊า..

ขอม่าง....เด้

นะ...นะ...นะ

ต้องทามงายม่างง๊า

ถึงจาด้ายครอบครองมัน

อยากด้ายติ๊กเกอร์....อยากด้ายติ๊กเกอร์..ค๊าบ

#27 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 30 April 2009 - 11:42 AM

QUOTE(Oil_Chang @ Apr 30 2009, 11:03 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แหง่ม..แหง่ม...แหง่ม

อยากด้ายม่าง...ง๊า..

ขอม่าง....เด้

นะ...นะ...นะ

ต้องทามงายม่างง๊า

ถึงจาด้ายครอบครองมัน

อยากด้ายติ๊กเกอร์....อยากด้ายติ๊กเกอร์..ค๊าบ

ส่งชื่อและที่อยู่ไปที่ isothainetwork@hotmail.com
แจ้งจำนวนที่ต้องการจ๊ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#28 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

• Power Members

Posted 30 April 2009 - 11:42 AM

ไปชลบุรี ผ่านนิคมบางปูก็แวะบ้างนะอาจารย์ แถวตากอากาศ ไฮเนเกโน่ เพียบเลยแต่ สาโทเน่ คงต้องผลิตเองคร๊าบบบบบบบบ.

ได้สติ๊กเกอร์แล้วจะเอามาอวดบ้าง ล้างรถรอ 2 วันแล้ว

#29 ทิ.

ทิ.

Posted 30 April 2009 - 11:50 AM

- โครงการหน้า...ผมเสนอว่า
ทำเป็น "เสื้อคลุม"แล้วติด "โลโก้"
ไว้ด้านหลัง... ครับ!!!

" ʵ

#30 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 30 April 2009 - 01:33 PM

ได้รับแล้ว จ้า
เดี๋ยวจะไปติดมอร์ไซค์ห้าง 1 แผ่น
อีกแผ่น เดี๋ยวไปคิดก่อน
ขอบคุณ ท่านweb master และ Admin มากๆเลยนะครับ

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#31 iso_man

iso_man

Posted 30 April 2009 - 01:44 PM

QUOTE(อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม) @ Apr 30 2009, 01:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดี๋ยวจะไปติดมอร์ไซค์ห้าง 1 แผ่น
ขอบคุณ ท่านweb master และ Admin มากๆเลยนะครับ

ติดมาเลยมาอยากดูเหมือนกังเพราะไปดูแล้วไม่รู้จะติดตรงไหนให้มันเท่ห์ พอดีรถไม่แรงนะ WAVE 100 เองอิอิ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#32 มือใหม่

มือใหม่

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 30 April 2009 - 01:51 PM

QUOTE(อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม) @ Apr 30 2009, 01:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ถ้าเป็นรถคันอื่นก็ OK นะคะ แต่ถ้าเป็นคันในรูปนี้ก็...อืม....

นิดาเสียดายสติ๊กเกอร์ค่ะ สงสารคนทำสติ๊กเกอร์อ่ะ unsure.gif unsure.gif
"

#33 tik815

tik815

Posted 30 April 2009 - 01:55 PM

ได้รับแล้วค่ะ
ขอมา 2 อัน แบ่งคนละอันกับคุณ laddawan อิอิ

จาติดมอเตอร์ไซค์ห้างมั่ง อิอิ เล็ง ก่อน อืม ซ้าย หรือขวาดีน๊า

#34 iso_man

iso_man

Posted 30 April 2009 - 02:12 PM

QUOTE(tik815 @ Apr 30 2009, 01:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้รับแล้วค่ะ
ขอมา 2 อัน แบ่งคนละอันกับคุณ laddawan อิอิ

จาติดมอเตอร์ไซค์ห้างมั่ง อิอิ เล็ง ก่อน อืม ซ้าย หรือขวาดีน๊า

ติดต้องตูดเลยติ๊กเท่ห์ดี หรือ เอาที่ตะกร้าหน้าก็ดีนะอิอิ

#35 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 30 April 2009 - 02:20 PM

QUOTE(iso_man @ Apr 30 2009, 02:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ติดต้องตูดเลยติ๊กเท่ห์ดี หรือ เอาที่ตะกร้าหน้าก็ดีนะอิอิ

ตูดตรงไหนอ่ะ พี่POP ตรงบังโคลนเหรอ
ตรงตระกร้า มันจะไม่ทนอะดิ พี่POP
รถยิ่งแรงๆอยู่ด้วย
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#36 tik815

tik815

Posted 30 April 2009 - 02:58 PM

QUOTE(อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม) @ Apr 30 2009, 02:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตูดตรงไหนอ่ะ POP ตรงบังโคลนเหรอ
ตรงตระกร้า มันจะไม่ทนอะดิ พี่POP
รถยิ่งแรงๆอยู่ด้วย

กำ

ติดตรงตูด มันจะใส่กางเกงลำบากนา อิอิ

#37 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

• Interests:ISO, Productivity

Posted 30 April 2009 - 03:08 PM

ผมก็ได้รับ ติ๊ก-เกอ แล้วคร้าบบบบบ
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#38 MRKAGA

MRKAGA

Supreme Member

Posted 30 April 2009 - 03:34 PM

ได้รับแล้วครับ เดี๋ยวต้องกลับไปล้างรถละ ขอบคุณนะครับ
Think first print later...save paper save the world.

#39 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 30 April 2009 - 03:38 PM

ได้รับสติกเกอร์แล้วนะคะ มาถึงสดๆร้อนๆเมื่อสักครู่เอง ขอบคุณมากๆ นะคะ
รับรองค่ะว่าจะติดให้สมกับที่อยากได้
และให้สมกับที่อาจารย์ออกทุนให้สมาชิก ทั้งค่าจัดทำ และค่าจัดส่งไม่น้อยเลยที่เดียว
เดียวติดแล้วถ่ายมาอวดวันจันทร์โน่นแหละ เห็นแล้วอย่าลืมทักกันบ้างนะคะ ครอบครัวเดียวกันจ๊ะ

ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#40 non

non

Supreme Member

Posted 30 April 2009 - 04:46 PM

กท-3687 ชลบุรี ช่ายมะ...เดี๋ยวจาไปแอบดู

ว่าแต่หอพักคุ้นๆนะ อยู่หลังนิคมรึเปล่าเนี่ย......หุหุหุ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users