Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

DVD อบรมหลักสูตร ISO9001:2008 Requirements

• This topic is locked This topic is locked
77 replies to this topic

#21 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ʹ㨷ء

Posted 30 April 2009 - 10:15 AM

ต้องปรึกษา QMR ก่อนค่ะ ไม่รู้เค้าจะว่าไงบ้าง

แต่เค้าป่วย ไม่รู้เมื่อไหร่จะกลับมาทำงาน

พอดีว่าเราก้ไม่ได้ทำตรงนี้่โดยตรง เสนอเองคงจะไม่ดีแน่

แต่อยากได้จังเพราะถ้าให้ข้างนอกมาอบรมให้น่ะ

ไม่ต้องพูดถึงราคาเลย วันเดียวก็ สองหมื่นกว่าบาทแระ
"

#22 SL4

SL4

Hornor Member

Posted 30 April 2009 - 10:34 AM

รอตัวอื่นๆที่จะทยอยมาอย่างอาจารย์ว่าครับ

กำลังต้องการ core tools ครับ (5 packs)
--Learning from mistaken--

#23 Barachem

Barachem

Premium Member

• Power Members

Posted 30 April 2009 - 12:00 PM

ส่งใบเสนอราคามาให้ด้วยค่ะ ต้องเบิกกับบริษัท
nawapan@barachem.co.th

#24 yingyui_129

yingyui_129

Posted 30 April 2009 - 03:14 PM

thankyou.gif ขอใบเสนอราคาด้วยอะคะ จะเอาไปนำเสนอให้บอส
แจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ ปรับเข้ายุคเศรษฐกิจดีจิง
surangkana.s@abotron.co.th

#25 8inch

8inch

Posted 30 April 2009 - 04:11 PM

ดี จังเลยครับบบ

#26 patchara

patchara

Posted 30 April 2009 - 09:18 PM

เห็น email ปุ๊บ รีบคลิ๊กตามทันที

สั่งซื้อ 1 ชุดเลยนะคะ

ขอด่วนด้วยนะค๊า biggrin.gif

#27 ddt

ddt

Posted 30 April 2009 - 09:59 PM

รบกวนช่วยส่งใบเสนอราคามาให้ด้วยครับ
sakhorn_b10@hotmail.com
ถ้าจะไปซื้อเองสามารถซื้อได้ที่ไหนครับ
ขอบคุณมากครับ

#28 siaomuay

siaomuay

Posted 01 May 2009 - 09:30 AM

ขอใบเสนอราคาด้วยค่ะ

siaomuay@hotmail.com

#29 patchara

patchara

Posted 06 May 2009 - 09:36 PM

ได้รับแผ่นแล้ว ไม่ผิดหวังจริงๆ คะ anigif6.gif

ทีมงานน่ารัก จัดให้ทันใจมั่กๆ

เมื่อไหร่ทำแผ่น Internal Audit ISO 9001:2008 อีก บอกนะคะ
จะรีบอุดหนุนคะ anigif1.gif

#30 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Supreme Member

Posted 07 May 2009 - 11:18 AM

QUOTE(patchara @ May 6 2009, 09:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้รับแผ่นแล้ว ไม่ผิดหวังจริงๆ คะ anigif6.gif

ทีมงานน่ารัก จัดให้ทันใจมั่กๆ

เมื่อไหร่ทำแผ่น Internal Audit ISO 9001:2008 อีก บอกนะคะ
จะรีบอุดหนุนคะ anigif1.gif

คุณ patchara

ใช้เปิดให้พนักงานหน้างานดูแล้วจะเข้าใจง่ายไหม? สำหรับความดิคเห็นของคุณ หรือเป็น CD สำหรับพวกเราที่ทำระบบ

เพราะเรา Convinced เจ้านาย จน Approved แล้วจะชื้อเหมือนกัน

Thank you in advance

#31 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 07 May 2009 - 11:20 AM

อยากได้มากๆ แต่ บ. ไม่มีงบให้ค่ะ เฮ้อ

#32 chada

chada

Posted 07 May 2009 - 02:03 PM

เย้ เย้ biggrin.gif QMR สั่งให้เปิด P/R แร๊ว

#33 patchara

patchara

Posted 07 May 2009 - 09:52 PM

คุณ patchara

ใช้เปิดให้พนักงานหน้างานดูแล้วจะเข้าใจง่ายไหม? สำหรับความดิคเห็นของคุณ หรือเป็น CD สำหรับพวกเราที่ทำระบบ

เพราะเรา Convinced เจ้านาย จน Approved แล้วจะชื้อเหมือนกัน

Thank you in advance

laugh.gif เข้าใจง่ายดีคะ

เมื่อวาน เปิดฟังเองก่อน 1 รอบ ทำงานไปด้วย ฟังไปด้วยอ่ะคะ

วันนี้ใช้อบรมพนักงาน แล้ว อิๆ
แรกๆ เปิดแล้วหยุดบ้างตอนขึ้นหัวข้อใหม่ เพื่อสอบถามประเมินความเข้าใจ
(แต่นั่งด้วยตลอดเวลานะคะ เผื่อมีข้อซักถามจะหยุด เพื่อตอบ)
ปรากฏว่า ผ่านโลด ช่วงหลังไม่ต้องพักแร่ะ

ใช้ไป 2 แผ่น สัปดาห์หน้าจะต่อ 2 แผ่นหลังคะ

ไว้มารายงานต่อคะว่า อบรมแล้ว เข้าใจแล้ว ทีนี้จะทำข้อสอบได้ป่าว wink.gif

#34 patchara

patchara

Posted 07 May 2009 - 09:55 PM

อ้อ ลืมตอบอีกคำถาม

เป็น DVD สำหรับการใช้ฝึกอบรม โดยเฉพาะนะคะ(ความเห็นส่วนตัว)

ประหยัดเวลาและต้นทุนได้มากๆๆๆ

สำหรับคนทำระบบ ต้องเข้ามาอ่านในเว็บค่า tongue.gif

#35 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Posted 11 May 2009 - 11:47 AM

OK เลย ขอบคูณมาก

จะสั่งซื้ออาทิตย์นี้แหละ

#36 patchara

patchara

Posted 15 May 2009 - 10:06 PM

มาต่อค่า biggrin.gif

อบรมเสร็จแล้ว ให้พนักงานสอบแล้ว
ดีใจคะ ที่สอบผ่านเกณฑ์ 65% กันได้ทุกคน
ลุ้นอยู่เหมือนกันว่า จะผ่านมั้ย
แฮะๆ แบบคาบเส้นก็มีคะ

ขอเสนอได้ป่าวคะ

ข้อสอบน่าจะมีให้เลือกมากกว่า 1 ชุดนะคะ
เผื่ออบรมคราวหน้า กลุ่มต่อไปจะได้ชัวร์

แบบว่า กลัวจะมีข้อสอบรั่ว อ่ะคะ

อิๆ แล้วแต่จะพิจารณานะค๊า

#37 Pui11

Pui11

Posted 16 May 2009 - 03:36 PM

QUOTE(webmaster @ Apr 28 2009, 04:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ในยูทูปอาจไม่ค่อยชัด เพราะไฟล์ถูกบีบอัด

อันนี้ดูภาพจาก DVD บ้างครับ

ขอใบเสนอราคาและอยากดูตัวอย่างสักเล็กน้อยจะได้ไหมคะ
apinun11@hotmail.com

#38 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 16 May 2009 - 04:04 PM

QUOTE(tik815 @ May 7 2009, 11:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากได้มากๆ แต่ บ. ไม่มีงบให้ค่ะ เฮ้อ

แลกกับผลิตภัณฑ์เครื่องสำอางค์ก็ได้นะครับ biggrin.gif

QUOTE(patchara @ May 15 2009, 10:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มาต่อค่า biggrin.gif

อบรมเสร็จแล้ว ให้พนักงานสอบแล้ว
ดีใจคะ ที่สอบผ่านเกณฑ์ 65% กันได้ทุกคน
ลุ้นอยู่เหมือนกันว่า จะผ่านมั้ย
แฮะๆ แบบคาบเส้นก็มีคะ

ขอเสนอได้ป่าวคะ

ข้อสอบน่าจะมีให้เลือกมากกว่า 1 ชุดนะคะ
เผื่ออบรมคราวหน้า กลุ่มต่อไปจะได้ชัวร์

แบบว่า กลัวจะมีข้อสอบรั่ว อ่ะคะ

อิๆ แล้วแต่จะพิจารณานะค๊า

ขอบคุณครับ ข้อเสนอจะรับไว้พิจารณานะครับ

QUOTE(Pui11 @ May 16 2009, 03:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอใบเสนอราคาและอยากดูตัวอย่างสักเล็กน้อยจะได้ไหมคะ
apinun11@hotmail.com

ในกระทู้นี้ มีคลิปยูทูปอยู่ คลิกปุ่ม play ดูได้เลยนะครับ มีหลายคลิป เป็นเรื่อง 8QMP ตั้งแต่ต้นจนจบเลยครับ

#39 Theerapol

Theerapol

Posted 18 May 2009 - 11:07 AM

เรียน อาจารย์ภูเบนทร์

ผมได้ใช้ DVD อบรมคณะทำงาน ISO9001:2008 ของบริษัทฯเรียบร้อยแล้วครับ สะดวกมากๆ ครับและง่ายต่อการทำความเข้าใจ ขั้นต่อไปจะคัดเลือกหัวข้อที่เกี่ยวกับฝ่ายบริหาร (ข้อ 5.) อบรมให้ผู้บริหารระดับสูงด้วยครับ (อบรมทั้งหมดท่านไม่มีเวลาพอครับ แต่อย่างไรก็ตามผมจะสรุปข้อกำหนดทุกข้อ รายงานให้ผู้บริหารทราบด้วย)

ธีระพล

#40 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 18 May 2009 - 12:57 PM

คุณ Theerapol ส่งรูปมาให้ผมดูด้วย ขอบคุณมากครับ ขออณุญาตนำมาแปะไว้ในกระทู้ครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users